Tuesday, June 6, 2023 8:27 am

இணையத்தில் வைரலாகும் பத்து தல படத்தின் ஸ்னீக் பீக் வீடியோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

நிறங்கள் மூன்று படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

கார்த்திக் நரேன் இயக்கத்தில் உருவாகி வரும் நிரங்கள் மூன்று படத்தின் ரீ-ரெக்கார்டிங்...

விடாமுயற்சி படத்தை பற்றிய அசத்தலான அப்டேட் இதோ !

அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் விடமுயற்சி படத்திற்காக நடிக்க தயாராகிவிட்டார். அவரது...

மோகனின் ஹரா படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

இதற்கு முன்பு 4554, யோகன் மற்றும் அடடே போன்ற படங்களில் பணியாற்றிய...

விமானம் படத்தின் சென்சார் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

வெள்ளியன்று, விமானம் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் படம் யு/ஏ சான்றிதழுடன் சென்சார் சம்பிரதாயங்களை...
- Advertisement -

சிலம்பரசன் TR இன் 2023 ஆம் ஆண்டின் முதல் பெரிய வெளியீடான பத்து தாலா மார்ச் 30 அன்று வெளியாகிறது மற்றும் கன்னட பிளாக்பஸ்டரான முஃப்தியின் கேங்ஸ்டர் நாடக ரீமேக்கான எதிர்பார்ப்புகள் 2023 ஆம் ஆண்டின் மிகப்பெரிய மற்றும் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும். ஒபேலி என். கிருஷ்ணா இயக்கியுள்ளார். சில்லுனு ஒரு காதல் புகழ் கே.ஈ.ஞானவேல்ராஜாவின் ஸ்டுடியோ கிரீன் மற்றும் ஜெயந்திலால் கடாவின் பென் ஸ்டுடியோஸ் பேனருடன் இணைந்து தயாரித்து, வரவிருக்கும் படத்தின் சிறப்பு ஸ்னீக் பீக் வீடியோ இப்போது வெளியாகி ஆச்சரியமாக இருக்கிறது .

பத்து தல ஸ்னீக் பீக் வீடியோ, ஏஜிஆர் என்ற டான் ஆக கம்ப ராமாயணத்தின் நகலை எடுத்துக்கொண்டு முல்லை வேண்டா என்ற அரசியல்வாதியாக வரும் நமோ நாராயணனுடன் கடற்கரையில் நடந்து செல்வதில் இருந்து தொடங்குகிறது. STR இன் உதவியாளர்களால் சூழப்பட்ட நிலையில், அவர்கள் இருவரும் கடற்கரையில் சாதாரணமாக உலா வருவதைப் பார்வை காட்டுகிறது. பாத்து தல காட்சியானது சிம்புவின் செயல்பாடுகள் குறித்து நமோ நாராயணாவிடம் விசாரிப்பதையும், உதவியை நாடுவதையும் சிம்பு காட்டுகிறது, இது மறைக்கப்பட்ட நிகழ்ச்சி நிரலாக இருந்தது. ஒரு கட்டத்தில், முல்லை வேண்டாவாக நமோ நாராயணா, ஏஜிஆரின் நிபந்தனைகளுக்கு உடன்படுவதைக் காணும்போது, பிந்தையவர் அறிவிக்கப்படாமல் வேலைநிறுத்தம் செய்து, முதல்வரை கழுமரத்தில் ஏற்றிச் செல்வதைப் பார்க்கிறோம்.

சிலம்பரசன் தனது கடைசி இரண்டு முயற்சிகளான மாநாடு (2021) மற்றும் பாக்ஸ் ஆபிஸ் பிளாக்பஸ்டர்களாக மாறிய தி கிண்ட்லிங் (2022) ஆகிய இரண்டு படங்களும் வெற்றி பெற்றதால், பெரும் சலசலப்புக்கு மத்தியில் பாத்து தல வெளிவருகிறது. . வரவிருக்கும் படத்தில் அகாடமி விருது பெற்ற இசையமைப்பாளர் ஏ.ஆர். ரஹ்மானின் இசையும் அடங்கும், அதன் பாடல்கள் மீண்டும் தரவரிசையில் முதலிடம் பிடித்துள்ளன, மேலும் அவரது சக்திவாய்ந்த பின்னணி இசையும் மற்றொரு விருந்தாகும். எஸ்டிஆரின் பாத்து தல படத்தில் கவுதம் கார்த்திக் ரகசிய காவலராகவும், பிரியா பவானி சங்கர் தாசில்தாராகவும் நடித்துள்ளனர், அதைத் தொடர்ந்து திரைப்பட தயாரிப்பாளர் கவுதம் மேனன் வில்லனாகவும், கலையரசன், டீஜய் அருணாசலம், ரெடின் கிங்ஸ்லி, அனு சித்தாரா, மனுஷ்யபுத்திரன் உள்ளிட்டோர் நடித்துள்ளனர். மற்றவர்கள் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கிறார்கள்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்