Wednesday, May 29, 2024 5:55 pm

WPL கிரிக்கெட்போட்டியில் MI, DC அணிகள் மோத உள்ளன

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஞாயிற்றுக்கிழமை நடைபெற்ற போட்டியின் தொடக்கப் பதிப்பின் இறுதிப் போட்டியில் மெக் லானிங்கின் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸை தோற்கடித்து மும்பை இந்தியன்ஸ் அதன் சிறந்த மகளிர் பிரீமியர் லீக் சீசனை (WPL) கைப்பற்ற விரும்புவதால், கேப்டன் ஹர்மன்ப்ரீத் கவுரின் ஃபார்ம் மிகப்பெரிய கவலையாக உள்ளது.

போட்டியில் மூன்று அரை நூற்றாண்டுகளுக்கு முன்னர், ஃபார்ம் இந்திய கேப்டனை கைவிட்டது, மேலும், வெள்ளிக்கிழமையன்று UP வாரியர்ஸுக்கு எதிரான எலிமினேட்டரில் நாட் ஸ்கிவர்-பிரண்ட் ஆட்டமிழக்காமல் 72 ரன்கள் எடுத்திருக்கவில்லை என்றால், போட்டியின் ஸ்கிரிப்ட் வித்தியாசமாக இருந்திருக்கும். .

எலிமினேட்டரில் ஹர்மன்ப்ரீத் வெறும் 14 ரன்களை மட்டுமே எடுத்ததால், மும்பை உரிமையாளருக்கு விஷயங்கள் கீழ்நோக்கிப் போயிருக்கலாம், ஆனால் அதிர்ஷ்டவசமாக நாட் ஸ்கிவர் கைவிடப்பட்ட கேட்சைப் பயன்படுத்தி வாரியர்ஸ் பந்துவீச்சைக் கேலி செய்தார்.

ஆஸ்திரேலிய வீராங்கனையான மெக் லானிங், ஹர்மன்ப்ரீத்தின் மோசமான ரன்னை பேட் மூலம் பயன்படுத்திக் கொள்ள முடியும், இருப்பினும் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் பிரபோர்ன் ஸ்டேடியத்தில் ஒரு பாகுபாடான கூட்டத்திற்கு முன்னால் விளையாடும்.

டெல்லி கேபிடல்ஸ், நிதானமாகத் தொடங்கிய பின்னர், படிப்படியாக புள்ளிகள் அட்டவணையில் முன்னேறி, இறுதியாக மும்பை இந்தியன்ஸை முதலிடத்திற்கு மாற்ற முடிந்தது, முக்கியமாக பேட்டிங் தரவரிசையில் தலைவரான லானிங் மற்றும் ஆல்ரவுண்டர் மரிசான் கேப்பின் செயல்பாட்டிற்கு நன்றி.

இருப்பினும், போட்டியின் பல்வேறு கட்டங்களில் இரு அணிகளும் முரட்டுத்தனமாகவும், மருத்துவ ரீதியாகவும், மேலாதிக்கமாகவும் — தோல்வியுற்றதாகவும் இருந்ததால், விருப்பமானதைத் தேர்ந்தெடுப்பது பயனற்றது.

டெல்லியும் மும்பையும் குழுநிலையில் ஒருவருக்கொருவர் எதிராக பலத்த வெற்றிகளைப் பதிவுசெய்துள்ளன மற்றும் ஒரே மாதிரியான 12 புள்ளிகளுடன் முடிந்தது, நிகர ரன் ரேட் மட்டுமே அட்டவணையில் முதலிடத்தில் உள்ளன.

மும்பை இந்தியன்ஸ் முதலில் டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸை ஒன்பது விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வீழ்த்தி தனது அதிகாரத்தை முத்திரை குத்தியது, ஆனால் பிந்தைய அணி அதே வெற்றியைப் பெற்றது.

பிரபோர்ன் ஸ்டேடியத்தில் அதன் சாதனையைப் பார்க்கும்போது, மும்பை இந்தியன்ஸ் இதுவரை மூன்று ஆட்டங்களிலும் வெற்றி பெற்று முன்னிலையில் உள்ளது, அதே நேரத்தில் டெல்லி இரண்டு வெற்றிகள் மற்றும் ஒரு தோல்வியை மைதானத்தில் பெற்றுள்ளது.

ஹர்மன்ப்ரீத்தின் ஃபார்ம் ஒரு கவலையாக இருப்பதால், நாட் ஸ்கிவர் தனது மற்றொரு மயக்கும் நாக்ஸை விளையாட முடியும், இது வெள்ளிக்கிழமை எலிமினேட்டரில் உள்ள பூங்காவைச் சுற்றி அவரது கிளாபர் யுபி வாரியர்ஸ் பந்துவீச்சாளர்களைக் கண்டது.

மூன்றாவது அதிக ரன்கள் (272), இரண்டு அரை சதங்கள், 54.40 என்ற பொறாமைமிக்க சராசரி மற்றும் ஒன்பது ஆட்டங்களில் 10 விக்கெட்டுகளுடன், நாட் ஸ்கிவர் இங்குள்ள சிறந்த ஆல்-ரவுண்டர்களில் ஒருவர்.

இங்கிலாந்து கிரிக்கெட் வீரர், மீண்டும் மீண்டும், சிறப்பான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியுள்ளார், மேலும் உச்சிமாநாட்டின் மோதலில் டெல்லி கேபிடல்ஸ் பேரழிவைத் தடுப்பது கடினமாக இருக்கும்.

WPL இன் கடைசி ஐந்து ஓவர்களில் நாட் ஸ்கிவர் மட்டையால் மிகவும் அழிவுகரமாக இருந்தார், வெள்ளிக்கிழமை இரவு UP வாரியர்ஸ் MI க்கு இறுதி ஐந்து ஓவர்களில் 66 ரன்கள் சேர்க்க உதவியபோது கண்டுபிடித்தார்.

மற்றொரு மும்பை இந்தியன்ஸ் ஆல்ரவுண்டர் ஹெய்லி மேத்யூஸ் (ஒன்பது போட்டிகளில் 258 ரன்கள், 13 விக்கெட்டுகள்) தாமதமாக குளிர்ச்சியாக வீசினார், ஆனால் அணியின் வரிசையில் ஒரு முக்கிய கோலாக இருக்கிறார், அதே நேரத்தில் யஸ்திகா பாட்டியா மீண்டும் பேட்டிங்கில் அச்சமற்ற அணுகுமுறையை எடுப்பார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்