Tuesday, June 6, 2023 9:01 pm

ஒட்டுமொத்த திரையுலகமே காத்திருந்த ஏ கே 62 ⏳ படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவுப்பு எப்போ தெரியுமா ! லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

ஆடுகளம் பட புகழ் கிஷோர் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ஆடுகளம் புகழ் கிஷோரின் அடுத்த படம். முகை எனப் பெயரிடப்பட்டுள்ள இப்படத்திற்கு...

லைசென்ஸ் படத்தில் ராஜலட்சுமிக்கு மட்டும் வேறு சாய்ஸ் இல்லை ! இயக்குனர் வைத்த நம்பிக்கை

செந்தில் ராஜலட்சுமி கதாநாயகியாக நடிக்கும் ‘லைசென்ஸ்’ பட இசை மற்றும் டிரைலர்...

கால்பந்து வீரர் ரொனால்டோ ஸ்டைலில் அசத்தும் அஜித் மகன் ஆத்விக் : வைரல் புகைப்படம் இதோ !

அஜீத் குமார் கடந்த மூன்று தசாப்தங்களாக தனது ரசிகர்களை உற்சாகப்படுத்தி வருகிறார்....

மிகவும் எதிர்பார்த்த லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் அனிருத் ரசிகர்களுக்கு பெரும் ஏமாற்றம்?

பரபரப்பான இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் மற்றும் numero uno இசையமைப்பாளர் அனிருத்...
- Advertisement -

மார்ச் 24 அன்று பிரபல நடிகர் தனது தந்தையை இழந்ததால் அஜித் தனது வாழ்க்கையின் கடினமான இடங்களில் ஒன்றை கடந்து வருகிறார். பல சினிமா நட்சத்திரங்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் சமூக ஊடகங்களில் தங்கள் இரங்கலைப் பகிர்ந்து கொண்டனர், அதே நேரத்தில் விஜய், உதயநிதி ஸ்டாலின், ஆர் பார்த்திபன் மற்றும் சிலம்பரசன் உள்ளிட்டோர் அஜித்தின் வீட்டிற்கு நேரில் சென்று நட்பாக நடிகருக்கு இரங்கல் தெரிவித்தனர். நடிகர் அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு பக்கவாதத்தால் பாதிக்கப்பட்டதாகவும், நான்கு ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக உடல்நலக்குறைவுக்காக சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும் அஜித்குமார் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினர் முன்னதாக ஒரு செய்திக்குறிப்பில் தெரிவித்தனர்.

அஜித்தின் 62-ஆவது படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்க உள்ளதாக இருந்த நிலையில், பின்னர் அவருக்கு பதிலாக மகிழ் திருமேனியை ஒப்பந்தம் செய்தது லைகா. இது குறித்த அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பு இந்த மாதம் ரிலீஸ் ஆகும் என பலரும் எதிர்பார்த்திருந்தனர்.

அப்டேட்டிற்காக காத்திருந்த ரசிகர்களுக்கு அஜித்தின் தந்தை மரணமடைந்த செய்தி அதிர்ச்சியாக வந்தது. இந்நிலையில் தற்போது தந்தையை இழந்த சோகத்தில் அஜித் இருப்பதனால் அப்படத்திற்கான அறிவிப்பை தற்போது வெளியிட வேண்டாம் என முடிவெடுத்து அதனை அடுத்த மாதத்திற்கு லைகா நிறுவனம் தள்ளிவைத்து உள்ளதாக தகவல் வெளியாகி இருக்கின்றது.

அதுமட்டுமல்லாது ஏப்ரல் மாதத்தில் தான் ஏகே 62 படத்தின் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும் என கூறப்படுகிறது. அதிலும் குறிப்பாக விஜய்யின் லியோ படத்தின் அப்டேட் எப்படி வெளியானதோ அதைவிட பிரம்மாண்டமாக இப்படத்தின் அறிவிப்பு வெளியிடப்படும் எனவும் ஒரு தகவல் இணையத்தில் கசிந்துள்ளது.

இருப்பினும் படத்தின் ஷூட்டிங்கை வருகிற மே மாதம் தொடங்க உள்ளதாக கூறப்படுகிறது. அதாவது அஜித்தின் பிறந்தநாள் மே 1-ஆம் தேதி வருவதால், அன்றைய தினம் கொண்டாட்டத்துடன் இப்படத்தின் ஷூட்டிங் தொடங்கப்படலாம் என தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இந்நிலையில் அடுத்த மாதம் அஜித் 62 படத்தின் அப்டேட் வெளிவரும் என லைக்கா மேனேஜர் தற்போது பேசிய வீடியோ வைரலாகி வருகிறது இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

இந்த வார தொடக்கத்தில் துபாயில் இருந்த அஜித், அதிர்ஷ்டவசமாக மார்ச் 23 அன்று சென்னை திரும்பினார், இது கடைசி நிமிடங்களில் நடிகர் தனது தந்தையுடன் இருக்க வைத்தது.
வேலை முன்னணியில், அஜித் தனது 62 வது படத்திற்கான பணிகளை விரைவில் தொடங்க உள்ளார், மேலும் இயக்குனர், நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரின் விவரங்களுடன் படம் விரைவில் அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிடப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்