Tuesday, June 25, 2024 9:00 am

இந்த ஒரு காரணத்தினால் காக்க காக்க படத்தில் நடிக்க மறுத்தார் அஜித் கவுதம் மேனன் கூறிய உண்மை !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மகிழ் திருமேனி இயக்கத்தில் அஜித்குமார் தனது அடுத்த பிரம்மாண்டமான ‘ஏகே 62’ படப்பிடிப்பை விரைவில் தொடங்கவுள்ளார் என்பது அனைவரும் அறிந்ததே. அனிருத் இசையமைக்க, லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் மெகா புராஜெக்ட் தயாரிக்கிறது. முதலில் இயக்க ஒப்பந்தமாகியிருந்த விக்னேஷ் சிவன் நீக்கப்பட்டதால் படப்பிடிப்பில் தாமதம் ஏற்பட்டது. அஜித்திற்கு எந்த பிரச்சனையும் இல்லை என்றாலும் திரைக்கதை வடிவமைக்கப்பட்ட விதம் தயாரிப்பு நிறுவனத்திற்கு பிடிக்கவில்லை என்று கூறப்படுகிறது.

அஜித்தின் 52வது பிறந்தநாளைக் குறிக்கும் மே 1ஆம் தேதி ‘ஏகே 62’ குறித்த அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும் என ரசிகர்கள் எதிர்பார்க்கின்றனர். டைட்டிலுடன் கூடிய மாஸ் லோடட் மோஷன் போஸ்டர் ஒன்று தயாராகி வருவதாக வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இந்நிலையில் காக்க காக்க படத்தில் அஜீத் நடிக்காததன் காரணத்தை தெரிவித்துள்ளார் இயக்குனர் கவுதம் மேனன். கவுதம் மேனன் இயக்கத்தில் சூர்யா, ஜோதிகா நடிப்பில் வெளியான காக்க காக்க படம் சூப்பர் டூப்பர் ஹிட்டானது. சூர்யாவின் திரையுலக பயணத்தில் காக்க காக்க படத்திற்கு மிக முக்கியமான இடம் உண்டு என்றால் அது மிகையல்ல.

அந்த படத்தில் நடிக்க கவுதம் மேனன் முதலில் அஜீத்திடம் தான் கேட்டுள்ளார். ஆனால் அஜீத் நடிக்க மறுத்துவிட்டார். இந்நிலையில் அண்மையில் அளித்த பேட்டியின்போது இது குறித்து கவுதம் மேனன் கூறுகையில், காக்க காக்க படத்தின் கதையை நான் முதலில் அஜீத்திடம் தான் கூறினேன். அவருக்கு கதை மிகவும் பிடித்திருந்தது. ஆனால் அப்போது அவருக்கு போலீஸ் கதாபாத்திரம் சரியாக இருக்காது என்று கூறினார். அந்த காரணத்தினால் தான் படத்தில் நடிக்க மறுத்தாரே தவிர வேறு எந்த காரணமும் இல்லை என்றார்.

இதற்கிடையில், கடந்த ஞாயிற்றுக்கிழமை அஜித் தனது 63வது படத்தில் ஒப்பந்தமாகியுள்ளதாக தொழில்துறையினர் மேற்கோள் காட்டியுள்ளனர். ‘ஏகே 63’ படத்தை சன் பிக்சர்ஸ் நிறுவனம் பிரமாண்டமாக தயாரிக்கவுள்ளது, அவருடன் அஜித் முதல்முறையாக இணைந்து நடிக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. ‘வீரம்’, ‘வடளம்’, விவேகம் மற்றும் ‘விஸ்வாசம்’ படங்களுக்குப் பிறகு சிறுத்தை சிவா இப்படத்தை இயக்குகிறார், இது அஜித்துடன் ஐந்தாவது முறையாகும். இவர் இதற்கு முன்பு சன் புரொடக்‌ஷன்ஸ்க்காக சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்தின் ‘அண்ணாத்தே’ படத்தை இயக்கியுள்ளார்.

அஜீத் தனது இரண்டாம் கட்ட ரைடு ஃபார் மியூச்சுவல் ரெஸ்பெக்ட் உலக பைக் சுற்றுப்பயணத்தை முடித்த பிறகு 2024 ஆம் ஆண்டின் இறுதியில் அல்லது 2025 ஆம் ஆண்டின் தொடக்கத்தில் ‘AK 63’ திரைக்கு வரும் என்று கூறப்படுகிறது. அவர் ஒரு வருடம் முதல் பதினெட்டு மாதங்கள் வரை அனைத்து கண்டங்களிலும் சாலையில் இருப்பார். சூர்யா மற்றும் திஷா பதானி நடித்த ‘கங்குவா’ என்ற மெகா ஃபேண்டஸி சாகசப் படத்தின் இரண்டு பாகங்களையும் சிவா அந்த நேரத்தில் முடித்திருப்பார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்