Friday, December 1, 2023 6:28 pm

இன்றைய ராசிபலன் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கருங்காலிக்கு போட்டியாக செங்காலி மாலை விற்பனை !

கருங்காலியைத் தொடர்ந்து களத்துக்கு வந்த செங்காலி மாலைகள். முருகன், பைரவருக்கு உகந்தது என...

கார்த்திகை தீபத் திருவிழா: வெள்ளி ரதத்தில் பவனி வந்த உண்ணாமலையம்மன் சமேத அண்ணாமலையார்!

திருவண்ணாமலை கார்த்திகை தீபத் திருவிழாவின் 6ம் நாள், இன்று (நவம்பர் 23)...

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில் நடை திறப்பு : பக்தர்களுக்கு வெளியான குட் நியூஸ்

சபரிமலை ஐயப்பன் கோவில், உலகப் புகழ்பெற்ற பக்தி மையங்களில் ஒன்றாகும். இக்கோவிலில்...

ஆன்மீக பயணம் : விண்ணப்பிக்க இன்றே கடைசி

தமிழ்நாடு இந்து சமய அறநிலையத்துறை சார்பில் ராமேஸ்வரம் ராமநாதசுவாமி கோவிலிலிருந்து காசிவிஸ்வநாதர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மேஷம்: உங்கள் நம்பிக்கைகளுக்கு சவால் விடும் மற்றும் உங்கள் எல்லைகளை விரிவுபடுத்தும் ஒருவரைச் சந்திக்கும் வாய்ப்பை இன்று வழங்கலாம். நீங்கள் உறுதியான உறவில் இருந்தால், உங்கள் பங்குதாரர் முன்னெப்போதையும் விட அறிவார்ந்த தூண்டுதலாகவும் உணர்ச்சி ரீதியாக ஆதரவாகவும் இருப்பதை நீங்கள் காணலாம். எதிர்காலம், சமூகப் பிரச்சினைகள் அல்லது தொழில்நுட்ப முன்னேற்றங்கள் பற்றிய ஆழமான உரையாடல்களில் நீங்கள் ஈடுபடலாம்.

ரிஷபம்: இன்று இதய விஷயங்களில் மாற்றத்தையும் வழக்கத்திற்கு மாறானதையும் ஏற்றுக்கொள்ளும் நாளாகும். உங்கள் தனிப்பட்ட கண்ணோட்டத்தையும் தனித்துவத்தையும் உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் பிரகாசிக்க அனுமதிக்கவும், மேலும் உங்கள் துணையுடன் இணைவதற்கான புதிய வழிகளை அல்லது சாத்தியமான காதல் ஆர்வங்களை ஆராய்வதில் திறந்திருக்கவும். உங்கள் உள்ளுணர்வை நம்புங்கள் மற்றும் சுதந்திரத்திற்கான உங்கள் தேவையை மதிக்கவும், அதே நேரத்தில் உங்கள் இயல்புக்கு உண்மையாக இருக்கும் நிலைத்தன்மை மற்றும் சிற்றின்ப உணர்வைப் பேணுங்கள்.

மிதுனம்: காதல் இன்று மிகவும் சாகச மற்றும் தத்துவ தொனியை எடுக்கலாம். நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் ஒன்றாக புதிய எல்லைகளை ஆராயவும், பகிரப்பட்ட அனுபவங்கள் மூலம் உங்கள் மனதை விரிவுபடுத்தவும் ஒரு வலுவான விருப்பத்தை உணரலாம். இது ஒரு பயணத்தைத் திட்டமிடுவது அல்லது உங்கள் நம்பிக்கைகள், கனவுகள் மற்றும் அபிலாஷைகளைப் பற்றிய ஆழமான உரையாடல்களில் ஈடுபடுவதைக் குறிக்கும். தனிமையில் இருப்பவர்களுக்கு, வெவ்வேறு கலாச்சார அல்லது கல்விப் பின்னணியில் இருந்து

கடகம்: உங்கள் காதல் உறவில் சில தீவிர உணர்ச்சிகரமான தருணங்களை நீங்கள் அனுபவிக்கலாம். உங்கள் உணர்வுகள் ஆழமாக ஓடக்கூடும், மேலும் உங்கள் துணையுடன் உணர்ச்சிபூர்வமான நெருக்கத்தையும் நெருக்கத்தையும் நீங்கள் விரும்பலாம். இது ஒரு சக்திவாய்ந்த பிணைப்பு அனுபவத்திற்கும் உங்கள் உறவில் அதிக நெருக்க உணர்விற்கும் வழிவகுக்கும். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், சுய சிந்தனைக்கு இது ஒரு நல்ல நேரமாக இருக்கும். மேலோட்டமான தொடர்புகளை விட ஆழமான, அர்த்தமுள்ள இணைப்புகளுக்கு நீங்கள் ஈர்க்கப்படலாம்.

சிம்மம்: உங்கள் துணையுடன் இணக்கமான மற்றும் அன்பான பிணைப்பை வளர்ப்பதில் கவனம் செலுத்த இது ஒரு சாதகமான நாள். உங்கள் காதலியிடம் விசுவாசத்தின் உயர்ந்த உணர்வை நீங்கள் உணரலாம், மேலும் உங்கள் உணர்ச்சி உணர்திறன் அதிகரிக்கும். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், உங்கள் வாழ்க்கையில் ஒரு புதிய காதல் ஆர்வம் வரும். தன்னம்பிக்கை மற்றும் கவர்ச்சியை வெளிப்படுத்தும் மற்றும் உங்கள் உமிழும் ஆற்றலுடன் பொருந்தக்கூடிய ஒருவரை நீங்கள் ஈர்க்கலாம்.

கன்னி: உங்கள் உறவை சீராக நடத்த உதவும் நடைமுறை விவரங்களைக் கவனித்து, சேவைச் செயல்கள் மூலம் உங்கள் அன்பை வெளிப்படுத்த நீங்கள் விரும்பலாம். உறுதியுடன் இருந்தால், உங்கள் துணையின் அன்றாடப் பணிகளுக்கு உதவுவதில் அல்லது அவர்களுக்குப் பிடித்த உணவைத் தயாரித்தல் அல்லது அவர்களின் பணியிடத்தை ஒழுங்கமைத்தல் போன்ற கருணைச் செயல்கள் மூலம் பாராட்டுக்களைக் காண்பிப்பதில் நீங்கள் மகிழ்ச்சியைக் காணலாம். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், நம்பகமான மற்றும் வரிசைப்படுத்தப்பட்ட சாத்தியமான கூட்டாளர்களிடம் நீங்கள் ஈர்க்கப்படுவதை நீங்கள் காணலாம்.

விருச்சிகம்: உங்கள் வீட்டின் எல்லைக்குள் மற்றும் உங்கள் அன்புக்குரியவர்களுடன் ஆழ்ந்த உணர்ச்சிப்பூர்வமான பாதுகாப்பையும் ஆறுதலையும் உணர்வீர்கள். உங்கள் உறவு செழித்து வளர இது ஒரு சிறந்த மற்றும் பாதுகாப்பான சூழலை உருவாக்குவதற்கான சிறந்த நேரமாக இருக்கும். இருப்பினும், எழக்கூடிய எந்தவொரு உடைமையையும் கவனத்தில் கொள்ளுங்கள். நீங்கள் தனிமையில் இருந்தால், கடந்த கால உறவுகளை நினைவுபடுத்துவதையும், உங்கள் பங்குதாரர் முன்னோக்கிச் செல்வதில் நீங்கள் உண்மையிலேயே விரும்புவதை மதிப்பீடு செய்வதையும் நீங்கள் காணலாம்.

துலாம்: உங்கள் உறவு இன்று மிகவும் விளையாட்டுத்தனமான மற்றும் சாகச தொனியை எடுக்கலாம். நீங்களும் உங்கள் கூட்டாளியும் சேர்ந்து இலகுவான கேலி, விளையாட்டுத்தனமான கிண்டல் அல்லது ஆக்கப்பூர்வமான செயல்களில் ஈடுபடுவதை நீங்கள் காணலாம். உங்கள் தலைமுடியை இறக்கவும், தன்னிச்சையாக இருக்கவும், உங்கள் உறவில் சில வேடிக்கைகளை புகுத்தவும் இது ஒரு சிறந்த நேரம். தனிமையில் இருந்தால், நீங்கள் இன்று கூடுதல் விளையாட்டுத்தனமாகவும், ஊர்சுற்றுவதாகவும் உணரலாம், மேலும் காதல் ஆர்வங்களை எளிதில் ஈர்க்கலாம்.

தனுசு: இன்று உங்கள் சமூக வட்டத்தை விரிவுபடுத்துவதற்கும் புதிய நபர்களை சந்திப்பதற்கும் சிறந்த நாள். அறிவார்ந்த தூண்டுதல் மற்றும் நகைச்சுவையான கேலியில் உங்களை ஈடுபடுத்தக்கூடிய நபர்களிடம் நீங்கள் ஈர்க்கப்படுவதை நீங்கள் காணலாம். உறுதியுடன் இருந்தால், உங்கள் காதல் வாழ்க்கையில் தன்னிச்சையான மற்றும் சாகசத்தைத் தழுவுங்கள், மேலும் உங்கள் துணையுடன் புதிய அனுபவங்களையும் யோசனைகளையும் ஆராய்வதற்குத் திறந்திருங்கள். தகவல்தொடர்பு வழிகளைத் திறந்து வைத்து, ஒருவருக்கொருவர் கேட்கவும் கற்றுக்கொள்ளவும் தயாராக இருங்கள்.

மகரம்: இதயம் சம்பந்தப்பட்ட விஷயங்களில் நீங்கள் மிகவும் அடிப்படையாகவும் நடைமுறை ரீதியாகவும் உணரலாம். உங்கள் காதல் வாழ்க்கையை யதார்த்தமாகப் பார்க்க இது ஒரு நல்ல நாள். ஒரு காதல் துணையில் நீங்கள் உண்மையிலேயே எதை மதிக்கிறீர்கள் என்பதைக் கவனியுங்கள் மற்றும் மேலோட்டமான ஆசைகளை விட்டுவிட தயாராக இருங்கள். தம்பதிகள் பகிரப்பட்ட வளங்கள் மற்றும் நிதிகளில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். பண விஷயங்களில் வெளிப்படையான மற்றும் நேர்மையான உரையாடல்களை நடத்த இது ஒரு நல்ல நேரம் மற்றும் நிலையான எதிர்காலத்தை உருவாக்க நீங்கள் எவ்வாறு ஒன்றாக வேலை செய்யலாம்.

கும்பம்: காதல் மற்றும் உறவுகளுக்கான உங்கள் தனிப்பட்ட மற்றும் வழக்கத்திற்கு மாறான அணுகுமுறை உங்களைச் சுற்றியுள்ளவர்களை ஆச்சரியப்படுத்தக்கூடும், ஆனால் இது நேர்மறையான வழியில் கவனத்தை ஈர்க்கும். உறுதியுடன் இருந்தால், உணர்ச்சிப்பூர்வமான பற்றின்மை மற்றும் உறவுகளில் சுதந்திரம் தேவை என்று நீங்கள் உணரலாம். உங்கள் உணர்ச்சிகளை வெளிப்படையாக வெளிப்படுத்துவது உங்களுக்கு சவாலாக இருக்கலாம் மற்றும் மென்மையான உணர்வுகளை விட அறிவுசார் அல்லது தத்துவ உரையாடல்களை விரும்பலாம்.

மீனம்: இன்று நீங்களும் உங்கள் துணையும் ஆழ்ந்த உணர்ச்சி நிலையில் ஒத்திசைந்து இருப்பதைக் காண்பீர்கள். உங்கள் கூட்டாளியின் உணர்ச்சி உலகத்துடன் நீங்கள் அதிகம் இணைந்திருப்பதை உணரலாம் மேலும் அவர்களுக்கு உங்கள் அசைக்க முடியாத ஆதரவையும் நிபந்தனையற்ற அன்பையும் வழங்க விரும்பலாம். ஒற்றையர் டேட்டிங் காட்சியில் இருந்து ஒரு படி பின்வாங்கி சுய பிரதிபலிப்பில் கவனம் செலுத்த வேண்டும். உங்கள் சொந்த ஆசைகள் மற்றும் உறவுகளின் வடிவங்களை ஆராய இது ஒரு நல்ல நேரம்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்