Saturday, June 15, 2024 10:36 pm

அஜித்துக்கு ஓகே சொல்லி தளபதி விஜயை அசிங்க படுத்திய உலக அழகி ஐஸ்வர்யா ராய் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் எப்போதுமே இந்திய சினிமாவின் மிளிரும் நட்சத்திரங்களில் ஒருவர். ஆனால் பாலிவுட்டில் வெற்றிகள் மற்றும் அவரது நிலை இருந்தபோதிலும் பல வேடங்களில் இருந்து மீண்டும் மீண்டும் எழுதப்பட்டதால் அவரது விதி கூட அவருக்கு எதிராக வேலை செய்தது.

சிமி கரேவாலுடன் ஒரு நேர்காணலில், ஐஸ்வர்யா ஷாருக்கானுடன் பணிபுரிவதாகக் கூறப்படும் குறைந்தது ஐந்து திரைப்படங்களில் இருந்து நீக்கப்பட்டது குறித்து வெளிப்படையாகப் பேசியுள்ளார். கரேவால், SRK பற்றி பேசுகையில், அந்த படங்கள் தன்னிடமிருந்து நழுவியது பற்றி நடிகரிடம் கேட்டபோது, ​​ஐஸ்வர்யா சிரித்துக்கொண்டே ஆம், ஷாருக்குடன் சேர்ந்து சில படங்களில் நடிக்க வேண்டும் என்று கூறினார், ஆனால் அவை அவள் எதிர்பார்த்தது போல் இல்லை.

விஜய் இந்திய சினிமாவின் அடையாளங்களில் ஒருவராக மாறியிருக்கிறார். அவருக்கென்று கோடிக்கணக்கானோர் ரசிகர்களாக இருக்கின்றனர். அவரது படம் ரிலீஸானால் அன்றைய தினம் திரையரங்குகள் எல்லாம் திருவிழா கோலம் பூண்டிருக்கும். விஜய் இப்போது லியோ படத்தில் நடித்துவருகிறார். லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கிவரும் படத்தில் த்ரிஷா, சஞ்சய் தத், மன்சூர் அலிகான், மிஷ்கின், கௌதம் மேனன் உள்ளிட்டோர் நடித்துவருகின்றனர்.

கோடிக்கணக்கில் வியாபாரம்: விஜய்யின் படங்கள் அனைத்துமே 100 கோடி ரூபாயை அசால்ட்டாக வசூல் செய்பவை. லோகேஷ் இயக்கிய மாஸ்டர், அட்லீ இயக்கிய மெர்சல் ஆகிய படங்கள் நூறு கோடி க்ளப்பில் அசால்ட்டாக சேர்ந்தன. அதேபோல், வம்சி இயக்கத்தில் அவர் கடைசியாக நடித்த வாரிசு திரைப்படமும் 100 கோடி ரூபாய்க்கு மேல் வசூலித்திருப்பதாக தயாரிப்பாளர் தரப்பு அறிவித்தது. இப்போது அவர் நடித்துவரும் லியோ படமும் அந்தக் க்ளப்பில் இணையும் என்ற நம்பிக்கையில் இருக்கின்றனர்

கமர்ஷியல் கிங் விஜய்: விஜய் இப்போது கமர்ஷியல் கிங்காக வலம் வருகிறார். ஆனால் ஆரம்பகாலத்தில் அவர் மக்களிடம் சேர்வதற்கு குடும்பப்பாங்கான கதைகளை தேர்ந்தெடுத்து நடித்தார். அவரது ஒட்டுமொத்த பாதையை திருப்பியது திருமலை படம்தான். அந்தப் படத்திலிருந்துதான் கமர்ஷியல் பாதையில் ராஜபாட்டை நடத்திவருகிறார். தான் ஒரு கமர்ஷியல் ஹீரோவாக இருந்தாலும் ஆரம்பத்தில் ஒரு சில சோதனை முயற்சிகளையும் செய்திருக்கிறார் விஜய்.

தமிழன் விஜய்: விஜய் அரசியலுக்கு வர வேண்டும் என அவரது ரசிகர்கள் கோரிக்கை வைக்கும் அளவுக்கு இருக்கிறது விஜய்யின் வளர்ச்சி. ஆனால் இதுவரை முழுதாக அரசியல் படத்தில் நடிக்கவில்லை. முதல்வன் படத்தில்கூட அரசியல் வாசனை கொஞ்சம் தூக்கலாக இருந்ததால்தான் அதிலிருந்து விலகினார் விஜய் என்ற பேச்சும் உண்டு.

ஆனால் தமிழன் படத்தில் அரசியல் வாடை கொஞ்சம் தூக்கலாகவே இருக்கும். அந்தப் படம் பெரிய வெற்றி பெறாவிட்டாலும் கதை ரீதியாகவும், சமூக நோக்குடனும் அந்தப் படத்தில் விஜய் நடித்தது அவரது ரசிகர்களை ரசிக்கவே வைத்தது.

தமிழனில் ஐஸ்வர்யா ராய்?: தமிழன் படத்தை எஸ்.ஏ.சந்திரசேகரிடம் உதவி இயக்குநராக இருந்த மஜீத் இயக்கினார். இயக்குநர் மணிரத்னத்தின் அண்ணன் ஜி.விதான் படத்தை தயாரித்திருந்தார். படத்தை ஸ்டார் வேல்யூவுடன் வெளியிட வேண்டும் என்ற நோக்கத்தில் ஐஸ்வர்யா ராயை நடிக்க வைக்க முடிவு செய்து அவரிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினாராம் தயாரிப்பாளர் ஜி.வெங்கடேஸ்வரன்

இதற்காக மும்பை சென்ற அவர் ஐஸ்வர்யா ராயிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தினாராம். அதற்கு யார் ஹீரோ என ஐஸ்வர்யா ராய் கேட்டாராம். விஜய் என ஜிவி பதிலளிக்க, “விஜய்யா. சார் அவன்லாம் சின்னப்பையன் சார். எனக்கு ஜோடி பொருத்தம் சரியாக இருக்காது. அஜித் மாதிரி வேற யாராக இருந்தாலும் ஓகே. எனக்கு ஜோடி பொருத்தம் சரியா இருக்கும் சார்” என கூறி ஒத்துக்கொள்ளவில்லையாம்.

இதனையடுத்து விஜய்யிடம் ஐஸ்வர்யா ராய்க்கு கால்ஷீட் பிரச்னை என கூறி சமாளித்துவிட்டு அந்த சமயத்தில் உலக அழகியாக தேர்வான ப்ரியங்கா சோப்ராவை புக் செய்தார்களாம். இந்த விஷயம் பிற்காலத்தில் விஜய்க்கு தெரியவர; ஒரு படத்தில் இணைந்து பணியாற்றும் சூழல் அமைந்ததாம். ஆனால் விஜய் அதற்கு நோ சொல்லிவிட்டாராம். இந்தத் தகவலை பத்திரிகையாளர் சபிதா ஜோசப் பகிர்ந்திருக்கிறார்.

உண்மையில் என்ன நடந்தது என்று கேட்க ஐஸ்வர்யா எப்போதாவது நடிகரிடமோ அல்லது தயாரிப்பாளர்களுடனோ திரும்பி வந்தாரா என்று கேட்டபோது, ​​நட்சத்திரம், “அது என் இயல்பில் இல்லை. ஒரு நபர் அதை விளக்க வேண்டும் என்று உணர்ந்தால், அவர் அதை விளக்குவார். அவர்கள் ஒருபோதும் செய்யவில்லை என்றால், அவர்கள் ஒருபோதும் விரும்பவில்லை. எனவே, என்ன, ஏன் என்று கேள்வி கேட்பது என் இயல்பில் இல்லை. ஒருவேளை எனக்குள் இருக்கலாம், ஆனால் நான் ஒரு நபரிடம் சென்று ஏன் என்று கேட்க மாட்டேன். கடவுளின் கிருபையால், நான் மற்றவரால் வரையறுக்கப்படவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்