Friday, December 1, 2023 6:37 pm

ஐபிஎல் 2023 :LCG போட்டியில் PBKS 2 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

2024 ஐபிஎல் அட்டவணை மற்றும் தேதி, இடம் மற்றும் நேரம் எப்போது அறிவிக்கப்படும் என்று தெரியுமா?

டீம் இந்தியாவின் தென்னாப்பிரிக்கா சுற்றுப்பயணம் மற்றும் சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் மற்ற அணிகளின்...

ஐபிஎல் 2024 இல் RCB டீமில் இந்த வீரரைத் தக்கவைத்துக்கொள்வதன் மூலம் தோல்விக்கு முக்கியமான காரணமாக இருப்பார் !

ஐபிஎல் 2024 அடுத்த ஆண்டு மார்ச் மாதத்தில் நடைபெறும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது,...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சிக்கந்தர் ராசாவின் ஆல்ரவுண்ட் சுரண்டல்கள் மற்றும் M ஷாருக் கானின் ஆட்டமிழக்காமல் 23 (10b, 1×4, 2×6) பஞ்சாப் கிங்ஸ் லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸை இரண்டு விக்கெட் வித்தியாசத்தில் 3 பந்துகள் மீதமிருக்க, தோற்கடிக்க வழி வகுத்தது. ஐந்து ஆட்டங்களில் லக்னோவின் இரண்டாவது தோல்வி இதுவாகும், பஞ்சாப் ஐந்து போட்டிகளில் மூன்றாவது வெற்றியைப் பதிவு செய்துள்ளது.

160 ரன்களைத் துரத்துவதற்காக, பஞ்சாப் 11 வது ஓவரில் 4 விக்கெட் இழப்புக்கு 75 ரன் என்ற நிலையில் இருந்தது, ராசா கடுமையான அழுத்தத்தின் கீழ் ஒரு முக்கியமான நாக் மூலம் விஷயங்களைத் தன் கைகளில் எடுத்துக் கொண்டார். தேவையான ரன்-ரேட்டைக் குறைக்க அவர் 57 (41b, 4×4, 3×6) அடித்தார். முடிவில், ஷாருக் கான் தனது அணியை ஒரு பதட்டமான முடிவில் வீட்டிற்கு வழிநடத்த வேலியில் சில காம அடிகளை அடித்தார்.

முன்னதாக, கேப்டன் கே.எல். ராகுல் இந்த ஐபிஎல் சீசனில் தனது முதல் அரைசதத்தை அடித்து நொறுக்கினார், ஆனால் பஞ்சாப் கிங்ஸ் சரியான நேரத்தில் விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி, தனது பக்கமான லக்னோ சூப்பர் கிங்ஸை சனிக்கிழமையன்று 8 விக்கெட்டுக்கு 159 ரன்களுக்கு கட்டுப்படுத்தியது.

இரண்டு வேக விக்கெட்டில், ராகுல் தனது 56 பந்துகளில் 74 ரன்களை குவித்த போது, முதல் மற்றும் மூன்றாவது விக்கெட்டுக்கு முறையே கைல் மேயர்ஸ் (29), க்ருனால் பாண்டியா (18) ஆகியோருடன் 53 மற்றும் 48 ரன்களைச் சேர்த்ததன் மூலம் மிகுந்த நிதானத்தையும் திறமையையும் வெளிப்படுத்தினார்.

பெங்களூரைச் சேர்ந்த 30 வயதான இவர், ஐபிஎல்லில் அதிவேகமாக 4000 ரன்களை எட்டிய வீரர் என்ற சாதனையை படைத்தார், மேற்கிந்தியத் தீவுகளின் கிறிஸ் கெய்லை (112 இன்னிங்ஸ்) விஞ்சி, தனது 105வது இன்னிங்ஸில் சாதனை படைத்தார்.

இருப்பினும், கடைசி ஐந்து ஓவர்களில் 48 ரன்களுக்கு 4 விக்கெட்டுகளை இழந்ததால் லக்னோவால் விஷயங்களை செழுமையுடன் முடிக்க முடியவில்லை.

பேட்டிங்கிற்கு அழைக்கப்பட்ட, ராகுல் மற்றும் மேயர்ஸ் லக்னோவிற்கு ஒரு சிறப்பான தொடக்கத்தை அளித்தனர், ஆரம்பத்தில் இடது கை வெஸ்ட் இண்டியன் ஆக்ரோஷமாக இருந்தது.

ராகுல் மூன்று பவுண்டரிகளை அடித்த நிலையில், மேயர்ஸ் அதிகபட்சமாக பவுண்டரிகளை அடித்தார்.

மேயர்ஸ் மேத்யூ ஷார்ட்டை டீப் பேக்வர்ட் ஸ்கொயர் லெக்கில் விளாசினார், அதைத் தொடர்ந்து சாம் கர்ரானின் கவர் ஓவரில் மற்றொரு சிக்ஸருக்கு பேக்வர்ட் பஞ்ச் அடித்தார். தென்னாப்பிரிக்க வேகப்பந்து வீச்சாளர் ககிசோ ரபாடா பின்னர் எளிதாக ஸ்டாண்டில் டெபாசிட் செய்யப்பட்டார், லக்னோ பவர்பிளேயில் விக்கெட் இழப்பின்றி 40 ரன்கள் எடுத்தார்.

பிட்ச் சற்று பிடியையும் திருப்பத்தையும் அளிக்கும் நிலையில், காயமடைந்த ஷிகர் தவானுக்குப் பதிலாக பஞ்சாப் அணியை வழிநடத்திய சாம் குர்ரான், சுழற்பந்து வீச்சாளர்களைக் கொண்டு வந்தார்.

இடது கை ட்வீக்கர் ஹர்பிரீத் ப்ரார், ஆபத்தான தோற்றமுடைய மேயர்ஸை எட்டாவது ஓவரில் டீப் பேக்வர்ட் ஸ்கொயர் லெக்கில் வெளியேற்றினார், அதே நேரத்தில் லக்னோ 2 விக்கெட்டுக்கு 62 ரன்களில் சரிந்தபோது தீபக் ஹூடாவை (2) சிக்கந்தர் ராசா சிக்க வைத்தார்.

ராகுல் பின்னர் பாண்டியாவுடன் இணைந்து லக்னோவை 100 ரன்களைக் கடந்தார், அதற்குள் ரபாடா 15வது ஓவரில் கடைசிவரை ஆட்டமிழக்கத் திரும்பினார்.

சுருக்கமான ஸ்கோர்கள்: லக்னோ சூப்பர் ஜெயண்ட்ஸ் 20 ஓவரில் 159/8 (கே.எல். ராகுல் 74, எஸ். குர்ரான் 3/31) பஞ்சாப் கிங்ஸிடம் 19.3 ஓவரில் 161/8 (எஸ். ராசா 57) தோல்வியடைந்தது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்