Friday, March 1, 2024 10:41 pm

ஜித்தன் ரமேஷ் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட மலையாளத் தயாரிப்பாளர் கண்ணன் தம்பிதானத்தின் முன்னாள் அசோசியேட் அபிலாஷ் ஜி தேவன், ‘ரூட் நம்பர் 17’ என்ற பெயரில் வெளிவரவிருக்கும் தமிழ்ப் படத்தை இயக்குகிறார். 14 சர்வதேச விருதுகளை வென்ற அதே தயாரிப்பு நிறுவனத்தால் தயாரிக்கப்பட்ட ‘தாய் நிலம்’ படத்தின் இயக்குனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.
ஜித்தன் ரமேஷ் கதாநாயகனாக நடிக்கும் இந்தப் படத்தில் அஞ்சு பாண்டியா கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். இந்த படத்தில் ஹரீஷ் பேரடி வில்லனாக நடிக்கிறார். இந்தப் படத்தில் அருவி மதன் ஒரு முக்கிய கேரக்டரில் தோன்றுகிறார். இந்த படத்தில் அமர் ராமச்சந்திரன், நிஹாஸ், அகில் பிரபாகரன், ஜெனிபர், பிந்து, காசி விஸ்வநாதன், டைட்டஸ் மற்றும் பலர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கின்றனர்.
யுகபாரதி, கு.கார்த்திக், கவிஞன் செந்தமிழ்தாசன் ஆகியோர் எழுதிய பாடல் வரிகளைக் கொண்ட இந்தப் படத்திற்கு மிகவும் பாராட்டப்பட்ட இசை அமைப்பாளர்களில் ஒருவரான ஓசேப்பச்சன் இசையமைக்கிறார்.
நடிகர் ஜித்தன் ரமேஷ் ஒரு தொலைக்காட்சி யதார்த்தத்தில் நுழைந்த பிறகு அவரது புகழ் தனித்துவமானது, மேலும் அவரது இயல்புக்காக பார்வையாளர்கள் நடிகரைக் கொண்டாடத் தொடங்கினர். அவர் தனது ரசிகர்களை ஏமாற்றவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்த, இந்த படம் அவரது தொலைக்காட்சி ரியாலிட்டி ஷோவிற்குப் பிறகு வெளியான முதல் திரைப்படமாகும், மேலும் அவர் எந்தவிதமான டூப்களையும் பயன்படுத்தாமல் ஸ்டண்ட் காட்சிகளை நிகழ்த்துவதில் நிறைய ரிஸ்க் எடுத்துள்ளார்.
இந்த படத்தின் முக்கிய காட்சியை தென்காசி அருகே உள்ள அடர்ந்த காடுகளுக்கு அருகில் தரை மட்டத்திற்கு கீழே 5500 சதுர அடியில் குகை அமைத்து படமாக்கியிருக்கிறார். இந்த காட்சிகளில் ஜித்தன் ரமேஷுடன் பல நடிகர்களும் நடித்துள்ளனர்.
சுற்றுச்சூழலுக்கு இலவச காற்றோட்டம் கிடைக்க வழி இல்லை என்பதால், மின்விசிறியின் பயன்பாடு மட்டுமே ஆறுதலாக இருக்கும். ஆயினும்கூட, அது இறுதியில் படத்தின் யதார்த்தமான வெளியீட்டைத் தடுக்கும் என்று உணர்ந்த ஜித்தன் ரமேஷ், 55 டிகிரி செல்சியஸ் வெப்பத்தில் வெப்பத்தையும் ஈரப்பதத்தையும் தாங்கி, கிட்டத்தட்ட 22 நாட்களுக்கு ஒரு நாளைக்கு 14 மணிநேரம்.
சில சமயங்களில் வெப்பம் தாங்க முடியாமல், தன்மீது தண்ணீரைத் தெளித்துக்கொண்டு, இடைவேளையோ, ஓய்வோ இல்லாமல், சீக்வென்ஸைப் படமாக்குவதற்கு உடனடியாகத் திரும்புவார்.
இப்படத்தின் பர்ஸ்ட் லுக் சமீபத்தில் வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்