Wednesday, June 12, 2024 11:48 pm

பழுதடைந்த காந்தி தெருவை விரைந்து சீரமைக்க மதுரவாயல் பகுதிவாசிகள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

மதுரவாயல் எம்.எம்.டி.ஏ., காந்தி தெருவில், ஆறு மாதங்களுக்கும் மேலாக பழுதடைந்துள்ள சாலையை சீரமைக்க வேண்டும் என, நகராட்சி நிர்வாகத்திடம் அப்பகுதி மக்கள் வலியுறுத்தி உள்ளனர்.

மெட்ரோ ரயில் பணிகள் நடந்து வருவதால், மினிபஸ் உள்ளிட்ட வாகனங்கள் உட்புற சாலைகளில் செல்வதால், பீக் ஹவர்ஸில் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்படுகிறது. மேலும் சாலைகள் பழுதடைந்துள்ளதால் வாகன ஓட்டிகள் மிகுந்த சிரமத்துக்குள்ளாகின்றனர்.

“தெரு முழுவதும் பள்ளங்கள் உள்ளன, லேசான மழைக்கு கூட, தண்ணீர் தேங்குவதை நாங்கள் காண்கிறோம், இது வெளியேற குறைந்தது மூன்று அல்லது நான்கு நாட்கள் ஆகும். சாலையில் சேறும் சகதியுமாக இருப்பதால், மக்கள், குறிப்பாக மூத்த குடிமக்கள் விழுவதால், நடப்பது கூட சிரமமாக உள்ளது,” என, சாலையை வழக்கமாக பயன்படுத்தும் பைக் டாக்ஸி டிரைவர் டி சீனிவாசன் கூறினார்.

பலர் சமநிலையை இழந்து கீழே விழுந்ததால், வாகன ஓட்டிகள் மற்றும் சைக்கிள் ஓட்டுபவர்கள் கூட சவாரி செய்யும் போது மிகவும் கவனமாக இருக்க வேண்டும். எனவே அவர்களில் பெரும்பாலோர் இந்த வழியைத் தவிர்க்கத் தொடங்கினர் மற்றும் பிரதான சாலையை அடைய ஒரு கிலோமீட்டருக்கு மேல் பயணம் செய்வதைத் தேர்ந்தெடுத்துள்ளனர், ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

வடபழனி மற்றும் வளசரவாக்கத்தில் நடந்து வரும் மெட்ரோ ரயில் திட்டத்தால் பயணிகளின் நிலை மிகவும் மோசமாக உள்ளது. உட்புற சாலைகள் கனரக வாகனங்கள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன, மேலும் மக்கள் கோயம்பேடுவை அடைய உட்புற சாலைகளை எடுக்க வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளனர்.

சாலை மோசமாக உள்ளதால், சென்னை பெருநகர குடிநீர் வழங்கல் மற்றும் கழிவுநீரகற்று வாரியத்தின் டேங்கர் லாரிகள், மினி பஸ்கள் சரியான நேரத்தில் வருவதில் சிரமம் உள்ளது. மேலும், ஒரு நேரத்தில் ஒரு வாகனம் மட்டுமே செல்ல முடியும், இதனால் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்படுகிறது,” என்கிறார் காந்தி தெருவைச் சேர்ந்த ஜி காவ்யா ஸ்ரீ.

மோசமான ரோடு காரணமாக பயணிகள் கவலையும், கோபமும் அடைந்துள்ளனர். இதுகுறித்து சம்பந்தப்பட்ட துறையினரிடம் புகார் தெரிவித்தும், நகராட்சி அதிகாரிகள் ரோடு போடவில்லை என, அப்பகுதி மக்கள் புகார் தெரிவிக்கின்றனர்.

இதற்கிடையில், கிரேட்டர் சென்னை கார்ப்பரேஷன் (ஜிசிசி) இரவு நேரத்தில் உட்புற சாலைகள் மற்றும் தமனி பேருந்து வழித்தட சாலைகளை மீண்டும் அமைக்கும் பணியை தீவிரப்படுத்தியுள்ளது.

மண்டல மாநகராட்சி அதிகாரிகளை தொடர்பு கொண்டபோது, டிடி நெக்ஸ்ட் பலமுறை முயற்சி செய்தும் அழைப்புகளுக்கு பதிலளிக்கவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்