Thursday, June 8, 2023 3:48 am

மூன்று நாள் முடிவில் தசரா படத்தின் பாக்ஸ் ஆபீஸ் ரிப்போர்ட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

போர் தொழில் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

அசோக் செல்வன் மற்றும் சரத்குமார் நடித்துள்ள போர் தோழில் ஜூன் 9...

தோனி தயாரித்த முதல் படமான எல்ஜிஎம் படத்தின் டீசர் இதோ !

ஹரிஷ் கல்யாண் தனது வரவிருக்கும் எல்ஜிஎம் படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்திருந்தார். படத்தின்...

ஜெயம் ரவியின் இறைவன் படத்தின் ரிலீஸ் தேதி இதோ !

இத்திரைப்படம் ஆகஸ்ட் 25 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வெளியாகும் என இறைவன்...

போர் தோழில் படத்தின் சென்சார் பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

போர் தோழில் ஜூன் 9 ஆம் தேதி திரையரங்குகளில் வரவுள்ளது. வெளியீட்டிற்கு...
- Advertisement -

நானியின் தசரா மார்ச் 30 அன்று ஐந்து மொழிகளில் திரையரங்குகளில் வெற்றி பெற்றது. இப்படம் இந்தியாவில் சுமார் 38 கோடி வசூல் செய்து பெரும் ஓப்பனிங்கை பதிவு செய்தது. ஏப்ரல் 1 ஆம் தேதி 3 ஆம் தேதி, தசரா தனது வேகத்தைத் தக்க வைத்துக் கொண்டது மற்றும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் நன்றாக வசூலித்தது. தசரா திரைப்படம் நானியின் கேரியர் பெஸ்ட் ஓபனிங் ஆகும், மேலும் இப்படம் பார்வையாளர்களிடமிருந்து நேர்மறையான விமர்சனங்களைப் பெற்று வருகிறது. பழிவாங்கும் நாடகத்தை ஸ்ரீகாந்த் ஒடேலா எழுதி இயக்குகிறார்.

நானியின் தசரா மார்ச் 30 அன்று பல மொழிகளில் திரையரங்குகளை அலங்கரித்தது. படத்தை விளம்பரப்படுத்துவதற்காக நானி இந்தியா முழுவதும் சுற்றுப்பயணம் செய்தார். தசரா இந்தியா முழுவதும் பெரும் சலசலப்பை உருவாக்கியது, பல்வேறு நகரங்களில் விளம்பரங்களுக்கு நன்றி. வர்த்தக அறிக்கையின்படி, தசரா வெளியான மூன்றாவது நாளில் ரூ.13 கோடி (ஆரம்ப மதிப்பீடுகள்) வசூலித்தது. எனவே, இதன் மொத்த வசூல் 45.95 கோடி ரூபாய். தெலுங்கு பேசும் பிராந்தியத்தில் தசராவுக்கு ஒட்டுமொத்தமாக 48.57 சதவீதம் ஆக்கிரமிப்பு கிடைத்தது. தசரா முதல் வார இறுதியில் வசூல் சாதனை படைக்கும் என தெரிகிறது. இந்தியா மட்டுமின்றி சர்வதேச அரங்கிலும் இப்படம் நல்ல வரவேற்பை பெற்று வருகிறது. அமெரிக்காவில் தசரா 1 மில்லியனை எட்டியுள்ளதாக படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் பகிர்ந்து கொண்டனர்.

இயக்குனர் ஸ்ரீகாந்த் ஒடேலா தசரா படத்தின் மூலம் இயக்குநராக அறிமுகமானார். இப்படத்தில் நானி, கீர்த்தி சுரேஷ் மற்றும் தீக்ஷித் ஷெட்டி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இப்படம் தெலுங்கானாவில் உள்ள வீரபள்ளி கிராமத்தில் நடக்கும் பழிவாங்கும் நாடகம். சாதி அரசியல், அதிகார இயக்கம் மற்றும் நட்பு பற்றி படம் பேசுகிறது. ஸ்ரீ லக்ஷ்மி வெங்கடேஸ்வரா சினிமாஸ் தயாரிக்கும் இப்படத்திற்கு இசையமைப்பாளர் சந்தோஷ் நாராயணன், படத்தொகுப்பு நவீன் நூலி, ஒளிப்பதிவு சத்யன் சூர்யன்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்