Saturday, June 15, 2024 11:42 pm

தல ரசிகர்களே ரெடியா! ” ஏ கே 62 ” படம் குறித்து உதயநிதி சொன்ன விஷயம்! அப்போ சம்பவம் கன்பார்ம்.!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

நடிகை ஷாலினி அஜித்குமார் கடந்த ஆண்டு தனது அதிகாரப்பூர்வ இன்ஸ்டாகிராம் கணக்கைத் திறந்தார், நடிகை தொடர்ந்து தனது குடும்பத்தினருடன் இருக்கும் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார். சமீபத்தில், ஷாலினி நான்கு பேர் கொண்ட குடும்பத்தின் புகைப்படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “குழந்தைகளுடன் இருப்பதன் மூலம் ஆன்மா குணமாகும்” என்று தலைப்பிட்டார். புதிய இடுகையில் ஷாலினியும் அஜித்குமாரும் தங்கள் இரண்டு குழந்தைகளுடன் பரந்த பசுமையான மைதானத்தில் உள்ளனர்.

‘துணிவு’ படத்தின் வெற்றியை தொடர்ந்து அடுத்ததாக ‘ஏகே 62’ படத்தில் நடிக்கவுள்ளார் அஜித். இந்தப்படத்திற்கான அறிவிப்பை ரசிகர்கள் எப்போது வெளியிடுவார்கள் என வழி மேல் விழி வைத்து காத்திருக்கின்றனர் ரசிகர்கள். ‘ஏகே 62’ படத்தின் இயக்குனர் மகிழ் என்பது கன்பார்ம் ஆகிவிட்டாலும் அதற்கான அறிவிப்பை வெளியிடாமல் உள்ளனர் படக்குழுவினர்.

கடந்த ஜனவரி மாதம் அஜித் நடிப்பில் ‘துணிவு’ படம் வெளியானது. நீண்ட இடைவேளைக்கு பிறகு விஜய், அஜித் படங்கள் ஒரே நாளில் ரிலீஸ் ஆனது. இதனால் திரையரங்கே திருவிழாக்கோலம் பூண்டது. ‘வாரிசு’ படம் முழுக்க முழுக்க பேமிலி செண்டிமென்ட் கொண்ட கதையம்சமாகவும், ‘துணிவு’ படம் ஆக்ஷன் ஜானரிலும் உருவானது. வங்கி கொள்ளையை மையமாக வைத்து இந்தப்படம் உருவாகியிருந்தது.

கடந்த பொங்கல் வெளியீடாக ரிலீசான இதில் மூன்றாவது முறையாக அஜித், போனி கபூர், எச். வினோத் கூட்டணி இணைந்தது. மேலும் இந்தப்படத்திற்காக சால்ட் அன்ட் பெப்பர் ஹேர்ஸ்டைல், காதில் கடுக்கன் என வேறலெவலில் லுக்கில் அஜித் இருந்தனர். ‘துணிவு’ படத்தின் வெற்றியை தொடர்ந்து ‘ஏகே 62; படத்தில் நடிக்கவுள்ளார் அஜித்.

‘துணிவு’ பட ரிலீசுக்கு முன்பாகவே ‘ஏகே 62’ படம் குறித்த அறிவிப்பு வெளியானது. லைகா தயாரிப்பில் விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் அனிருத் இசையில் இந்தப்படம் உருவாகவுள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டது. ஆனால் திடீரென இந்தப்படத்திலிருந்து விக்கி விலகுவதாக தகவல்கள் வெளியானது. இதனை உறுதி செய்யும் விதமாக தனது ட்விட்டர் பக்கத்திலிருந்து அஜித்தின் புகைப்படத்தை நீக்கினார் விக்னேஷ் சிவன்.

‘ஏகே 62’ படத்திலிருந்து விக்கி விலகியதை தொடர்ந்து மகிழ் திருமேனி இந்தப்படத்தை இயக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் வெளியானது. தடையற தாக்க, தடம், கலகத்தலைவன் உள்ளிட்ட படங்களை இயக்கிய மகிழுடன் கூட்டணி அமைத்துள்ளார் அஜித். இதனால் இந்தப்படம் ஆக்ஷன் ஜானரில் வேறலெவலில் இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

‘ஏகே 62’ பட அறிவிப்பிற்காக ரசிகர்கள் காத்துக்கொண்டிருக்கும் நிலையில் உதயநிதி ஸ்டாலின் இந்தப்படம் குறித்து பேட்டி ஒன்றில் பேசியுள்ளார். இதில் மகிழ் திருமேனி இந்தப்படத்தை இயக்கவுள்ளதை உறுதி செய்துள்ளார். எல்லோரையும் இந்தப்படம் வெற்றியடைய தானும் விரும்புவதாக தெரிவித்துள்ளார். ‘ஏகே 62’ படத்தை மகிழ் இயக்குவது உறுதியாகியுள்ளதால் ரசிகர்கள் கொண்டாட்டத்தில் உள்ளனர்.

விக்னேஷ் சிவனின் விஷயத்தில் நடந்ததைப்போல இம்முறை நடந்துவிடக்கூடாது என கவனமாக இருந்து வருகின்றார் அஜித். அதன் காரணமாக ஒவ்வொரு விஷயத்தையும் பார்த்து பார்த்து செய்து வருகின்றார். இதையடுத்து இயக்குனர் மகிழ் திருமேனிக்கு அஜித் பல கண்டிஷன்களை விதித்துள்ளார். பொதுவாக மகிழ் திருமேனி ஒரு படத்தை இயக்க அதிக காலம் எடுத்துக்கொள்வார் என்ற குற்றச்சாட்டு இருந்து வருவதால் அஜித்படத்தை ஐந்தே மாதத்திற்குள் முடித்துவிட்டு இந்தாண்டு படத்தை ரிலீஸ் செய்ய வேண்டும் என கண்டிஷன் போட்டுள்ளாராம். ஏனென்றால் இப்படத்தை முடித்த கையோடு அஜித் வேர்ல்ட் டூர் செல்ல இருப்பதால் இந்த கண்டிஷனை அஜித் போட்டுள்ளதாக பேசப்பட்டு வருகின்றது. இதைத்தவிர அஜித் மேலும் சில கண்டிஷன்களையும் மகிழ் திருமேனிக்கு போட்டுள்ளார். அனைத்து கண்டிஷன்களுக்கும் மகிழ் திருமேனி ஓகே கூறியுள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது

அஜீத் கடைசியாக தமிழ் திரைப்படமான ‘துனிவு’ படத்தில் நடித்தார், அவர் இப்போது இயக்குனர் மகிழ் திருமேனியுடன் தனது அடுத்த படமான ‘AK 62’க்கான தனது வேலையை விரைவில் தொடங்கவுள்ளார். முன்னதாக, விக்னேஷ் சிவன் தற்காலிகமாக ‘ஏகே 62’ என்ற தலைப்பை இயக்குவார் என்று கூறப்பட்டது, ஆனால் பின்னர் அவர் அஜித்தை ஒரு புதிய படத்திற்காக இயக்குவார் என்றும், வரவிருக்கும் திட்டமான ‘ஏகே 62’ மகிழ் திருமேனி இயக்குவார் என்றும் உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இந்த படத்தில் காஜல் அகர்வால் கதாநாயகியாக நடிக்க உள்ளதாகவும், இந்த படத்திற்கு அனிருத் ரவிச்சந்தர் இசையமைக்க இருப்பதாகவும் கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்