Thursday, April 18, 2024 7:24 am

‘அஜித் 62 ‘ படத்தின் அசத்தல் அப்டேட்… அடுத்தடுத்து ‘தல’ ரசிகர்களுக்கு காத்திருக்கும் இன்ப அதிர்ச்சி!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜித்தின் நடிப்பில் உருவாகி வரும் ஏகே62 படத்தின் தயாரிப்பை இந்த மாதம் தொடங்கியுள்ளது. அஜித் ‘Ak 62’ படத்தின் தயாரிப்பில் முதலில் சிறிது தாமதம் ஏற்பட்டது, இயக்குனர் விக்னேஷ் இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் படைப்பு வேறுபாடுகள் மற்றும் சமீபத்தில் நடிகரின் தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின் சோகமான மரணத்திற்குப் பிறகு திட்டத்திலிருந்து விலகினார்.இந்த படத்தில் அரவிந்த் சாமி முக்கிய கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பதாக தகவல் வெளியானது இந்த திட்டத்திற்கு முதலில் அனிருத் இசையமைக்க ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டார் மற்றும் தூம், வான்டட் மற்றும் 2.0 போன்ற படங்களில் பணியாற்றியதற்காக அறியப்பட்ட நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு பொறுப்பை ஏற்றுள்ளார். .

மிகவும் சீக்ரெட்டாக: அஜித் 62 படம் குறித்த அப்டேட் எப்போது வரும் என அஜித் ரசிகர்கள் ஆவலுடன் காத்திருந்தனர். ஆனால், படத்திற்கான பூஜை சத்தமே இல்லாமல் நடந்து முடிந்துவிட்டதாகவும் சொல்லப்படுகிறது. அஜித் 62 திரைப்படம் குறித்த அனைத்தையும் படக்குழு மிகவும் சீக்ரெட்டாக வைத்துள்ளது. துணிவு படத்திற்கு கிடைத்த வெற்றியை தக்க வைத்துக் கொள்ள நினைக்கும் அஜித், அதற்காக ஏகே62 இயக்குநரை படாத பாடு படுத்தி வருவதாக சினிமா வட்டாரத்தில் பேச்சுக்கள் எழுந்துள்ளன.கதை பிடித்தது இந்நிலையில், அஜித்தின் 62 திரைப்படம் கொரியன் படத்தின் ரீமேக் என்ற தகவல் சோஷியல் மீடியாவில் பரவி வருவது குறித்து விளக்கம் அளித்துள்ள பிஸ்மி, அஜித் 62 படம் கொரியன் படத்தின் ரீமேக்காக இருப்பதற்கான ஒரு சூழ்நிலை இருந்தது. ஆனால், அது இப்போது மாறிவிட்டது. மகிழ் திருமேனி ஒரு கதையை சொல்லி அது அஜித்திற்கு பிடித்துப்போனதால் தான் படவாய்ப்பே அவருக்கு சென்றது.

ஸ்கிப்டால் தாமதம்: இதற்காக அவர் கதை எழுத தொடங்கும் போது தாமதமானதால்,வேறு ஒரு படத்தை பண்ணலாம் என்று முடிவு செய்து கொரியன் படத்தின் உரிமையை வாங்கி அதற்கான ஸ்கிப்ட் தயாரிக்கும் பணியில் ஈடுபட்டார். ஆனால், அதிலும் பல சிக்கல் இருந்து தாமதமானதால், மகிழ்திருமேனி தனது கதையே பண்ணலாம் என்று முடிவு செய்துள்ளார்.மே மாதம் படப்பிடிப்பு: ஸ்கிரிட் வேலைகள் கிட்டத்தட்ட முடிந்து விட்டது என்று சொல்லப்படுகிறது. அனேகமாக மே மாதம் அஜித்தின் பிறந்த நாள் அன்று ஸ்பெஷலான அறிவிப்பு வெளியாகும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. அதே போல மே மாதம் படப்பிடிப்பு தொடங்கவும் வாய்ப்பு உள்ளது. இதற்காக அஜித் வேல்ட் டூரை தள்ளிவைத்துவிட்டு இந்த படத்திற்காக காத்திருக்கிறார். இதனால், நிச்சயமாக மே மாதம் அஜித் 62 படப்பிடிப்பு தொடங்கிவிடும் என்றார் வலைப்பேச்சு பிஸ்மி.

அஜீத்தைப் பொறுத்தவரை, 2023 ஆம் ஆண்டின் அவரது முதல் திரைப்படம், H. வினோத் இயக்கிய ஹீஸ்ட்-த்ரில்லர் திரைப்படமான துணிவு பாக்ஸ் ஆபிஸில் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்றது மற்றும் 220 கோடிகளைப் பெற்றது, இது புத்தாண்டின் அதிக வசூல் செய்த திரைப்படங்களில் ஒன்றாகும்.AK62 ஐப் பொறுத்தவரை, வரும் வாரங்களில் கூடுதல் விவரங்களை நாங்கள் அறிவோம்.அஜித் மற்றும் தயாரிப்பாளர்கள் ‘AK 62’ என்ற தலைப்பில் ஒரு அறிவிப்பை வெளியிட விரும்பவில்லை, ஆனால் அதிகாரப்பூர்வ தலைப்புடன் வெளியிட காத்திருக்கிறார்கள். AK 62, நாம் அனைவரும் அறிந்தபடி, விக்னேஷ் சிவனுடன் தொடர்புடையது, இப்போது அவர் திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக இல்லை என்பதால், படத்தின் சரியான தலைப்புடன் வெளியீட்டு விழா இருக்க வேண்டும் என்று குழு கருதியது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்