Thursday, June 13, 2024 4:36 am

அஜித்தை நேரில் சந்தித்து ஆறுதல் கூறிய சூர்யா, கார்த்தி வைரலாகும் வீடியோ இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மார்ச் 24 அன்று பிரபல நடிகர் தனது தந்தையை இழந்ததால் அஜித் தனது வாழ்க்கையின் கடினமான இடங்களில் ஒன்றை கடந்து வருகிறார். பல சினிமா நட்சத்திரங்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் சமூக ஊடகங்களில் தங்கள் இரங்கலைப் பகிர்ந்து கொண்டனர், அதே நேரத்தில் விஜய், உதயநிதி ஸ்டாலின், ஆர் பார்த்திபன் மற்றும் சிலம்பரசன் உள்ளிட்டோர் அஜித்தின் வீட்டிற்கு நேரில் சென்று நட்பாக நடிகருக்கு இரங்கல் தெரிவித்தனர். நடிகர் அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு பக்கவாதத்தால் பாதிக்கப்பட்டதாகவும், நான்கு ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக உடல்நலக்குறைவுக்காக சிகிச்சை பெற்று வருவதாகவும் அஜித்குமார் மற்றும் அவரது குடும்பத்தினர் முன்னதாக ஒரு செய்திக்குறிப்பில் தெரிவித்தனர்.

நடிகர் அஜித்தின் தந்தை சுப்பிரமணியம் அவர்கள் கடந்த 24ஆம் தேதி உடல்நல குறைவால் மரணமடைந்தார்.இவருடைய உடலுக்கு நேரில் சென்று பல திரையுலக நட்சத்திரங்கள் அஞ்சலி செலுத்தினார்கள். நடிகர் விஜய் கூட அஜித் வீட்டிற்கு சென்று ஆறுதல் கூறினார்.

நேரில் செல்ல முடியாத சிலர் சமூக வலைத்தளங்கள் மூலமாக தங்களுடைய இரங்கலை தெரிவித்துக்கொண்டனர்.இந்நிலையில், நடிகர் சூர்யா மற்றும் கார்த்தி இருவரும் இன்று நடிகர் அஜித் வீட்டிற்கு சென்று தங்களுடைய இரங்கலை தெரிவித்துள்ளனர்.

அஜித் வீட்டின் வாசலில் சூர்யா, கார்த்தி கார் வரும் பொழுது எடுக்கப்பட்ட வீடியோ தற்போது வெளியாகி ரசிகர்கள் மத்தியில் வைரலாகி வருகிறது.இதோ அந்த வீடியோ..


அஜீத்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணியின் உடல் தகனம் பெசன்ட் சுடுகாட்டில் நடந்தது, இது குடும்பத்தினர் மற்றும் நெருங்கியவர்கள் மட்டுமே கலந்துகொண்ட தனிப்பட்ட நிகழ்வாகும். தகனத்தின் போது, பல ஆண்டுகளாக தனது தந்தைக்கு சிகிச்சை அளித்த டாக்டருக்கு, அவரது கால்களைத் தொட்டு நன்றி தெரிவித்தார் அஜித். நடிகரின் இந்த சைகை தகனத்தின் போது உடனிருந்த மக்களை வியப்பில் ஆழ்த்தியது, மேலும் அஜித் தனது பணிவுக்காக ரசிகர்களிடமிருந்து பாராட்டுகளைப் பெற்றார். மேலும், தனது தந்தையின் இறுதிச் சடங்கிற்கு பாதுகாப்பு வழங்கிய அனைத்து காவல்துறை அதிகாரிகளுக்கும் அஜித்குமார் நன்றி தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த வார தொடக்கத்தில் துபாயில் இருந்த அஜித், அதிர்ஷ்டவசமாக மார்ச் 23 அன்று சென்னை திரும்பினார், இது கடைசி நிமிடங்களில் நடிகர் தனது தந்தையுடன் இருக்க வைத்தது.
வேலை முன்னணியில், அஜித் தனது 62 வது படத்திற்கான பணிகளை விரைவில் தொடங்க உள்ளார், மேலும் இயக்குனர், நடிகர்கள் மற்றும் குழுவினரின் விவரங்களுடன் படம் விரைவில் அதிகாரப்பூர்வமாக வெளியிடப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்