Tuesday, April 16, 2024 12:54 pm

இணையத்தில் வைரலாகும் பத்து தல படத்தின் ஸ்னீக் பீக் வீடியோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சிலம்பரசன் TR இன் 2023 ஆம் ஆண்டின் முதல் பெரிய வெளியீடான பத்து தாலா மார்ச் 30 அன்று வெளியாகிறது மற்றும் கன்னட பிளாக்பஸ்டரான முஃப்தியின் கேங்ஸ்டர் நாடக ரீமேக்கான எதிர்பார்ப்புகள் 2023 ஆம் ஆண்டின் மிகப்பெரிய மற்றும் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும். ஒபேலி என். கிருஷ்ணா இயக்கியுள்ளார். சில்லுனு ஒரு காதல் புகழ் கே.ஈ.ஞானவேல்ராஜாவின் ஸ்டுடியோ கிரீன் மற்றும் ஜெயந்திலால் கடாவின் பென் ஸ்டுடியோஸ் பேனருடன் இணைந்து தயாரித்து, வரவிருக்கும் படத்தின் சிறப்பு ஸ்னீக் பீக் வீடியோ இப்போது வெளியாகி ஆச்சரியமாக இருக்கிறது .

பத்து தல ஸ்னீக் பீக் வீடியோ, ஏஜிஆர் என்ற டான் ஆக கம்ப ராமாயணத்தின் நகலை எடுத்துக்கொண்டு முல்லை வேண்டா என்ற அரசியல்வாதியாக வரும் நமோ நாராயணனுடன் கடற்கரையில் நடந்து செல்வதில் இருந்து தொடங்குகிறது. STR இன் உதவியாளர்களால் சூழப்பட்ட நிலையில், அவர்கள் இருவரும் கடற்கரையில் சாதாரணமாக உலா வருவதைப் பார்வை காட்டுகிறது. பாத்து தல காட்சியானது சிம்புவின் செயல்பாடுகள் குறித்து நமோ நாராயணாவிடம் விசாரிப்பதையும், உதவியை நாடுவதையும் சிம்பு காட்டுகிறது, இது மறைக்கப்பட்ட நிகழ்ச்சி நிரலாக இருந்தது. ஒரு கட்டத்தில், முல்லை வேண்டாவாக நமோ நாராயணா, ஏஜிஆரின் நிபந்தனைகளுக்கு உடன்படுவதைக் காணும்போது, பிந்தையவர் அறிவிக்கப்படாமல் வேலைநிறுத்தம் செய்து, முதல்வரை கழுமரத்தில் ஏற்றிச் செல்வதைப் பார்க்கிறோம்.

சிலம்பரசன் தனது கடைசி இரண்டு முயற்சிகளான மாநாடு (2021) மற்றும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் பிளாக்பஸ்டர்களாக மாறிய தி கிண்ட்லிங் (2022) ஆகிய இரண்டு படங்களும் வெற்றி பெற்றதால், பெரும் சலசலப்புக்கு மத்தியில் பாத்து தல வெளிவருகிறது. . வரவிருக்கும் படத்தில் அகாடமி விருது பெற்ற இசையமைப்பாளர் ஏ.ஆர். ரஹ்மானின் இசையும் அடங்கும், அதன் பாடல்கள் மீண்டும் தரவரிசையில் முதலிடம் பிடித்துள்ளன, மேலும் அவரது சக்திவாய்ந்த பின்னணி இசையும் மற்றொரு விருந்தாகும். எஸ்டிஆரின் பாத்து தல படத்தில் கவுதம் கார்த்திக் ரகசிய காவலராகவும், பிரியா பவானி சங்கர் தாசில்தாராகவும் நடித்துள்ளனர், அதைத் தொடர்ந்து திரைப்பட தயாரிப்பாளர் கவுதம் மேனன் வில்லனாகவும், கலையரசன், டீஜய் அருணாசலம், ரெடின் கிங்ஸ்லி, அனு சித்தாரா, மனுஷ்யபுத்திரன் உள்ளிட்டோர் நடித்துள்ளனர். மற்றவர்கள் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கிறார்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்