Thursday, June 13, 2024 4:14 pm

திருமண வதந்திகளுக்கு மத்தியில் பரினீதியும் ராகவும் டெல்லி விமான நிலையத்தில் காணப்பட்டனர்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

திருமண வதந்திகளுக்கு மத்தியில், நடிகர் பரினீதி சோப்ராவும் ஆம் ஆத்மி கட்சித் தலைவர் ராகவ் சதாவும் புதன்கிழமை இரவு டெல்லி விமான நிலையத்தில் ஒன்றாகக் காணப்பட்டனர். பாப்ஸ் மற்றும் பத்திரிக்கையாளர்களை தவிர்த்துவிட்டு, பரினீதி அவசரமாக காருக்குள் நுழைந்தது தெரிந்தது. அவள் கருப்பு நிற ஆடைகளை அணிந்திருந்தாள். ராகவ் அவளுடன் வந்தான், அவனும் அவசரமாக காருக்குள் சென்றான்.

பரினீதி மற்றும் ராகவ் இருவரும் மும்பையில் சுற்றித் திரிந்ததால் சமீபத்தில் டேட்டிங் வதந்திகள் பரவின. சமீபத்தில் பிரபல வடிவமைப்பாளர் மணீஷ் மல்ஹோத்ராவின் வீட்டில் பரினீதி காணப்பட்டார் மற்றும் ராகவ் உடனான அவரது திருமண ஊகங்களைத் தூண்டினார். இருவரும் தங்கள் உறவு நிலை குறித்து வாய் திறக்காமல் இருந்தபோதிலும், ஆம் ஆத்மி கட்சியின் தலைவர் சஞ்சீவ் அரோரா தனது ட்விட்டர் கணக்கில் ராகவ் மற்றும் பரினீதியின் வதந்தியான “யூனியன்” குறித்து வாழ்த்து தெரிவித்தார்.

மைக்ரோ பிளாக்கிங் தளத்தில், சஞ்சீவ் எழுதினார், “@raghav_chadha மற்றும் @ParineetiChopra ஆகியோருக்கு எனது மனமார்ந்த வாழ்த்துகளைத் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். அவர்களது சங்கம் ஏராளமான அன்பு, மகிழ்ச்சி மற்றும் தோழமையுடன் ஆசீர்வதிக்கப்படட்டும். எனது நல்வாழ்த்துக்கள்!!!” அவரது திருமண வதந்திகள் குறித்து கருத்து தெரிவிக்குமாறு மும்பை பாப்ஸால் பரினீதியிடம் கேட்கப்பட்டது. அவர்களின் கேள்விகளில் அவள் முகம் மட்டும் சிவந்தாள்.

சமீபத்தில் துணைத் தலைவர் ஜக்தீப் தங்கர், ஆம் ஆத்மி கட்சியின் மாநிலங்களவை உறுப்பினர் ராகவ், ‘உஞ்சாய்’ நடிகருடன் எடுத்த படங்கள் சமூக வலைதளங்களில் வைரலானதை அடுத்து, “நீங்கள் #சமூக ஊடகங்களில் போதுமான இடத்தைப் பிடித்துள்ளீர்கள், இது உங்களுக்கு அமைதியான நாளாக இருக்கலாம்” என்று கிண்டல் செய்தார். அறிக்கைகளை நம்பினால், பரினீதியும் ராகவும் லண்டன் ஸ்கூல் ஆஃப் எகனாமிக்ஸில் ஒன்றாகப் படித்தார்கள், இப்போது நீண்ட காலமாக நண்பர்களாக இருக்கிறார்கள்.

இன்ஸ்டாகிராமில் பரினீதியும் ராகவும் ஒருவரையொருவர் பின்தொடர்கின்றனர். இதற்கிடையில், வேலை முன்னணியில், ‘சம்கிலா’வில் தில்ஜித் தோசன்ஜுடன் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வதைக் காணலாம். இம்தியாஸ் அலி இயக்கிய இப்படம் இரண்டு பிரபலமான பஞ்சாபி பாடகர்களான அமர்ஜோத் கவுர் மற்றும் அமர் சிங் சம்கிலாவை சுற்றி வருகிறது. அமர்ஜோத் வேடத்தில் பரினீதி நடிக்கும் போது, தில்ஜித் சம்கிலாவாக நடிக்கிறார். அமர் சிங் சம்கிலா, அவரது மனைவி அமர்ஜோத் கவுர் மற்றும் அவர்களது இசைக்குழு உறுப்பினர்கள் மார்ச் 8, 1988 அன்று படுகொலை செய்யப்பட்டனர்.

ராகவ் சதா பஞ்சாப் மாநிலத்திலிருந்து ராஜ்யசபா உறுப்பினராக உள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்