Wednesday, June 19, 2024 1:12 pm

நாளுக்கு நாள் எகிறும் வசூல் 3 நாள் முடிவில் ருத்ரன் படத்தின் பாக்ஸ் ஆபீஸ் நிலவரம் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பன்முகத்தன்மை கொண்ட கோலிவுட் நட்சத்திரம் ராகவா லாரன்ஸ், குறிப்பிடத்தக்க பரோபகாரரும் ஆவார், மிக நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு ருத்ரன் என்ற திரைப்படத்தின் மூலம் வெள்ளித்திரையில் வெற்றி பெற்றார். ஆக்‌ஷன் த்ரில்லர் படமான இப்படம் ஏப்ரல் 14ஆம் தேதி தமிழகம் மற்றும் உலகின் சில பகுதிகளில் வெளியிடப்பட்டது. அதே நாளில் தெலுங்கு பதிப்பும் வெளியானது.

எஸ் கதிரேசன் தனது ஃபைவ் ஸ்டார் கிரியேஷன்ஸ் எல்எல்பி பேனரில் தயாரித்து இயக்கிய (அறிமுகம்), ருத்ரன் பாக்ஸ் ஆபிஸில் கலவையான வரவேற்பைப் பெற்றது. இருப்பினும், ராகவா லாரன்ஸ் தனது ஆற்றல்மிக்க மற்றும் உணர்ச்சிகரமான நடிப்பால் ருத்ரனில் வழக்கம் போல் முழு நிகழ்ச்சியையும் திருட முடிந்தது.

படத்தின் கதைக்கு வரும்போது, ருத்ரன் ஒரு ஐடி நிபுணராகவும், சென்னையில் பெற்றோருடன் வசிக்கும் மகிழ்ச்சியான அதிர்ஷ்டசாலியாகவும் இருக்கிறார். அவர் அனன்யாவை (ப்ரியா பவானி சங்கர்) காதலிக்கிறார். பண மோசடி காரணமாக அவரது தந்தை இறந்துவிடுகிறார், மேலும் ருத்ரன் மதிப்பெண்களை தீர்க்க லண்டனுக்கு செல்கிறார். அப்போது அவன் தன் தாயின் மரணம் மற்றும் காதலி காணாமல் போனதை அறிந்து கொள்கிறான். அவர் சென்னை திரும்பினார் மற்றும் ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் சிண்டிகேட் நெட்வொர்க்கைக் கண்டுபிடித்தார்.

இந்தியா முழுவதிலும் இருந்து ருத்ரனின் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூலின் நாள் வாரியான விவரம் கீழே:

முதல் நாள்: ரூ 3.65 கோடி
நாள் 2: ரூ 2.55 கோடி
நாள் 3:2 கோடி
மொத்த 3 நாள் பாக்ஸ் ஆபிஸ் வசூல்: ரூ 7 கோடி

ருத்ரனின் ஒளிப்பதிவாளராக ஆர்.டி.ராஜசேகர் பணியாற்றினார். ஆண்டனி படத்தை எடிட் செய்துள்ளார். ஜி.வி.பிரகாஷ் குமார் இப்படத்தின் பாடல்களை தரன் குமாருடன் இணைந்து இசையமைத்துள்ளார், மேலும் ஒப்ரோ முறையே தலா ஒரு பாடலுக்கு இசையமைத்தார். சாம் சிஎஸ் ருத்ரன் பின்னணி இசை அமைத்துள்ளார். ருத்ரன் கதையை எழுதியவர் கே.பி.திருமாறன்.

ருத்ரன் படத்தில் ஆர் சரத்குமார், பிரியா பவானி சங்கர், பூர்ணிமா பாக்யராஜ், நாசர், அபிஷேக் வினோத், சச்சு, சிவாஜித், ரெடின் கிங்ஸ்லி, காளி வெங்கட், ஷியாம் பிரசாத் உள்ளிட்டோர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்