Sunday, April 14, 2024 6:15 pm

அஜித்தை நினைத்து அந்தப் படத்தை வைத்து LCU வுக்கு அடி போடும் லோகேஷ்! மெகா பிளான் ஒர்க் அவுட் ஆகுமா?

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ் திரையுலகில் தனக்கென தனி தடம் பதித்துள்ள அஜித்குமார் தென்னிந்திய சினிமாவின் மிகப்பெரிய நட்சத்திரங்களில் ஒருவர். சமீபத்தில் எச்.வினோத் இயக்கிய ப்ளாக்பஸ்டர் ஹிட் ‘துணிவு’ அவர் பாக்ஸ் ஆபிஸ் கிங் என்பதை மீண்டும் நிரூபித்தார்.

கடந்த டிசம்பரில் திரைக்கு வரவிருந்த அஜித்தின் அடுத்த படமான ‘ஏகே 62’ இயக்குனர் மாற்றத்தால் விக்னேஷ் சிவனுக்குப் பதிலாக மகிழ் திருமேனி இயக்கப்படுவதால் தாமதமாகி வருகிறது. அனிருத் இசையில் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கும் இப்படம் இன்னும் சில வாரங்களில் திரைக்கு வரும் என்று வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினியை பிடிக்காதவர்கள் யாருமே இருக்க முடியாது. ரசிகர்கள் மட்டுமல்லாமல் டாப் நடிகர்கள் முதல் அறிமுக நடிகர்கள் வரை அனைவருக்கும் ஒரே ரோல் மாடல் என்றால் அது சூப்பர் ஸ்டார் மட்டும்தான். இப்படி தன்னுடைய நடை, ஸ்டைல், பேச்சு என்று அனைத்திலும் வித்தியாசம் காட்டும் ரஜினியின் படங்களுக்கு இப்போதும் தமிழ் சினிமாவில் டிமாண்ட் அதிகமாக தான் இருக்கிறது.

அந்த வகையில் இவருடைய படங்களின் பெயர்களை வைப்பதிலிருந்து பாடல்களை ரீமேக் செய்வது வரை பலரும் ஆர்வம் காட்டி வருகின்றனர். அதில் இவர் நடித்த ஒரு திரைப்படத்தை விஜய் ,அஜித்தை வைத்து இயக்க வேண்டும் என்பது லோகேஷ் கனகராஜின் மிகப்பெரும் ஆசையாக இருக்கிறது. தற்போது லியோ திரைப்படத்தில் பிஸியாக இருக்கும் அவர் தன்னுடைய இந்த ஆசையை ஒரு பேட்டியில் வெளிப்படையாக தெரிவித்திருக்கிறார்.

அதில் மணிரத்னம் இயக்கத்தில் ரஜினி, மம்முட்டி நடிப்பில் வெளிவந்த தளபதி திரைப்படத்தை மீண்டும் இயக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறியிருக்கிறார். மேலும் சூர்யா, தேவா என்ற அந்த கதாபாத்திரங்களுக்கு விஜய், அஜித் தான் பொருத்தமாக இருப்பார்கள் என்றும் அவர்களை தவிர வேறு யாராலும் அதில் நடிக்க முடியாது என்றும் தெரிவித்துள்ளார்.

இதில் நடிக்க அவர்கள் மட்டும் சம்மதித்தால் நிச்சயம் அது சாத்தியமாகும் என்றும் கூறியுள்ளார். ஒரு வகையில் இது பேராசையாக இருந்தாலும் இது நடந்தால் நிச்சயம் அது மிகப்பெரிய அளவில் வெற்றி படமாக அமையும் என்பதில் சந்தேகம் இல்லை. தற்போது இரு பெரும் நடிகர்களாக இருக்கும் விஜய், அஜித் இருவருக்குமே ஏராளமான ரசிகர்கள் இருக்கின்றனர்.

அதனாலேயே சில பல சண்டைகளும் சோசியல் மீடியாவை ரணகளப்படுத்தி வருகிறது. மேலும் தொழில் போட்டியின் காரணமாக இந்த இரு நடிகர்களும் தற்போது எதிரெதிர் துருவங்களாக மாறி இருக்கின்றனர். இப்படிப்பட்ட சூழ்நிலையில் லோகேஷ் கனகராஜின் இந்த கனவு எந்த அளவுக்கு வொர்க் அவுட் ஆகும் என்று தெரியவில்லை.

ஆனாலும் மிகப் பெரிய அளவில் பிளாக் பஸ்டர் ஹிட் அடித்த அந்த திரைப்படம் மீண்டும் ரீமேக் ஆனால் நிச்சயம் அது பாக்ஸ் ஆபிஸையே மிரளவிடும். அப்படி ஒரு வாய்ப்புக்காக காத்திருக்கும் லோகேஷ் இதை சாதித்து காட்டினாலும் ஆச்சரியப்படுவதற்கு இல்லை. ஏனென்றால் ரஜினி அஜித் போன்ற பெரிய நடிகர்களே இவருடைய இயக்கத்தில் நடிப்பதற்காக காத்திருக்கின்றனர். அந்த அளவுக்கு இவர் தற்போது மிகப்பெரும் இயக்குனராக உருவெடுத்துள்ளார்.

அஜீத் கடைசியாக எச் வினோத் இயக்கிய ‘துணிவு’ படத்தில் நடித்தார் மற்றும் பேங்க் ஹீஸ்ட் த்ரில்லர் படத்தில் மஞ்சு வாரியர் கதாநாயகியாக நடித்தார். இப்படம் பாக்ஸ் ஆபிஸில் ரூ 200 கோடி வசூல் செய்தது மற்றும் 2023ல் கோலிவுட்டின் பிளாக்பஸ்டர் படங்களில் ஒன்றாகும். அஜித்தின் அடுத்த படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்குவார் என்று முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது, ஆனால் கருத்து வேறுபாடு காரணமாக அறிவிக்கப்பட்டது. நடிகரும் இயக்குனருமான ‘ஏகே 62’ என்று தற்காலிகமாகத் தலைப்பிடப்பட்டிருக்கும் இந்தப் படத்தை இப்போது மகிழ் திருமேனி இயக்குகிறார்.
படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்கவுள்ளதாகவும், ‘ஏகே 62’ குறித்த அறிவிப்பை படக்குழுவினர் விரைவில் வெளியிடுவார்கள் என்றும் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்