28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

பத்து தல இசை வெளியீட்டு விழாவில் “தளபதி விஜய்” வைரலாகும் வீடியோ இதோ !

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய் டிவி அசத்தப் போவது யாரு புகழ் கோவை...

தொலைக்காட்சி பிரபலமும், நகைச்சுவை நடிகரும், மிமிக்ரி கலைஞருமான கோவை குணா இன்று...

RC15 படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து வெளியான லேட்டஸ்ட் புகைப்படம்...

இயக்குனர் ஷங்கர் தற்போது கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 மற்றும் ராம் சரணின்...

இயக்குனர் கல்யாண் இயக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

குலேபகாவலி மற்றும் ஜாக்பாட் போன்ற நகைச்சுவைப் படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற திரைப்படத்...

சூர்யா 42 படத்தின் டைட்டிலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

சூர்யா சிறுத்தை சிவாவுடன் தற்காலிகமாக சூர்யா 42 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்திற்கு...

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்த ...

ஜனவரியில் வெளியான துணிவு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றதில் இருந்து, அஜித் விடுமுறையில்...

சென்னையில் சனிக்கிழமை நடைபெற்ற ஒரு நிகழ்வில் நடிகர் சிலம்பராசன் நடித்த பலம்பராசன் நடித்த பாது தாலாவின் டிரெய்லர் வெளியானார்.இந்த படம் மார்ச் 30 அன்று திரையரங்குகளில் வரும்.கன்னட திரைப்படமான முப்தியின் ரீமேக், பாது தாலா ஓபெலி என் கிருஷ்ணர் இயக்கியுள்ளார். கன்னட பதிப்பில் சிவன் ராஜ்குமார் முதலில் நடித்த கதாபாத்திரத்தைப் பற்றி சிலம்பராசன் கட்டுரை செய்வார்.

நடிகர் சிம்பு தொடர்ந்து வெற்றி படங்களை கொடுத்து அசத்தி வருகிறார் அந்த வகையில் இவர் கடைசியாக நடித்த மாநாடு, வெந்து தணிந்த காடு போன்ற படங்கள் கிட்டத்தட்ட 100 கோடி வசூல் செய்தன அதனைத் தொடர்ந்து இன்னொரு வெற்றி படத்தை கொடுக்க இயக்குனர் கிருஷ்ணாவுடன் கூட்டணி அமைத்து பத்து தல..

திரைப்படத்தில் நடித்துள்ளார். இந்த படம் முழுக்க முழுக்க ஒரு ரீமேக் திரைப்படமாக இருந்தாலும் சிம்பு சூப்பராக நடித்துள்ளார் என சொல்லப்படுகிறது அதை உறுதிப்படுத்தும் வகையில் டீசர், ட்ரைலரில் இவருடைய நடிப்பு பெரிய அளவில் தெரிந்தது. படம் முழுக்க முழுக்க மணல் மாஃபியா சம்பந்தப்பட்ட ஒரே ஆக்சன் திரைப்படமாக உருவாகியுள்ளது.

படத்தில் கௌதம் கார்த்திக், கௌதம் வாசுதேவ் மேனன் ப்ரியா பவானி சங்கர், redin kingsley, அனுசித்ரா.. மற்றும் பல முன்னணி பிரபலங்கள் கொடுக்கப்பட்ட கதாபாத்திரத்தில் சூப்பராக நடித்து உள்ளனர் படம் வருகின்ற மார்ச் 30ஆம் தேதி வெளியாக இருக்கிறது.

இப்படி இருக்கின்ற நிலையில் பத்து தல இசை வெளியீட்டு விழா நேற்று நேரு உள் விளையாட்டு அரங்கில் மிகப் பிரம்மாண்டமாக நடைபெற்றது இதில் படத்தில் நடித்த பிரபலங்களையும் தாண்டி மற்ற திரையுலகினர் பலரும் கலந்து கொண்டனர். நடிகர் சிம்பு வந்த உடன் அவருக்கு சர்ப்ரைஸ் கொடுக்கும் விதமாக வீடியோ ஒன்று ஒளிபரப்பப்பட்டது.

அதில் சிம்புவை பற்றி பல திரையுலக நட்சத்திரங்கள் பேசியதை ஒரு தொகுப்பாக போட்டு காட்டினார் அப்படித்தான் வாரிசு இசை வெளியீட்டு விழாவில் சிம்பு குறித்து தளபதி விஜய் இருந்தார். அந்த வீடியோவை பத்து தல இசை வெளியீட்டு விழாவில் திரையரங்கில் ஒளிபரப்பப்பட்டது அந்த வீடியோவை சிம்பு உத்து கவனித்தார் அதன் வீடியோ தற்பொழுது இணையதள பக்கத்தில் வைரல் ஆகி வருகிறது இதோ நீங்களே பாருங்கள்.


ஜெயந்திலால் கடா மற்றும் கே க்யூனனவலராஜா ஆகியோரால் தயாரிக்கப்பட்ட இப்படத்தில், பிரியா பவானி ஷங்கர், க ut தம் கார்த்திக், க ut தம் வாசுதேவ் மேனன், கலையராசன், மற்றும் டீஜய் அருணாசலம் ஆகியோர் துணை வேடங்களில் நடிக்கின்றனர்.இதற்கிடையில், சிலம்பராசனின் 48 வது படம் சமீபத்தில் அறிவிக்கப்பட்டது. கமல் ஹாசனின் ஆர்.கே.எஃப்.ஐ தயாரித்த இப்படத்தை சுவிங் பெரியசாமி இயக்கும்.

சமீபத்திய கதைகள்