Friday, April 19, 2024 5:30 am

அருண்ராஜா காமராஜின் லேபிள் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கனா மற்றும் நெஞ்சுக்கு நீதி புகழ் அருண்ராஜா காமராஜ், ஜெய் மற்றும் தன்யா ஹோப் ஆகியோர் முன்னணியில் நடிக்கும் லேபிள் மூலம் வலைத் தொடரில் அறிமுகமாகிறார்.

இந்தத் தொடரின் வகையைப் பற்றி இயக்குநர் அருண்ராஜா காமராஜ் கூறும்போது, “புரட்சிகர சிந்தனைகளை உள்ளடக்கிய ஒரு அதிரடி நாடகம். தலைப்பு லேபிள் ஒரு நபரின் அடையாளத்தைக் குறிக்கிறது. ஒவ்வொருவருக்கும் அவரவர் லேபிள் அல்லது அடையாளங்கள் இருக்கும். கதை சுற்றுகிறது. சமூகத்தின் அடையாளத்தை முறியடித்து, அவர் விரும்பிய அடையாளத்தை அடைவதற்கான கதாநாயகனின் போராட்டம் அவரை முத்திரை குத்தியது.”

அவரது முதல் இரண்டு திட்டங்களைப் போலவே, லேபிளும் ஒரு திருக்குறளை அடிப்படையாகக் கொண்டது. என்று விளக்குகிறார்.

வெப் சீரிஸ் வடிவம் தனக்கு பரிசோதனை செய்வதற்கான சுதந்திரத்தை அளிக்கிறது என்று அருண்ராஜா நம்புகிறார். அவர் கூறுகிறார், “ஒரு தொடரை உருவாக்கும் போது இயல்பாகவே நிறைய ஆக்கப்பூர்வமான இடம் உள்ளது. தொடக்கத்தில், இயக்க நேரத்தில் எந்த தடையும் இல்லை. ஒவ்வொரு அத்தியாயத்திலும் ஒரு தொடக்கம், ஒரு நடுத்தர மற்றும் ஒரு முடிவு இருக்கும். நான் வேலை செய்வது வேறுபட்டது. ஒரு அம்சத்துடன் ஒப்பிடும்போது இந்தத் திட்டம் ஒரு தொடராக வேறுபட்ட திரைப்படத் தயாரிப்பு இலக்கணத்தைக் கொண்டுள்ளது.”

முன்னணி நடிகர்கள் தவிர, லேபிள், மகேந்திரன், ஹரிசங்கர் நாராயணன், சரண் ராஜ், ஸ்ரீமன், இளவரசு மற்றும் சுரேஷ் சக்ரவர்த்தி மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். முன்னணி நடிகர்கள் தேர்வு பற்றி அவர் கூறும்போது, “இந்தக் கதையின் நாயகன் ஒரு ஆற்றல்மிக்க இளைஞனாக இருக்க வேண்டும், அதனால் ஜெய் பொருந்தியதாக உணர்ந்தேன். நான் தான்யா ஹோப்பை அவர் நடிக்காத கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க விரும்பினேன். முன்பு விளையாடியது.”

லேபிளின் தொழில்நுட்பக் குழுவில் ஒளிப்பதிவாளர் தினேஷ் கிருஷ்ணன் பி, இசையமைப்பாளர் சாம் சிஎஸ் மற்றும் எடிட்டர் ராஜா ஆறுமுகம் ஆகியோர் உள்ளனர். யுகபாரதி, மோகன்ராஜா, லோகன் மற்றும் இயக்குனர் அருண்ராஜா காமராஜ் ஆகியோர் இத்தொடருக்கான பாடல்களை எழுதியுள்ளனர்.

லேபிள் படத்தின் படப்பிடிப்பு தற்போது சென்னையில் நடந்து வருகிறது. இந்தத் தொடரின் தயாரிப்பாளர்கள் இந்த ஆண்டு செப்டம்பர் அல்லது அக்டோபரில் வெளியிட திட்டமிட்டுள்ளதாக அருண்ராஜா கூறுகிறார். இந்தத் தொடர் டிஸ்னி+ஹாட்ஸ்டாரில் பிரத்தியேகமாக ஸ்ட்ரீம் செய்யப்படும்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்