Thursday, June 13, 2024 3:29 pm

அஜித்தை தாஜா செய்த பெரிய இடத்து பிரபலம் ! மகிழ்திருமேனியுடன் AK62 உருவாக முக்கிய காரணமே இவரா

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித்தின் நடிப்பில் உருவாகி வரும் ஏகே62 படத்தின் தயாரிப்பை இந்த மாதம் தொடங்கியுள்ளது. அஜித் ‘Ak 62’ படத்தின் தயாரிப்பில் முதலில் சிறிது தாமதம் ஏற்பட்டது, இயக்குனர் விக்னேஷ் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் படைப்பு வேறுபாடுகள் மற்றும் சமீபத்தில் நடிகரின் தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின் சோகமான மரணத்திற்குப் பிறகு திட்டத்திலிருந்து விலகினார்.

K62 45 நாட்கள் தயாரிப்பு நேரத்துடன் இன்றுவரை நடிகரின் விரைவான திரைப்படமாக இருக்கும். கலக தலைவன் மற்றும் தடம் போன்ற படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற மகிழ் திருமேனி, விக்னேஷ் திட்டத்திலிருந்து விலகிய பிறகு அக் 62 இன் ஆட்சியை கைப்பற்றியது.

ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் மற்றும் த்ரிஷா கிருஷ்ணா இருவரும் முக்கிய வேடங்களில் நடிப்பது போன்ற நல்ல சலசலப்பு இந்த திட்டத்தைச் சுற்றி இருந்தது.

விக்னேஷ் சிவன் போக, மகிழ்திருமேனி எப்படி வந்தார் என்று ரசிகர்கள் மனதில் கேள்வி எழுந்தது. அமைச்சர் உதயநிதி ஸ்டாலினை வைத்து கலகத்தலைவன் படத்தை இயக்கினார் மகிழ்திருமேனி. அதை உதயநிதி ஸ்டாலினின் ரெட் ஜெயண்ட் மூவீஸ் நிறுவனம் மூலம் தயாரித்தார். அந்த படத்தை அடுத்து மீண்டும் உதயநிதி ஸ்டாலினை வைத்து படம் பண்ண ஆசைப்பாட்டாராம் மகிழ்திருமேனி.

உதய்ணாவை வைத்து மீண்டும் படம் இயக்க விரும்புகிறேன் என ரெட் ஜெயண்ட் மூவீஸ் நிறுவனத்திடம் தெரிவித்தாராம் மகிழ்திருமேனி. அவர்களோ, மாமன்னன் படத்துடன் நடிப்புக்கு முழுக்கு போட்டுவிட்டு முழு நேரமும் மக்கள் சேவை செய்யப் போகிறார் உதய்ணா என்றார்களாம். அத்துடன் நின்றுவிடாமல் லைகா நிறுவனத்தை அணுகி மகிழ்திருமேனி நல்ல இயக்குநர், யூஸ் பண்ணிக்கோங்க என பரிந்துரை செய்தார்களாம்.

அஜித் சார் படத்தை தயாரிக்கிறோம், உங்களிடம் கதை இருக்கா என லைகா கேட்க, ஒன்லைனர் சொல்லியிருக்கிறார் மகிழ்திருமேனி. அது அவர்களுக்கு பிடித்துப் போகவே கதையை தயார் செய்யுங்கள் என்றார்களாம். அஜித்தை அணுகி சார் மகிழ்திருமேனி உங்களுக்கு கதை வைத்திருக்கிறார் என்று கூற அவரோ, உங்களுக்கு பிடித்திருப்பது தான் முக்கியம். உங்களுக்கு பிடித்திருந்தால் நான் நிச்சயம் கதை கேட்கிறேன் என்றாராம்.அஜித் ஓகே சொன்னதும் மகிழ்திருமேனிக்கு அலுவலகம் போட்டுக் கொடுத்து கதை எழுதுவதை துவங்கச் சொல்லியிருக்கிறார்கள். முழுக்கதையையும் கேட்டு திருப்தி ஏற்பட்ட பிறகே படம் குறித்து அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்க வேண்டும். விக்னேஷ் சிவன் விஷயத்தில் செய்ததை மீண்டும் செய்யக் கூடாது என்பதில் கவனமாக இருக்கிறதாம் லைகா.

ஏ.கே. 62 பட அறிவிப்பு ஏப்ரல் மாதம் வரும் என லைகா தரப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டது. ஆனால் ஏப்ரல் மாதம் அறிவிப்பு வராதாம். அஜித்தின் பிறந்தநாளான மே 1ம் தேதி அறிவிப்பை வெளியிட்டு அஜித் ரசிகர்களை திக்குமுக்காடச் செய்ய லைகா நிறுவனம் முடிவு செய்திருப்பதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது. இத்தனை மாதங்கள் காத்திருந்தோம், இன்னும் சில நாட்கள் தானே, பரவாயில்லை என்கிறார்கள் அஜித் ரசிகர்கள்.

அஜீத்தைப் பொறுத்தவரை, 2023 ஆம் ஆண்டின் அவரது முதல் திரைப்படம், H. வினோத் இயக்கிய ஹீஸ்ட்-த்ரில்லர் திரைப்படமான துணிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது மற்றும் 220 கோடிகளைப் பெற்றது, இது புத்தாண்டின் அதிக வசூல் செய்த திரைப்படங்களில் ஒன்றாகும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்