Wednesday, June 7, 2023 5:37 pm

உடல் நல குறைவால் பிரபல நடிகர் மரணம் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘லால் சலாம்’ படப்பிடிப்பு பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் இதோ !

ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த் இயக்கும் 'லால் சலாம்' படத்தின் அடுத்த ஷெட்யூல் படப்பிடிப்பிற்காக...

தளபதி விஜய்யின் ‘லியோ’ படத்தின் இறுதி கட்ட ஷூட்டிங் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

தளபதி விஜய் மற்றும் லோகேஷ் கனகராஜ் நடிப்பில் உருவாகி வரும் 'லியோ'...

காதல் கொண்டேன் இரண்டாவது ஹீரோ ஆதியின் தற்போதைய நிலை என்ன தெரியுமா ?

செல்வராகவன் இயக்கத்தில் தனுஷ் நடித்த காதல் கொண்டேன் படத்தில் ஆதியாக நடித்ததன்...

சர்ச்சையில் சிக்கிய ஆதிபுருஷ் திரைப்பட நடிகை, இயக்குநர்

இந்தி இயக்குநர் ஓம் ராவத் இயக்கத்தில் வரலாற்றுச் சிறப்புமிக்க இராமாயண கதையை மையமாக வைத்து உருவாகியுள்ள திரைப்படம் 'ஆதிபுருஷ்' ....
- Advertisement -

திரைப்படங்களில் மறக்க முடியாத பல கதாபாத்திரங்களுக்கு உயிர்கொடுத்த பிரபல மாலிவுட் நடிகர் இன்னசென்ட், மார்ச் 26, ஞாயிற்றுக்கிழமை தனது இறுதி மூச்சை எடுத்தார். மூத்த நடிகருக்கு வயது 75.

சமீபத்தில் தான் தொண்டையில் ஏற்பட்ட தொற்று காரணமாக உடல் நலக்குறைவு ஏற்பட்டதால், நடிகர் கொச்சியில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார். மூத்த நடிகர் மார்ச் 16 முதல் சிகிச்சை பெற்று வந்தார், மேலும் அவர் காலமானார் என்ற செய்தி மலையாள சினிமாவில் உள்ள ஒவ்வொரு திரைப்பட ஆர்வலர்களையும் பிரபலங்களையும் அதிர்ச்சிக்குள்ளாக்கியது.
இன்னசென்ட் ஒரு நடிகரைத் தவிர, சாலக்குடி லோக்சபா தொகுதியின் முன்னாள் எம்பியாகவும் இருந்தார், மேலும் அவர் மலையாள திரைப்பட கலைஞர்கள் சங்கத்தின் (அம்மா) முன்னாள் தலைவராகவும் இருந்தார்.
நகைச்சுவை வேடங்களுக்காக பிரபலமாக அறியப்பட்ட நடிகர் இன்னசென்ட், நகைச்சுவையைக் கையாள்வதில் அவர் ஒரு சிறந்தவர் என்பதை நிரூபித்தார், மேலும் நடிகர் பல நாடகத் திரைப்படங்களில் தனது அற்புதமான பாத்திரங்களின் மூலம் பார்வையாளர்களிடையே உணர்ச்சிகளைத் தூண்டினார்.

ஏபி ராஜ் இயக்கத்தில் 1972ஆம் ஆண்டு வெளியான ‘நிருத்யஷாலா’ படத்தின் மூலம் மலையாளத் திரையுலகில் நுழைந்தவர் இன்னசென்ட். பின்னர் இன்னசென்ட் பல பிரபலமான திரைப்படங்கள் மற்றும் கதாபாத்திரங்களுடன் ஒவ்வொரு மலையாளி திரைப்பட பார்வையாளர்களின் இதயத்திலும் இடம்பிடித்தார்.

நடிகராக மட்டுமின்றி சிரிப்புக்கு பின்னால் என்ற சுயசரிதை புத்தகத்தையும், நான் அப்பாவி, மழை கண்ணாடி, நான் இன்னோசென்ட்,கான்சர் வார்டில் சிரிப்பு ,இரிங்காலக்குடாவைச்சுற்றி, கடவுளை தொந்தரவு செய்யாதே, காலனின் டில்லி பயணம், அந்திக்காடு வழியாக போன்ற புத்தகங்களையும் எழுதி உள்ளார்.

நடிகராகவும், அரசியல் வாதியாகவும் , எழுத்தாளராகவும் திகழ்ந்து வந்த இன்னோசென்ட் கடந்த சிலநாட்களாக திருவனந்தபுரத்தில் உள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் சிகிச்சைக்காக அனுமதிக்கப்பட்டு இருந்தார். இந்நிலையில் சிகிச்சை பலனின்றி அவர் தனது 75-வது வயதில் காலமானார்.இதற்கு பிரபலங்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் இரங்கல் தெரிவித்து வருகின்றனர் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

மூத்த நடிகர் கடைசியாக ‘கடுவா’ படத்தில் Fr என்ற கதாபாத்திரத்தில் நடித்தார். வட்டச்சேரில். நடிகர் ஃபஹத் பாசில் நடிப்பில் வெளிவரவிருக்கும் ‘பச்சுவும் அத்பூதவிளக்கும்’ படத்திலும் அவரது கடைசி நடிப்பில் காணப்படுவார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்