Wednesday, December 6, 2023 1:31 pm

சூர்யா நடிக்கும் கங்குவா படத்தின் தலைப்பின் ரியல் அர்த்தம் என்ன தெரியுமா ?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

விஸ்வாசம் இயக்குனர் சிவா இயக்கத்தில் சூர்யா நடிக்கும் பெரிய பட்ஜெட் படத்தின் தலைப்பு இறுதியாக வெளியானது, அது கங்குவா. வித்தியாசமான சொல் உண்மையில் ஒரு தமிழ் வார்த்தை என்று இயக்குனர் கூறுகிறார். “கங்குவன் என்பது மொழியில் ஒரு பெயர். உண்மையில், படத்தின் போஸ்டரில் தலைப்புக்கு மேலே நாம் பயன்படுத்திய ஸ்கிரிப்ட் வட்டெழுத்து என்று அழைக்கப்படும் பழங்காலத் தமிழாகும், இது 3 ஆம் நூற்றாண்டிற்குப் பிறகு வழக்கத்தில் இருந்தது மற்றும் அந்த எழுத்துக்களைப் பயன்படுத்தியது. கங்கு என்றால் நெருப்பு. எனவே, கங்குவா என்பது நெருப்பு ஆற்றல் கொண்ட மனிதனைக் குறிக்கிறது” என்று விளக்குகிறார்.
இந்த தலைப்பை ஏன் தேர்வு செய்தார்கள் என்பது குறித்து அவர் கூறுகையில், “படத்தை 10 மொழிகளில் வெளியிட திட்டமிட்டுள்ளதால், இப்படத்தில் சூர்யா சார் நடிக்கும் கதாபாத்திரத்தின் பெயர் கவர்ச்சியாகவும், சக்திவாய்ந்ததாகவும், அர்த்தமுள்ளதாகவும் இருக்கும் என்று நினைத்தோம். ”
இந்த படம் ஒரு ஆக்‌ஷன் ஃபேண்டஸியாக இருக்கும், இதில் காலகட்டம் மற்றும் சமகால பகுதிகள் உள்ளன. “நாங்கள் பார்வையாளர்களுக்கு ஒரு தனித்துவமான அனுபவத்தை வழங்க விரும்புகிறோம் – ஒரு கம்பீரமான மற்றும் மறக்கமுடியாத திரைப்படம் செல்லும் அனுபவம், அது அவர்களைக் கவரும்” என்கிறார் சிவா.
“நாங்கள் ஒரு புதிய உலகத்தை உருவாக்கி அவர்களை அதற்கு அழைத்துச் செல்கிறோம்,” என்று அவர் மேலும் கூறுகிறார். படத்தின் 50 சதவீத படப்பிடிப்பை குழுவினர் முடித்துவிட்ட நிலையில், பீரியட் போர்ஷன்களுக்கான வேலைகளைத் தொடங்கியுள்ள நிலையில், பிரமாண்டமான ப்ரோமோ வீடியோவையும் படமாக்கியிருப்பதாக இயக்குனர் வெளிப்படுத்துகிறார். “இது பிரம்மாண்டமாக இருக்கும், அடுத்ததாக இந்த வீடியோவை வெளியிட திட்டமிட்டுள்ளோம். இந்த ப்ரோமோ சூர்யா சாரின் தோற்றத்தையும் படத்தின் உணர்வையும் தொனியையும் வெளிப்படுத்தும், ”என்று அவர் கூறுகிறார், மேலும் சூர்யா பல தோற்றங்களில் விளையாடுவார் என்றும் கூறினார்.
அவர் நடிகருடன் பணிபுரிவது ஒரு “அருமையான அனுபவம்” என்று அழைக்கிறார். “அவர் ஒரு சிறந்த நடிகர், ஒரு சிறந்த மனிதர், மேலும் பணிபுரிய வசதியாக இருக்கிறார். அவர் இந்த செயல்முறையை மிகவும் ரசிக்கிறார், மேலும் எனது முழு குழுவும் இந்த வாய்ப்பை அனுபவிக்கிறது. தயாரிப்பாளர்களும் ஸ்கிரிப்டை நம்புகிறார்கள், மேலும் பெரிய திரையில் மொழிபெயர்க்கப்பட வேண்டும் என்று விரும்புகிறார்கள், ”என்று அவர் பாராட்டினார்.
பாலிவுட் நடிகை திஷா பதானி இப்படத்தின் மூலம் தமிழில் அறிமுகமாகிறார், மேலும் சிவா கூறுகையில், “அவர் சூர்யாவுக்கு ஜோடியாக நடித்துள்ளார், மேலும் அவர் சிறப்பாக பணியாற்றியுள்ளார். இது தனக்கு ஒரு தனித்துவமான அனுபவமாக இருந்தது என்று எங்களிடம் கூறினார்.
மோஷன் போஸ்டரில் இடம்பெற்றுள்ள விலங்குகளுக்கு திரைக்கதையில் முக்கியத்துவம் உள்ளது என்கிறார் சிவா. “போஸ்டரிலும், மோஷன் போஸ்டரிலும் இருக்கும் கழுகாக இருந்தாலும் சரி, படத்தின் கதைக்களத்தில் குதிரைக்கும் நாய்க்கும் சம்பந்தம் இருக்கிறது” என்கிறார்.
10 நாள் இடைவெளிக்குப் பிறகு படப்பிடிப்பைத் தொடங்கியுள்ளது, மேலும் 3டியில் வெளியாகும் படத்திற்கு விரிவான விஎஃப்எக்ஸ் தேவைப்படுவதால், அதற்கான வேலைகளும் ஒரே நேரத்தில் நடந்து வருவதாக இயக்குனர் கூறுகிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்