Thursday, June 13, 2024 3:06 pm

‘நான் விஜய்க்கு தம்பி மாதிரி அஜித்துக்கு நான் தீவிர ரசிகன் சிம்பு ஓபன் டாக்!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சிம்பு அல்லது எஸ்.டி.ஆர்., அல்லது அவரை பெரும்பாலானோர் அழைக்கும், ஒரு மாயாஜால உடல் மாற்றத்தை பெற்றுள்ளார், மேலும் இந்த மாட்டிறைச்சி மற்றும் நிறமான தோற்றம் அவரது ரசிகர்களின் படையணியை மிகவும் உற்சாகமாகவும், ஒவ்வொரு முறையும் அவர் வெளியிடும் படத்திற்கு ஆர்வமாகவும் இருந்தது. அதனால, இன்னைக்கு ரிலீஸுக்குத் தயாரானது பாத்து தல.
இந்தப் படத்தின் வாய்ப்புகளைப் பற்றி உற்சாகமாக, STR தொடங்குகிறார், “மாநாடு முதல், நான் பரந்த பார்வையாளர்களைப் பூர்த்தி செய்யும் படங்களில் ஒரு பகுதியாக இருக்க முயற்சிக்கிறேன், மேலும் பாத்து தல அத்தகைய ஒரு திரைப்படம். இது வெகுஜன ஆக்‌ஷன், உணர்ச்சிகள் மற்றும் சரியான பொழுதுபோக்கிற்கான மற்ற எல்லா பொருட்களையும் கொண்டுள்ளது. ”

தென்னக நடிகர் அஜித்குமாரின் தந்தை PS மணி உடல்நலக்குறைவு காரணமாக நேற்று (மார்ச் 25) காலை 85 வயதில் காலமானார். தற்போது, மூத்தவருடன் ஆறுதல் கூற சிலம்பரசன் அஜித்தின் வீட்டிற்குச் சென்றார். அஜீத்குமார் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினர் தனிப்பட்ட முறையில் இறுதிச் சடங்கை நடத்த முடிவு செய்த போதிலும், நட்பான நடிகருக்கு ஆறுதல் கூற பல சினிமா நட்சத்திரங்கள் நடிகரின் வீட்டிற்கு நேற்று வந்தனர். சிலம்பரசன் இன்று (மார்ச் 25) நடிகரின் தந்தையின் இறுதிச் சடங்கிற்காக ஒரு நாள் கழித்து அஜித்குமாரின் வீட்டிற்குச் சென்றார். சிலம்பரசன் அஜித்தின் வீட்டில் கிட்டத்தட்ட ஒரு மணி நேரம் இருந்ததாக கூறப்படுகிறது, மேலும் அவர் தந்தையின் மறைவு குறித்த தனது வருத்தத்தை பகிர்ந்து கொண்டார்.

அஜித்தின் தீவிரமான ரசிகராக இருந்து வருபவர் சிம்பு. அஜித் படம் ரிலீஸாகும் போது முதல்நாள், முதல் ஷோ பார்த்துவிடும் அளவுக்கு வெறித்தன ரசிகர்.சிம்புவின் ‘வாலு’ படம் வெளியாவதில் பிரச்னை எழுந்தபோது, சிம்புவுக்கு உதவ முன்வந்தார் விஜய். இந்நிலையில், அஜித் பற்றியும் விஜய் பற்றியும் சமீபத்தில் கலந்துகொண்ட டிவி நிகழ்ச்சி ஒன்றில் பேசியிருக்கிறார் சிம்பு.

இந்நிலையில், அஜித் பற்றியும் விஜய் பற்றியும் சமீபத்தில் கலந்துகொண்ட டிவி நிகழ்ச்சி ஒன்றில் பேசியிருக்கிறார் சிம்பு.சிம்பு அஜித்தின் தீவிரமான ரசிகராக இருந்து வருபவர் என்பது பலருக்கும் தெரியும். அஜித் படம் ரிலீஸாகும் போது முதல்நாள், முதல் ஷோ பார்த்துவிடும் அளவுக்கு வெறித்தன ரசிகர். அதை அவரே பல இடங்களில் சொல்லி இருக்கிறார்.

சிம்புவின் ‘வாலு’ படம் வெளியாவதில் பிரச்னை எழுந்தபோது, சிம்புவுக்கு உதவ முன்வந்தார் விஜய். மேலும் அஜித் பற்றி தன் ட்விட்டரில் ஒரு கருத்தை பதிவிட்டு மாட்டிக்கொண்டார் சிம்பு. அதனால், அஜித் ரசிகர்களோடு முட்டல் ஏற்பட்டது.

சமீபத்தில் விஜய் டிவியின் சூப்பர் சிங்கர் நிகழ்ச்சியில் சிறப்பு விருந்தினராக கலந்து கொண்டார் சிம்பு. அப்போது அவர் பேசும்போது, “நான் எப்போதுமே மனசுல பட்டதை வெளிப்படையாக தைரியமாக பேசுவேன். அதற்கு காரணம் அஜித் தான். அவரிடமிருந்து தான் இதை கற்றுக்கொண்டேன்” என்றார்.

“ரஜினி, விஜய்யும் என்னைக் கவர்ந்த நடிகர்கள். இருவருமே கடினமாக உழைத்து முன்னுக்கு வந்தவர்கள். அதோடு, நான் கஷ்டப்படும்போது எனக்கு உதவி செய்த தமிழரான விஜய்யின் தம்பியாக இருப்பதில் எப்போதுமே நான் பெருமைப்படுகிறேன்” எனக் கூறினார் சிம்பு.

சிலம்பரசன் டிஆர் ஒரு கேங்ஸ்டர் ஏஜிஆராகக் காணப்படுவார், இது நிச்சயமாக நடிகருக்கு ஒரு சக்திவாய்ந்த பாத்திரமாக இருக்கும். சிம்பு பாதாள உலக கும்பல் வேடத்தில் நடிக்க, கவுதம் கார்த்திக் போலீஸ் வேடத்தில் நடிக்கிறார். சில்லுனு ஒரு காதல் படத்திற்குப் பிறகு 15 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு இயக்குனர் ஏ.ஆர்.ரஹ்மானுடன் மீண்டும் இணைவதையும் இந்தப் படம் குறிக்கிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்