Sunday, May 28, 2023 6:53 pm

Dasara Movie Review: நானி, கீர்த்தி சுரேஷ் நடித்த தசரா படத்தின் முழு விமர்சனம் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

கேரளா ஸ்டோரி பற்றி மனம் திறந்து பேசிய கமல்

இந்தியா முழுவதும் அறியப்பட்ட தமிழ் திரையுலகின் முன்னணி நடிகர்களில் ஒருவர் கமல்ஹாசன்....

அட்லீ இயக்கும் அடுத்த படத்தின் ஹீரோ இவரா ? லேட்டஸ்ட் அப்டேட்

தமிழ் சினிமாவின் பரபரப்பான திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களில் ஒருவரான அட்லீ தற்போது ஷாருக்கானின்...

டிமான்டே காலனி 2 படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

அருள்நிதியின் கிராமிய சமூக நாடகமான கழுவேதி மூர்க்கன் நேற்று திரையரங்குகளில் வெளியிடப்பட்டது,...

பிச்சைக்காரன் 2 படத்தின் வெற்றியை வித்தியாசமாக கொண்டாடிய விஜய் ஆண்டனி!

நடிகர்-இயக்குனர்-இசையமைப்பாளர் விஜய் ஆண்டனி சமீபத்தில் வெளியான பிச்சைக்காரன் 2 படத்தின் வெற்றியைக்...
- Advertisement -

அறிமுக இயக்குனர் ஸ்ரீகாந்த் ஒடேலா இயக்கத்தில், நானி, கீர்த்தி சுரேஷ் மற்றும் ஷைன் டாம் சாக்கோ நடித்துள்ள தசரா திரைப்படம் இந்த வெள்ளிக்கிழமை திரைக்கு வந்தது.
தரணி (நானி), சூரி (தீக்ஷித் ஷெட்டி) மற்றும் வெண்ணிலா (கீர்த்தி சுரேஷ்) ஆகியோர் சிறுவயதில் இருந்தே நண்பர்கள். அவர்கள் வீர்லப்பள்ளி கிராமத்தில் வசிக்கிறார்கள், அங்கு குடிப்பழக்கம் ஒரு போதை மட்டுமல்ல, பாரம்பரியமும் – சில்க் பட்டிக்கு நன்றி, அனைவருக்கும் உள்ளே செல்ல அனுமதி இல்லை என்றாலும். எல்லாரும் எல்லா நேரங்களிலும் சூட் படலத்தால் மூடப்பட்டிருப்பதாகத் தெரிகிறது. தரணியும் சூரியும் ஓடும் ரயிலில் நிலக்கரியை திருடி பணம் சம்பாதிக்கிறார்கள். ராஜண்ணா (சாய்குமார்), சிவண்ணா (சமுத்திரக்கனி) மற்றும் அவரது மகன் சின்ன நம்பி (ஷைன் டாம் சாக்கோ) ஆகியோருக்கு இடையேயான உள்ளூர் அரசியல் அவர்களின் வாழ்க்கையை சீர்குலைக்கும் அச்சுறுத்தலை ஏற்படுத்துகிறது.

தசரா திரைப்படத்திற்கு சந்தோஷ் நாராயணன் இசையமைத்து உள்ளார். இப்படம் இன்று தமிழ், தெலுங்கு, இந்தி, தெலுங்கு, கன்னடம் போன்ற மொழிகளில் ரிலீச் ஆகி உள்ளது. இப்படத்தின் அதிகாலை காட்சியை பார்த்த நெட்டிசன்கள் டுவிட்டரில் தங்களது கருத்துக்களை பதிவிட்ட வண்ணம் உள்ளனர். அதன் தொகுப்பை தற்போது பார்க்கலாம்.

இந்தப் படத்தைப் பார்த்த ரசிகர்கள் கிட்டத்தட்ட பாசிடிவ் விமர்சனங்களையே அளித்து வருகின்றனர். படம் பிரமாதமாக இருப்பதாகவும், திரைக்கதை அருமை என்றும் பார்வையாளர்களிடம் இருந்து விமர்சனம் வருகிறது. அதிலும் குறிப்பாக நானியின் நடிப்புக்கு 100 மார்க் கொடுக்கலாம் என்றும் பதிவிட்டு வருகின்றனர். அவரது கேரியரில் இதுவே சிறந்த படமாக இருக்கும் எனவும் நெட்டிசன்கள் கூறி வருகின்றனர்.

புதுமுக இயக்குனர் ஸ்ரீகாந்த் ஒடேலாவுக்கும் நல்ல பாராட்டுக்கள் கிடைத்து வருகின்றன. குறிப்பாக இப்படத்தில் செண்டிமெண்டும், ஆக்‌ஷன் காட்சிகளும் அட்டகாசமாக இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. சிலரோ சில்க் ஸ்மிதாவின் எபிசோடுடன்.. படத்தில் வரும் கிரிக்கெட் எபிசோடும் போரடிக்கிறது என்கிறார்கள். மிக முக்கியமாக, இப்படத்தின் நாயகன் நானிக்கு தேசிய விருது கிடைக்கும் எனவும் பாராட்டி வருகின்றனர்.

கீர்த்தி சுரேஷ் நேர்த்தியான நடிப்பால் அசத்துகிறார் என்றும் படத்தில் டுவிஸ்ட் மேல் டுவிஸ்ட் இருந்தாலும் சில காட்சிகள் சற்று டல் அடிப்பதாகவும் சிலர் கருத்து தெரிவித்துள்ளனர். சந்தோஷ் நாராயணாவின் பின்னணி இசை படத்தின் திரைக்கதை நகர்வுக்கு பக்க பலமாக உள்ளதாக தெரிவித்துள்ளனர்.

இன்னொரு டுவிட்டில் நானியும் கீர்த்தி சுரேஷும் வேறலெவலில் நடித்துள்ளதாக பாராட்டி உள்ள நெட்டிசன்கள் கிளைமாக்ஸ் காட்சி அதகளமாக இருப்பதாக பாராட்டி உள்ளனர். மொத்தத்தில் தசரா அல்டிமேட் என்று பாராட்டி உள்ளதோடு, படம் பான் இந்தியா அளவில் பிளாக்பஸ்டர் ஹிட் அடிக்கும் எனவும் கூறி வருகின்றனர்.

மொத்தத்தில் தசரா படம் பெரும்பாலும் பாசிடிவ் விமர்சனங்களையே பெற்று வருகிறது. தசரா பான் இந்தியா அளவில் எந்த மாதிரியான சாதனைகளை திரையரங்குகளில் படைக்கும் என்பதை பொறுத்திருந்து தான் பார்க்க வேண்டும்.

இத்திரைப்படத்திற்கு இசை சந்தோஷ் நாராயணன், ஒளிப்பதிவு சத்யன் சூரியன், எடிட்டிங் நவீன் நூலி, ஸ்ரீகாந்த் தவிர ஜெல்லா ஸ்ரீநாத், அர்ஜுனா பதுரி மற்றும் வம்சி கிருஷ்ணா பி எழுதியுள்ளனர். படத்தின் முதல் பாதி கதாபாத்திரங்களை அமைப்பதற்கு அதன் சொந்த இனிமையான நேரத்தை எடுத்துக்கொள்கிறது. ஒரு காதல் கதையாகத் தொடங்குவது விரைவில் மேலும் ஏதோவொன்றில் பின்னிப்பிணைந்துள்ளது. தசராவின் முதல் பாதி, குறிப்பாக இடைவேளையின் காட்சிகள் மெதுவாக எரிவது போல் உள்ளது. நீங்கள் வெடிக்கும் பொருளுக்காக காத்திருக்கிறீர்கள், அது வரும், அதை எப்படி நீங்கள் கணிக்கிறீர்கள்.படத்தின் முதல் பாதி விறுவிறுப்பாக இருப்பதால், இரண்டாம் பாதி எப்படி இருக்கும் என்பதை பொறுத்திருந்து தான் பார்க்க வேண்டும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்