Tuesday, April 16, 2024 3:56 pm

அரசியல் பிரவேசம் எடுக்கும் வாணி போஜன் !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

செங்கலம் ஒரு அரசியல் வலைத் தொடராகும், இதில் வாணி போஜன் மற்றும் கலையரசன் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். இந்தத் தொடர் இப்போது OTT இயங்குதளமான Zee 5 இல் மார்ச் 24 முதல் ஸ்ட்ரீமிங் செய்யப்படுகிறது. ஒரு அரசியல் கட்சியின் மாவட்டத் தலைவர் பதவிக்கு மூன்று சகோதரர்களின் சண்டையை சுற்றி அரசியல் நாடகம். இந்தத் தொடரில் ஷரத் லோஹிஸ்டாஷ்வா, விஜி பைரவி சந்திரசேகர், பக்ஸ், முத்துக்குமார், டேனியல் அன்னி போப், அர்ஜாய், ஷாலி நிவேகாஸ், வேலா ராமமூர்த்தி மற்றும் பலர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். சுந்தரபாண்டியன், இது கத்திவேலன் காதல், சத்ரியன் மற்றும் பல படங்களில் நடித்த எஸ் ஆர் பிரபாகரன் இதை இயக்குகிறார்.

செங்கலம் என்ற வலைத் தொடரின் குழுவினர், வாணி போஜன், பக்ஸ் மற்றும் டேனியல் ஆகியோர் ஒரு பிரத்யேக நேர்காணலை வழங்கினர், அங்கு அவர்கள் தொடரின் படப்பிடிப்பு மற்றும் பலவற்றைப் பற்றி பகிர்ந்து கொண்டனர். நடிகை வாணி போஜன் அரசியலில் சேர விரும்புகிறாரா என்று தொகுப்பாளர் கேட்டதற்கு, வாணி போஜன், “இல்லை, அந்த பாத்திரத்தில் நடிப்பதில் நான் மிகவும் சக்தி வாய்ந்ததாக உணர்ந்தேன், திடீரென்று கலையரசன், நான் ஒரு உண்மையான அரசியல்வாதி போல் இருந்தேன். அந்த சக்தியை நான் உணர்ந்தேன், அந்த கதாபாத்திரம் மிகவும் சக்தி வாய்ந்தது என்று உணர்ந்தேன், யாராவது கதவைத் திறந்து பட்டுச் சால்வைகளைக் கொடுக்க வேண்டும் (உண்மையான அரசியலில் போன்ற காட்சிகளின் போது). இணை இயக்குனரான பிரேம் கூட, நான் தேர்தலில் நிற்க வேண்டுமா என்று கேட்டார். “அரசியல் பற்றி ஏதேனும் புரிதல் இருக்கிறதா என்று கேட்டபோது, ​​அரசியல் பற்றி எனக்கு அவ்வளவு புரிதல் இல்லை என்று நான் நினைக்கிறேன், ஆனால் நான் குழந்தையாக இருந்தபோது, ​​நான், ஒரு மாமா ஒரு குறிப்பிட்ட கட்சியில் மிகவும் ஆர்வமாக இருந்தார், அதைப் பற்றி பேசுவதை நிறுத்த மாட்டார்.”

அப்போது நடிகை வாணி போஜன் அமைச்சரானால் அல்லது முதலமைச்சரானால் என்ன செய்வார் என்று தொகுப்பாளர் கேள்வி எழுப்பினார். வாணி போஜன், “நான் என்ன செய்ய மாட்டேன் என்பதை நான் உங்களுக்கு சொல்கிறேன். நான் பழி விளையாட மாட்டேன். ஏனென்றால், நாளின் முடிவில், எல்லாமே மக்களின் நலனுக்காகத்தான்.” செங்கலம் வெப்-சீரிஸ் போஸ்டரில் அவர் மறைந்த முதல்வர் ஜெ.ஜெயலலிதா போல் இருப்பதாக கூறப்பட்டது. நடிகை “இது ஒரு பெரிய வார்த்தை, அவர் ஒரு இரும்பு பெண்மணி, அவர் ஒவ்வொரு பெண்ணுக்கும் ஒரு உத்வேகம், எனவே, நீங்கள் சொல்வதைக் கேட்பது நல்லது” என்று நடிகை கூறினார். போஸ்டரில் உள்ள தோற்றத்தைப் பற்றி நடிகை கூறினார். “ஒவ்வொரு பின்னும் இயக்குனர் இருந்தார். ஆடை மற்றும் தோற்றம், நெற்றியில் விபூதி (புனித சாம்பல்) முதல் வளையல், சேலை வரை அனைத்தும் இயக்குனரால் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்