Saturday, February 24, 2024 10:23 pm

புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர்களைத் தாக்கியதற்காக 2 முன்னனி ஆண்கள் உட்பட 4 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

பகுதி நேரமாக ஆட்டோ ஓட்டும் ஐடி ஊழியரின் பாராட்டத்தக்க செயல்!

வங்கதேச நாட்டிலிருந்து சிகிச்சைக்காகச் சென்னை வந்தவர்கள் ஆட்டோவில் தவறவிட்ட பாஸ்போர்ட் மற்றும்...

டிசம்பர் 4ம் தேதி சென்னை உட்பட 6 மாவட்டங்களுக்கு ஆரஞ்சு அலர்ட்!

சென்னை வானிலை ஆய்வு மையம் வெளியிட்ட அறிவிப்பில், டிசம்பர் 4ம் தேதி...

டிசம்பர் 3ம் தேதி புயல் உருவாக வாய்ப்பு : வானிலை ஆய்வு மையத்தின் தென் மண்டல தலைவர் பாலச்சந்திரன்

தென் கிழக்கு வங்கக்கடலில் நிலவும் ஆழ்ந்த காற்றழுத்த தாழ்வுப் பகுதி, அடுத்த...

அதிமுக கட்சியின் கொடி, சின்னத்தை பயன்படுத்த மாட்டோம் : ஓ.பன்னீர்செல்வம் தரப்பு பதில்

அதிமுகவில் ஒற்றை தலைமை விவகாரத்தில் எடப்பாடி பழனிசாமி மற்றும் ஓ.பன்னீர்செல்வம் ஆகியோர்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு வாக்குவாதத்தைத் தொடர்ந்து புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர்களைத் தாக்கியதற்காக இரண்டு இந்து முன்னணி உறுப்பினர்கள் உட்பட 4 பேரை கோவை நகர போலீஸார் திங்கள்கிழமை கைது செய்தனர்.

கோயம்புத்தூர் இடையார் தெருவில் தங்கி தங்க நகை ஆலையில் பணிபுரியும் மேற்கு வங்காளத்தைச் சேர்ந்த கவுதம் சியாமேல் கட்டுவா (33) என்பவர் வடமாநில சக ஊழியர்கள் இருவருடன் பேசிக் கொண்டிருந்தபோது, அந்த வழியாக வந்த நான்கு இளைஞர்கள் அழைத்துச் சென்றதாக போலீஸார் தெரிவித்தனர். அவர்களுடன் சண்டை. “குற்றம் சாட்டப்பட்ட சூர்ய பிரகாஷ் (19) மற்றும் பிரகாஷ் (21) என அடையாளம் காணப்பட்ட நான்கு பேரும் இந்து முன்னணியைச் சேர்ந்தவர்கள், அதே நேரத்தில் கல்லூரியில் படிக்கும் பிரகதீஸ் மற்றும் வேல்முருகன் ஆகியோர் புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர்களுடன் தங்கள் வழியைத் தடுத்ததற்காக சண்டையிட்டனர். பின்னர் அவர்கள் மூவரையும் தாக்கி காயம் அடைந்தனர்” என்று போலீசார் தெரிவித்தனர்.

மூவரும் தங்களுடைய அறைக்குச் சென்று தங்களுக்கு நேர்ந்த கொடுமையை மற்ற இரு நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொண்டனர், மேலும் காந்தி பார்க் பகுதியில் ‘பனி பூரி’ சாப்பிட்டுக் கொண்டிருந்த நான்கு பேர் தங்களைத் தாக்கிய இதேபோன்ற சம்பவத்தை விவரித்தார்கள்.

எனவே, புலம்பெயர்ந்த தொழிலாளர்கள் ஐந்து பேரும் வெரைட்டி ஹால் காவல் நிலையத்திற்குச் சென்று புகார் அளித்தனர். விசாரணைக்குப் பிறகு, நான்கு பேர் மீதும் IPC பிரிவுகள் 294 (ஆபாசமான வார்த்தைகளைப் பயன்படுத்துதல்) மற்றும் 323 (தானாக முன்வந்து காயப்படுத்தியதற்காக தண்டனை) மற்றும் 506 (II) (கிரிமினல் மிரட்டலுக்கான தண்டனை) ஆகியவற்றின் கீழ் போலீஸார் வழக்குப் பதிவு செய்து அனைவரையும் கைது செய்தனர்.

பீகார் தொழிலாளி இறந்து கிடந்தார்

மற்றொரு சம்பவத்தில், பீகாரைச் சேர்ந்த சஞ்சய் சவுத்ரி (37) திங்கள்கிழமை கோவை புறநகரில் உள்ள பெரியநாயக்கன்பாளையம் அருகே காலி நிலத்தில் கொலை செய்யப்பட்டார். இவர் கடந்த 2 ஆண்டுகளாக அப்பகுதியில் உள்ள தனியார் நிறுவனத்தில் தொழிலாளியாக பணியாற்றி வந்தார். மேலதிக விசாரணைகள் தொடர்கின்றன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்