28.9 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeதமிழகம்தமிழகத்தில் புதிய அரசியல் சக்தியாக சீமான் உருவாகி வருகிறார் ரிப்போர்ட் இதோ !

தமிழகத்தில் புதிய அரசியல் சக்தியாக சீமான் உருவாகி வருகிறார் ரிப்போர்ட் இதோ !

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

தமிழக பட்ஜெட்: முதல்வரின் காலை உணவு திட்டத்திற்கு ரூ.500...

தமிழக நிதியமைச்சர் டாக்டர் பி.டி.ஆர். தியாகராஜன் திங்கள்கிழமை மாநிலத்தில் உள்ள அரசுப்...

தமிழக அரசு பட்ஜெட்டை தாக்கல் செய்கிறது, வருவாய் பற்றாக்குறை...

பேரறிஞர் அண்ணா பிறந்தநாளான செப்டம்பர் முதல் தகுதி வாய்ந்த குடும்பத்தலைவிகளுக்கு மகளிர்...

1.5 கிலோ தங்கம், ரூ.6 லட்சம் ரொக்கம் ஆகியவற்றை...

நகைக்கடைக்காரரை வழிமறித்து அவரிடமிருந்து 1.5 கிலோ தங்கம் மற்றும் ரூ.6.25 லட்சம்...

சென்னையில் 301வது நாளாக பெட்ரோல், டீசல் விலையில் எந்த...

சென்னையில் கடந்த 300 நாட்களாக ஒரு லிட்டர் பெட்ரோல், டீசல் விலை...

ஜனாதிபதி திரௌபதி முர்மு கன்னியாகுமரி வந்தடைந்தார்

குடியரசுத் தலைவர் திரௌபதி முர்மு கேரளா, தமிழ்நாடு மற்றும் லட்சத்தீவுகளுக்கு தனது...

நாம் தமிழர் கட்சி தலைவரும், முன்னாள் இயக்குநருமான சீமான் தமிழக அரசியலில் புதிய அடையாளமாக வலம் வருகிறார்.

இரண்டு திராவிடக் கட்சிகளும், திமுகவும் அதிமுகவும் முறையே தேசிய அரசியல் கட்சிகளான காங்கிரஸ் மற்றும் பாஜகவுடன் அரசியல் உறவில் இறங்கிய பிறகு, அவை சித்தாந்தப் பகுதியை நீர்த்துப்போகச் செய்ததாக கடுமையான திராவிடக் குழுக்களிடமிருந்து கிசுகிசுக்கள் உள்ளன.

நடிகரும், அரசியல்வாதியுமான விஜயகாந்தின் தேசிய முற்போக்கு திராவிடக் கழகமும், பழமை வாய்ந்த அரசியல் தலைவர் வைகோவின் மருமலர்ச்சி திராவிட முன்னேற்றக் கழகமும் (ம.தி.மு.க.) முன்னிலையில் இருந்தாலும், இரு தலைவர்களும் வயது முதிர்ந்தவர்கள், இல்லை என்ற எண்ணம் திராவிட ஆதரவாளர்களிடையே உள்ளது. திராவிடக் கொள்கையை முன்னெடுத்துச் செல்லும் நிலை.

சீமான் ஆக்ரோஷமான தோரணையுடன் அரசியல் தலைவராக வலம் வந்து திராவிட சக்திகளுக்கு குரல் கொடுத்து வருகிறார். சமீபத்தில் நடந்த ஈரோடு கிழக்கு இடைத்தேர்தலில் காங்கிரஸ், திமுக வேட்பாளர் ஈ.வி.கே.எஸ்.இளங்கோவனின் அபார வெற்றிக்கு மத்தியில் NTK வேட்பாளர் மேனகா நவநீதன் 10,827 வாக்குகள் பெற்றார். NTK வேட்பாளரால் தனது டெபாசிட் பணத்தை சேமிக்க போதுமான வாக்குகளை சேகரிக்க முடியவில்லை என்றாலும், NTK யின் செயல்பாடு அரசியல் பார்வையாளர்களால் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.

தமிழர்கள் மற்றும் தமிழ் தேசியம் தொடர்பான பல்வேறு பிரச்சனைகளுக்கு மத்தியில் சீமானின் குரல் மட்டும் ஒலித்துக்கொண்டிருப்பதும், 2024 மக்களவைத் தேர்தலில் தனித்துப் போட்டியிடப் போவதாகவும் தலைவர் ஏற்கனவே அறிவித்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மக்கள் நீதி மய்யம் (எம்என்எம்) என்ற தென்னிந்திய சூப்பர் ஸ்டார் கமல்ஹாசன் கூட திமுக, காங்கிரஸ் முன்னணியில் போட்டியிடுவதற்கான வாய்ப்புகள் அதிகம்.

2024 பொதுத் தேர்தலில் ஒரு சில இடங்களைப் பெற சீமான் திட்டமிடவில்லை, ஆனால் 2026 சட்டமன்றத் தேர்தலில் ஒரு சில இடங்களைப் பெறுவதற்கு போதுமான காரணங்களை உருவாக்க முயற்சிக்கிறார் என்று NTK இன் வட்டாரங்கள் IANS இடம் தெரிவித்தன.

தென்னிந்திய சமூக மற்றும் அரசியல் இயக்கங்கள் பற்றிய சிந்தனையாளர் மற்றும் சென்னையை சேர்ந்த சமூக மற்றும் மேம்பாட்டு ஆய்வுகள் நிறுவனத்தின் இயக்குனர் ஆர்.முகுந்தராஜ் ஐஏஎன்எஸ் இடம் பேசுகையில், “சீமான் நீண்ட காலமாக தமிழக அரசியல் சூழலின் விளிம்பில் இருக்கிறார். , ஆனால் திடீரென்று அவர் மீது கொஞ்சம் ஆர்வம் வந்துவிட்டது என்று நினைக்கிறேன்.இதற்கு முக்கியக் காரணம் சீமானின் தமிழீழம் குறித்த தொடர் நிலைப்பாடுதான் என்று நான் உணர்கிறேன், அதே சமயம் திராவிடம் மற்றும் தமிழீழத்திற்காக குரல்கொடுக்கும் திமுக, அதிமுக போன்ற முக்கிய கட்சிகள் இப்போது நீர்த்துப் போய்விட்டன. .”

ஒரு சமூகமாக, தமிழர்கள் மிகவும் எளிமையானவர்கள், ஆனால் அவர்களின் கலாச்சாரம் மற்றும் அடையாளத்தின் மீது கடுமையான பெருமை கொண்டவர்கள், அவர்களின் சித்தாந்தத்தை நீர்த்துப்போகச் செய்வதை ஒருபோதும் ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது என்று அவர் கூறினார்.

NTK வேட்பாளர் மேனகா நவநீதன் பெற்ற வாக்குகள், தமிழ் அரசியலில் NTK மெதுவாக ஆனால் நிச்சயமாக வருவதைக் காட்டுகிறது சீமான் தனது ஆக்ரோஷமான தோரணையுடன் திமுக, அதிமுக, காங்கிரஸ், பாஜக என இரண்டு கட்சிகளையும் தனக்கென ஒரு இடத்தை உருவாக்கிக் கொள்ள முயற்சித்து வருகிறார். தமிழ்த் தேசியத்தை உயர்த்தும் எவரையும் தமிழ்ச் சமூகம் ஏற்றுக்கொள்ளும் நிலையில், தமிழகத்தின் உள்ளார்ந்த அரசியலில் சீமான் கவண் மற்றும் ஏற்றம் பெறுவதற்கான சாத்தியக்கூறுகள் உள்ளன.

சமீபத்திய கதைகள்