Tuesday, June 6, 2023 10:00 pm

திருமண வதந்திகளுக்கு மத்தியில் பரினீதியும் ராகவும் டெல்லி விமான நிலையத்தில் காணப்பட்டனர்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ஆடுகளம் பட புகழ் கிஷோர் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ஆடுகளம் புகழ் கிஷோரின் அடுத்த படம். முகை எனப் பெயரிடப்பட்டுள்ள இப்படத்திற்கு...

லைசென்ஸ் படத்தில் ராஜலட்சுமிக்கு மட்டும் வேறு சாய்ஸ் இல்லை ! இயக்குனர் வைத்த நம்பிக்கை

செந்தில் ராஜலட்சுமி கதாநாயகியாக நடிக்கும் ‘லைசென்ஸ்’ பட இசை மற்றும் டிரைலர்...

கால்பந்து வீரர் ரொனால்டோ ஸ்டைலில் அசத்தும் அஜித் மகன் ஆத்விக் : வைரல் புகைப்படம் இதோ !

அஜீத் குமார் கடந்த மூன்று தசாப்தங்களாக தனது ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்தி வருகிறார்....

மிகவும் எதிர்பார்த்த லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் அனிருத் ரசிகர்களுக்கு பெரும் ஏமாற்றம்?

பரபரப்பான இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் numero uno இசையமைப்பாளர் அனிருத்...
- Advertisement -

திருமண வதந்திகளுக்கு மத்தியில், நடிகர் பரினீதி சோப்ராவும் ஆம் ஆத்மி கட்சித் தலைவர் ராகவ் சதாவும் புதன்கிழமை இரவு டெல்லி விமான நிலையத்தில் ஒன்றாகக் காணப்பட்டனர். பாப்ஸ் மற்றும் பத்திரிக்கையாளர்களை தவிர்த்துவிட்டு, பரினீதி அவசரமாக காருக்குள் நுழைந்தது தெரிந்தது. அவள் கருப்பு நிற ஆடைகளை அணிந்திருந்தாள். ராகவ் அவளுடன் வந்தான், அவனும் அவசரமாக காருக்குள் சென்றான்.

பரினீதி மற்றும் ராகவ் இருவரும் மும்பையில் சுற்றித் திரிந்ததால் சமீபத்தில் டேட்டிங் வதந்திகள் பரவின. சமீபத்தில் பிரபல வடிவமைப்பாளர் மணீஷ் மல்ஹோத்ராவின் வீட்டில் பரினீதி காணப்பட்டார் மற்றும் ராகவ் உடனான அவரது திருமண ஊகங்களைத் தூண்டினார். இருவரும் தங்கள் உறவு நிலை குறித்து வாய் திறக்காமல் இருந்தபோதிலும், ஆம் ஆத்மி கட்சியின் தலைவர் சஞ்சீவ் அரோரா தனது ட்விட்டர் கணக்கில் ராகவ் மற்றும் பரினீதியின் வதந்தியான “யூனியன்” குறித்து வாழ்த்து தெரிவித்தார்.

மைக்ரோ பிளாக்கிங் தளத்தில், சஞ்சீவ் எழுதினார், “@raghav_chadha மற்றும் @ParineetiChopra ஆகியோருக்கு எனது மனமார்ந்த வாழ்த்துகளைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். அவர்களது சங்கம் ஏராளமான அன்பு, மகிழ்ச்சி மற்றும் தோழமையுடன் ஆசீர்வதிக்கப்படட்டும். எனது நல்வாழ்த்துக்கள்!!!” அவரது திருமண வதந்திகள் குறித்து கருத்து தெரிவிக்குமாறு மும்பை பாப்ஸால் பரினீதியிடம் கேட்கப்பட்டது. அவர்களின் கேள்விகளில் அவள் முகம் மட்டும் சிவந்தாள்.

சமீபத்தில் துணைத் தலைவர் ஜக்தீப் தங்கர், ஆம் ஆத்மி கட்சியின் மாநிலங்களவை உறுப்பினர் ராகவ், ‘உஞ்சாய்’ நடிகருடன் எடுத்த படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலானதை அடுத்து, “நீங்கள் #சமூக ஊடகங்களில் போதுமான இடத்தைப் பிடித்துள்ளீர்கள், இது உங்களுக்கு அமைதியான நாளாக இருக்கலாம்” என்று கிண்டல் செய்தார். அறிக்கைகளை நம்பினால், பரினீதியும் ராகவும் லண்டன் ஸ்கூல் ஆஃப் எகனாமிக்ஸில் ஒன்றாகப் படித்தார்கள், இப்போது நீண்ட காலமாக நண்பர்களாக இருக்கிறார்கள்.

இன்ஸ்டாகிராமில் பரினீதியும் ராகவும் ஒருவரையொருவர் பின்தொடர்கின்றனர். இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், ‘சம்கிலா’வில் தில்ஜித் தோசன்ஜுடன் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வதைக் காணலாம். இம்தியாஸ் அலி இயக்கிய இப்படம் இரண்டு பிரபலமான பஞ்சாபி பாடகர்களான அமர்ஜோத் கவுர் மற்றும் அமர் சிங் சம்கிலாவை சுற்றி வருகிறது. அமர்ஜோத் வேடத்தில் பரினீதி நடிக்கும் போது, தில்ஜித் சம்கிலாவாக நடிக்கிறார். அமர் சிங் சம்கிலா, அவரது மனைவி அமர்ஜோத் கவுர் மற்றும் அவர்களது இசைக்குழு உறுப்பினர்கள் மார்ச் 8, 1988 அன்று படுகொலை செய்யப்பட்டனர்.

ராகவ் சதா பஞ்சாப் மாநிலத்திலிருந்து ராஜ்யசபா உறுப்பினராக உள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்