Thursday, June 8, 2023 4:14 am

ஒருபோதும் அமெரிக்க தரவை சீன அரசாங்கத்துடன் பகிர்ந்து கொள்ளவில்லை டிக்டாக் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

அதிரடியாக குறைந்தது தங்க விலை – எவ்வளவு தெரியுமா ?

தங்கம் விலை கடந்த மார்ச் மாதம் முதல் அதிகரித்து வருகிறது. ஒரு...

தமிழகத்தில் புதிய ராயல் என்ஃபீல்டு நிறுவனத்தை தொடங்கவுள்ளது

உலகம் முழுவதும் பல ரசிகர்களை கொண்ட ராயல் என்ஃபீல்டு நிறுவனம் சென்னையை...

இனி ட்விட்டர் நிறுவனத்தில் புதிதாக பெண் சிஇஓ நியமனம் : எலன் மாஸ்க் அறிவிப்பு

உலகம் முழுவதும் அதிகமாக பயன்படுத்தப்படும் சமூக வலைத்தளங்களில் ட்விட்டர் மிக பிரபலமான...

சென்னையில் தங்கம் விலை சவரனுக்கு ரூ.200 அதிகரித்துள்ளது

சென்னையில் இன்று 22 காரட் தங்கத்தின் விலை சவரனுக்கு ரூ.200 அதிகரித்து...
- Advertisement -

TikTok CEO Shou Zi Chew, 150 மில்லியனுக்கும் அதிகமான அமெரிக்க பயனர்களைக் கொண்ட சீனச் சொந்தமான குறுகிய வீடியோ செயலியை சட்டமியற்றுபவர்களிடம், வளர்ந்து வரும் அமெரிக்க தேசிய பாதுகாப்புக் கவலைகளுக்கு மத்தியில் சீன அரசாங்கத்துடன் அமெரிக்க பயனர் தரவை ஒருபோதும் பகிர்ந்து கொள்ள மாட்டோம் என்று கூறுவார். “டிக்டோக் சீன அரசாங்கத்துடன் அமெரிக்க பயனர் தரவை ஒருபோதும் பகிர்ந்து கொள்ளவில்லை, அல்லது பகிர்வதற்கான கோரிக்கையைப் பெறவில்லை. அல்லது டிக்டோக் அத்தகைய கோரிக்கையை எப்போதாவது செய்திருந்தால் அதை மதிக்காது,” செவ்வாயன்று வெளியிடப்பட்ட எழுத்துப்பூர்வ சாட்சியத்தின்படி, செவ் வியாழன் அன்று சாட்சியமளிப்பார். பிரதிநிதிகள் சபையின் ஆற்றல் மற்றும் வர்த்தகக் குழு.

TikTok இன் தாய் நிறுவனமான ByteDance எந்தவொரு அரசாங்கத்திற்கோ அல்லது அரசாங்கத்திற்கோ சொந்தமானது அல்லது கட்டுப்படுத்தப்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். “இதை நான் சந்தேகத்திற்கு இடமின்றி கூறுகிறேன்: பைட் டான்ஸ் என்பது சீனா அல்லது வேறு எந்த நாட்டின் முகவர் அல்ல,” என்று செவ் குழுவிடம் கூறுவார். TikTok இன் விமர்சகர்கள், அதன் அமெரிக்க பயனர் தரவுகள் ஆப்ஸ் மூலம் சீனாவின் அரசாங்கத்திற்கு அனுப்பப்படலாம் என்று அஞ்சுகின்றனர் மற்றும் அமெரிக்க சட்டமியற்றுபவர்களால் செயலியை தடை செய்வதற்கான அழைப்புகள் அதிகரித்து வருகின்றன. கடந்த வாரம், TikTok, Biden நிர்வாகம் அதன் சீன உரிமையாளர்கள் பயன்பாட்டில் தங்கள் பங்குகளை விலக்க வேண்டும் என்று கோரியது அல்லது அது அமெரிக்க தடையை எதிர்கொள்ளக்கூடும்.

“தடை என்பது மாற்று வழிகள் இல்லாத போது மட்டுமே பொருத்தமானது. ஆனால் எங்களிடம் ஒரு மாற்று உள்ளது” என்று சியூவின் சாட்சியம் கூறியது. டிக்டாக், “டெக்சாஸ் திட்டம்” என்ற பெயரில் கடுமையான தரவு பாதுகாப்பு முயற்சிகளுக்கு $1.5 பில்லியனுக்கும் அதிகமாக செலவிட்டுள்ளதாகக் கூறியுள்ளது.

செயல்முறை முடிந்ததும், “அனைத்து பாதுகாக்கப்பட்ட அமெரிக்க தரவுகளும் அமெரிக்க சட்டத்தின் பாதுகாப்பின் கீழ் மற்றும் அமெரிக்க தலைமையிலான பாதுகாப்புக் குழுவின் கட்டுப்பாட்டின் கீழ் இருக்கும். இந்த கட்டமைப்பின் கீழ், சீன அரசாங்கம் அதை அணுகவோ அல்லது அணுகலை கட்டாயப்படுத்தவோ வழி இல்லை. அதற்கு.” கடந்த ஆண்டு ஆரக்கிள் கிளவுட்டுக்கு புதிய அமெரிக்க தரவை ரூட் செய்யத் தொடங்கிய பின்னர், வர்ஜீனியா மற்றும் சிங்கப்பூரில் உள்ள தரவு மையங்களில் உள்ள அமெரிக்க பயனர் பாதுகாக்கப்பட்ட தரவை நீக்க இந்த மாதம் தொடங்கியதாக நிறுவனம் கூறியது. இந்த செயல்முறை இந்த ஆண்டின் பிற்பகுதியில் முடிவடையும் என்று எதிர்பார்க்கிறோம் என்று Chew இன் சாட்சியம் கூறியது.

60% பைட் டான்ஸ் பிளாக்ராக், ஜெனரல் அட்லாண்டிக் மற்றும் செக்வோயா உள்ளிட்ட உலகளாவிய நிறுவன முதலீட்டாளர்களுக்கு சொந்தமானது என்று Chew இன் சாட்சியம் கூறுகிறது, சுமார் 20% நிறுவனத்தின் நிறுவனர்கள் மற்றும்

20% அதன் ஊழியர்களுக்கு சொந்தமானது “ஆயிரக்கணக்கான அமெரிக்கர்கள் உட்பட.” 2020 ஆம் ஆண்டில் 100 மில்லியன் அமெரிக்கர்கள் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தியதாகக் கூறிய பின்னர், அமெரிக்காவில் 150 மில்லியனுக்கும் அதிகமான மக்கள் ஒரு மாத அடிப்படையில் TikTok ஐப் பயன்படுத்துகின்றனர் என்று TikTok திங்களன்று கூறியது. இன்று சராசரியாகப் பயன்படுத்துபவர் கல்லூரி வயதைக் கடந்த ஒரு வயது முதிர்ந்தவர் என்று Chew இன் சாட்சியம் கூறுகிறது.

“அமெரிக்காவில் உள்ள பயனர்கள் எங்கள் உலகளாவிய சமூகத்தில் 10% பிரதிநிதித்துவம் செய்கிறார்கள், அவர்களின் குரல் உலகம் முழுவதும் உள்ள மொத்த பார்வைகளில் 25% ஆகும்” என்று Chew இன் சாட்சியம் கூறுகிறது. பயன்பாட்டின் தற்போதைய பதிப்புகள் அமெரிக்கப் பயனர்களிடமிருந்து துல்லியமான அல்லது தோராயமான ஜிபிஎஸ் தகவலைச் சேகரிப்பதில்லை என்று Chew கூறுகிறார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்