Friday, June 28, 2024 8:54 pm

விக்னேஷ் சிவன் இயக்கும் அடுத்த படத்தின் ஹீரோ இவர் தான் ! விக்கி கூறிய அதிர்ச்சி உண்மை

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சிலம்பரசன் டிஆர் மற்றும் வரலட்சுமி சரத்குமார் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்த போடா போடி படத்தின் மூலம் அறிமுகமான விக்னேஷ் சிவன் தமிழ் திரையுலகின் குறிப்பிடத்தக்க திரைப்பட தயாரிப்பாளர் ஆவார். அதன் பிறகு விஜய் சேதுபதி மற்றும் நயன்தாராவுடன் நானும் ரவுடி தான், சூர்யாவுடன் தன்ன சேர்ந்த கூட்டம் மற்றும் சமந்தா, நயன்தாரா மற்றும் விஜய் சேதுபதி நடித்த காட்டுவாக்குல ரெண்டு காதல் ஆகிய படங்களில் நடித்தார். ‘கேம் சேஞ்சர்ஸ் வித் சுஹாசினி மணிரத்னத்துடன்’ என்ற சிறப்பு நேர்காணல் தொடரின் ஒரு பகுதியாக இயக்குனர் மீடியாவுக்கு பிரத்யேக பேட்டி அளித்தார்.

விக்னேஷ் சிவன் தேசிய விருது பெற்ற நடிகை சுஹாசினி மணிரத்னத்துடன் தனது தனிப்பட்ட வாழ்க்கை மற்றும் அவரது படங்கள் பற்றிய சில பரபரப்பான தகவல்களை பகிர்ந்து கொண்டார். ‘கேம் சேஞ்சர்ஸ் வித் சுஹாசினி மணிரத்னம்” நிகழ்ச்சியின் தொகுப்பாளர் விக்னேஷ் சிவன் மற்றும் பிரதீப் ரங்கநாதனை நாளைய தமிழ் சினிமாவின் பிரதிநிதிகளாகப் பார்க்கிறேன் என்று கூறியபோது, படத்தயாரிப்பாளர் நகைச்சுவையாக “பிரதீப், ஆமாம். நான் உங்களிடம் சொன்னேன் மேடம், நான் பழைய காலத்து அம்மா, நீங்கள் அதை புதுப்பிக்கிறீர்கள்”. அப்போது தொகுப்பாளர் விக்னேஷ் சிவனும் பிரதீப் ரங்கநாதனும் இணைந்து பணியாற்றுவதற்கான சாத்தியம் குறித்து கேட்டதற்கு, இயக்குனர் “ஆம், நான் அதை செய்ய முயற்சிக்கிறேன். ”

லவ் டுடே மற்றும் கோமாலி ஆகிய படங்களைப் பார்த்த பிறகு பிரதீப் ரங்கநாதன் தனது வகையைச் சேர்ந்தவர் என்று விக்னேஷ் சிவன் நினைக்கிறீர்களா என்று கேட்டபோது, இயக்குனர் “நான் அதை இன்னும் ரூட் செய்ய வேண்டும், ஆனால் அவர் ஏற்கனவே அதைச் செய்துவிட்டார். பி மற்றும் சி செக்டார் ஆடியன்ஸுக்கு எளிதாகப் புரிய வைப்பது போல, ஒரு படத்தின் ரூட்டிங் இருக்கிறது. விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் பிரதீப்பை எதிர்பார்க்கலாமா என்று தொகுப்பாளர் மீண்டும் கேட்டதற்கு, அவர் அப்படி எழுதுகிறார். அப்படி ஏதாவது வேலை செய்கிறார்.” பர்தீப் ரங்கநாதன் கடந்த வருடத்தின் மிகப்பெரிய வெற்றிப் படங்களில் ஒன்றான லவ் டுடே என்ற தலைப்பை வழங்கினார். இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவனின் அடுத்த படத்தில் நாயகனாக நடிக்கப் போவதாக சமூக வலைதளங்களில் பெரும் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்