Wednesday, June 7, 2023 5:23 pm

பழுதடைந்த காந்தி தெருவை விரைந்து சீரமைக்க மதுரவாயல் பகுதிவாசிகள் கோரிக்கை விடுத்துள்ளனர்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

சொந்த கட்சியை சேர்ந்தவரிடமே பண மோசடியில் ஈடுபட்ட பாஜக பிரமுகர்

ஒன்றிய அரசின் உணவு கழகத்தில் இயக்குநர் வேலை வாங்கி தருவதாகக் கூறி...

ஓபிஎஸ், டிடிவி தினகரன் ஒரே மேடையில் தொண்டர்களிடம் பேச்சு

தஞ்சாவூரில் இன்று (ஜூன் 7) நடந்த வைத்திலிங்கம் மகன் திருமண விழாவில்...

தமிழக மாணவ, மாணவிகளை கௌரவிக்கும் நடிகர் விஜய்

தமிழகத்தில் கடந்த மே மாதத்தில் 10 மற்றும் 12 ஆம் வகுப்புக்கான...

இனி 200 கிமீ தூரம் செல்லும் அரசு பேருந்துகளிலும் முன்பதிவு செய்யலாம் : அமலுக்கு வந்தது புதிய வசதி!

தமிழகத்தில் அரசு விரைவு பேருந்துகளிலிருந்து வேறு மாநிலத்திற்குச் செல்லும் பேருந்துகளில் மட்டுமே இதுவரை முன்பதிவு...
- Advertisement -

மதுரவாயல் எம்.எம்.டி.ஏ., காந்தி தெருவில், ஆறு மாதங்களுக்கும் மேலாக பழுதடைந்துள்ள சாலையை சீரமைக்க வேண்டும் என, நகராட்சி நிர்வாகத்திடம் அப்பகுதி மக்கள் வலியுறுத்தி உள்ளனர்.

மெட்ரோ ரயில் பணிகள் நடந்து வருவதால், மினிபஸ் உள்ளிட்ட வாகனங்கள் உட்புற சாலைகளில் செல்வதால், பீக் ஹவர்ஸில் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்படுகிறது. மேலும் சாலைகள் பழுதடைந்துள்ளதால் வாகன ஓட்டிகள் மிகுந்த சிரமத்துக்குள்ளாகின்றனர்.

“தெரு முழுவதும் பள்ளங்கள் உள்ளன, லேசான மழைக்கு கூட, தண்ணீர் தேங்குவதை நாங்கள் காண்கிறோம், இது வெளியேற குறைந்தது மூன்று அல்லது நான்கு நாட்கள் ஆகும். சாலையில் சேறும் சகதியுமாக இருப்பதால், மக்கள், குறிப்பாக மூத்த குடிமக்கள் விழுவதால், நடப்பது கூட சிரமமாக உள்ளது,” என, சாலையை வழக்கமாக பயன்படுத்தும் பைக் டாக்ஸி டிரைவர் டி சீனிவாசன் கூறினார்.

பலர் சமநிலையை இழந்து கீழே விழுந்ததால், வாகன ஓட்டிகள் மற்றும் சைக்கிள் ஓட்டுபவர்கள் கூட சவாரி செய்யும் போது மிகவும் கவனமாக இருக்க வேண்டும். எனவே அவர்களில் பெரும்பாலோர் இந்த வழியைத் தவிர்க்கத் தொடங்கினர் மற்றும் பிரதான சாலையை அடைய ஒரு கிலோமீட்டருக்கு மேல் பயணம் செய்வதைத் தேர்ந்தெடுத்துள்ளனர், ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

வடபழனி மற்றும் வளசரவாக்கத்தில் நடந்து வரும் மெட்ரோ ரயில் திட்டத்தால் பயணிகளின் நிலை மிகவும் மோசமாக உள்ளது. உட்புற சாலைகள் கனரக வாகனங்கள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன, மேலும் மக்கள் கோயம்பேடுவை அடைய உட்புற சாலைகளை எடுக்க வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளனர்.

சாலை மோசமாக உள்ளதால், சென்னை பெருநகர குடிநீர் வழங்கல் மற்றும் கழிவுநீரகற்று வாரியத்தின் டேங்கர் லாரிகள், மினி பஸ்கள் சரியான நேரத்தில் வருவதில் சிரமம் உள்ளது. மேலும், ஒரு நேரத்தில் ஒரு வாகனம் மட்டுமே செல்ல முடியும், இதனால் போக்குவரத்து நெரிசல் ஏற்படுகிறது,” என்கிறார் காந்தி தெருவைச் சேர்ந்த ஜி காவ்யா ஸ்ரீ.

மோசமான ரோடு காரணமாக பயணிகள் கவலையும், கோபமும் அடைந்துள்ளனர். இதுகுறித்து சம்பந்தப்பட்ட துறையினரிடம் புகார் தெரிவித்தும், நகராட்சி அதிகாரிகள் ரோடு போடவில்லை என, அப்பகுதி மக்கள் புகார் தெரிவிக்கின்றனர்.

இதற்கிடையில், கிரேட்டர் சென்னை கார்ப்பரேஷன் (ஜிசிசி) இரவு நேரத்தில் உட்புற சாலைகள் மற்றும் தமனி பேருந்து வழித்தட சாலைகளை மீண்டும் அமைக்கும் பணியை தீவிரப்படுத்தியுள்ளது.

மண்டல மாநகராட்சி அதிகாரிகளை தொடர்பு கொண்டபோது, டிடி நெக்ஸ்ட் பலமுறை முயற்சி செய்தும் அழைப்புகளுக்கு பதிலளிக்கவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்