32 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

அடுத்த சம்பவம் லோடிங்” துணிவு” படத்தில் பார்த்ததை விட டெரரான அஜித்தை ஏகே 62வில் பார்க்க தயாராகுங்க!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜித்துக்கு போன் செய்தாரா ரஜினி ! வைரலாகும் தகவல்

அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24ஆம் தேதி சென்னையில் காலமானார்....

பொன்னியின் செல்வன் 2 ட்ரைலர் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

பொன்னியின் செல்வன் 2 இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்,...

‘ரோஜா’ சீரியல் நடிகைக்கு மலேசிய முருகன் கோவிலில் ரகசிய...

சன் டிவியில் ஒளிபரப்பாகும் 'ரோஜா' சீரியலில் நடித்து வரும் பிரபல நடிகை...

ஏகே 62 படத்தை பற்றி லைகாவிடம் அஜித் கூறிய...

நடிகர் அஜீத் குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24-ம் தேதி...

அரசியல் பிரவேசம் எடுக்கும் வாணி போஜன் !

செங்கலம் ஒரு அரசியல் வலைத் தொடராகும், இதில் வாணி போஜன் மற்றும்...

அஜீத் குமாரின் அடுத்த படமான ‘AK 62’ அவரது எல்லா படங்களும் எல்லா சமூக ஊடக தளங்களிலும் தினமும் பிரபலமாக உள்ளன. இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி மற்றும் அவரது குழுவினர் சென்னை புறநகரில் உள்ள ஐந்து நட்சத்திர ஹோட்டலில் முன் தயாரிப்பு வேலைகளில் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளனர்.

‘ஏகே 62’ படத்தில் முக்கிய வில்லனாக நடிக்க அருண் விஜய்யிடம் பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக ஏற்கனவே தகவல் வெளியானது. ‘தடையற தாக்க’ மற்றும் ‘தடம்’ ஆகிய இரண்டு சூப்பர் ஹிட் படங்களுக்கு ஏ.வி.யும் மகிழ்வும் இணைந்து நடித்துள்ளனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மேலும் அவர் ஏற்கனவே சில வருடங்களுக்கு முன்பு அஜித்துடன் இணைந்து ‘என்னை அறிந்தால்’ மாபெரும் வெற்றியடைந்ததால் ரசிகர்களும் உற்சாகத்தில் இருந்தனர். அஜித்துடன் மீண்டும் இணையும் வாய்ப்பை ஏற்க ஆக்‌ஷன் ஹீரோ ஆர்வமாக இருப்பதாகவும், தேதிகளை சரிசெய்யும் பணியில் ஈடுபட்டதாகவும் கூறப்படுகிறது.

இதனைத் தொடர்ந்து மறுபடியும் எந்த குளறுபடியும் நடக்காத வண்ணம் அஜித் காய் நகர்த்தி வருகிறார். மேலும் படத்தினை பற்றி முழுமையாக உறுதி செய்த பிறகே அறிவிப்பை வெளியிட வேண்டும் என்று உறுதியாக இருந்து வருகிறார். இதனால்தான் ஏகே 62 படத்தை பற்றிய அதிகாரபூர்வமான தகவலானது இன்னும் வெளிவராமல் இருக்கிறது.

இன்னும் ஒரு வாரத்தில் கண்டிப்பாக அனைத்து பணிகளும் முடிவடைந்து அறிவிப்பு வெளியாகும் என தெரிகிறது. அதற்கான வேலைகளில் படக்குழு தீவிரமாக ஈடுபட்டு வருகிறது. ஆனால் இதற்கெல்லாம் காரணம் அஜித் தான் என்று தெள்ளத் தெளிவாக தெரிகிறது.

மகிழ் திருமேனி இப்போது இந்த பாத்திரத்திற்காக ஆர்யாவை அணுகுவது குறித்து ஆலோசித்து வருவதாகவும், இருவரும் ஏற்கனவே 2014 இல் ‘மீகமன்’ படத்தில் இணைந்துள்ளதால், நேர்மறையான சமிக்ஞை வருவதற்கான அதிக வாய்ப்புகள் இருப்பதாகவும் வட்டாரங்கள் கூறுகின்றன. மேலும் அருள்நிதி ஒரு சக்திவாய்ந்த கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க வாய்ப்பு இருப்பதாகவும் தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

இதுவரை தல அஜித்தை ரசிகர்கள் காணாத அளவுக்கு வெறித்தனமான நெகட்டிவ் ரோலில் அடுத்த படத்தில் அஜித் நடிக்கப் போவதாக சூப்பரான ஹாட் அப்டேட் கசிந்துள்ளது. வாலி, வில்லன், வரலாறு, சிட்டிசன், மங்காத்தா,துணிவு என ஏகப்பட்ட படங்களில் தனது க்ரே ஷேடை அஜித் காட்டி நடித்துள்ள நிலையில், அதை விட தாறுமாறான கதாபாத்திரத்தில் தல அடுத்த படத்தில் நடிக்கப் போறாராம்.

இயக்குநர் மகிழ் திருமேனி அறிமுக படமான மீகாமன் படத்தின் தொடர்ச்சியாக இது இருக்கும் என தற்போது தகவல் கிடைத்துள்ளது தல அஜித்துடன் இணைந்து மீண்டும் அப்படியொரு வில்லத்தனமான கதையில் தல அஜித் நடிக்க தயாராகி விட்டதாக கூறப்படுகிறது

லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் அதிகாரபூர்வ அறிவிப்பு வரும் வரை இவை அனைத்தும் வெறும் யூகங்களாகவே இருக்கும். அஜீத் இடம்பெறும் மாஸ் அறிவிப்பு வீடியோவுடன் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புகள் இந்த மாத இறுதியில் வரும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. காத்திருந்து பார்க்கலாம்

சமீபத்திய கதைகள்