28.9 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாஜித்தன் ரமேஷ் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

ஜித்தன் ரமேஷ் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய...

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத்...

அந்த அளவுக்கு சொல்லியும் பிரம்மாண்ட இயக்குனருக்கு நோ சொல்லி...

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

‘சொர்கவாசல்’ படத்தில் ஆர்.ஜே.பாலாஜி படத்தில் இணைந்த செல்வராகவன்!

ஆர்ஜே பாலாஜி கடைசியாக 'ரன் பேபி ரன்' திரைப்படத்தில் நடித்தார், இது...

ரஜினி மகள் வீட்டில் கொள்ளை பெரும் பரபரப்பு !...

பழம்பெரும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின் மகளும், திரைப்பட தயாரிப்பாளருமான ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த், தனது...

மியூசிக் அகாடமி பாம்பே ஜெயஸ்ரீக்கு ‘சங்கீத கலாநிதி’ விருதை...

இந்த ஆண்டுக்கான சங்கீத கலாநிதி மற்றும் பிற விருதுகளை மியூசிக் அகாடமி...

விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட மலையாளத் தயாரிப்பாளர் கண்ணன் தம்பிதானத்தின் முன்னாள் அசோசியேட் அபிலாஷ் ஜி தேவன், ‘ரூட் நம்பர் 17’ என்ற பெயரில் வெளிவரவிருக்கும் தமிழ்ப் படத்தை இயக்குகிறார். 14 சர்வதேச விருதுகளை வென்ற அதே தயாரிப்பு நிறுவனத்தால் தயாரிக்கப்பட்ட ‘தாய் நிலம்’ படத்தின் இயக்குனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.
ஜித்தன் ரமேஷ் கதாநாயகனாக நடிக்கும் இந்தப் படத்தில் அஞ்சு பாண்டியா கதாநாயகியாக நடிக்கிறார். இந்த படத்தில் ஹரீஷ் பேரடி வில்லனாக நடிக்கிறார். இந்தப் படத்தில் அருவி மதன் ஒரு முக்கிய கேரக்டரில் தோன்றுகிறார். இந்த படத்தில் அமர் ராமச்சந்திரன், நிஹாஸ், அகில் பிரபாகரன், ஜெனிபர், பிந்து, காசி விஸ்வநாதன், டைட்டஸ் மற்றும் பலர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடிக்கின்றனர்.
யுகபாரதி, கு.கார்த்திக், கவிஞன் செந்தமிழ்தாசன் ஆகியோர் எழுதிய பாடல் வரிகளைக் கொண்ட இந்தப் படத்திற்கு மிகவும் பாராட்டப்பட்ட இசை அமைப்பாளர்களில் ஒருவரான ஓசேப்பச்சன் இசையமைக்கிறார்.
நடிகர் ஜித்தன் ரமேஷ் ஒரு தொலைக்காட்சி யதார்த்தத்தில் நுழைந்த பிறகு அவரது புகழ் தனித்துவமானது, மேலும் அவரது இயல்புக்காக பார்வையாளர்கள் நடிகரைக் கொண்டாடத் தொடங்கினர். அவர் தனது ரசிகர்களை ஏமாற்றவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்த, இந்த படம் அவரது தொலைக்காட்சி ரியாலிட்டி ஷோவிற்குப் பிறகு வெளியான முதல் திரைப்படமாகும், மேலும் அவர் எந்தவிதமான டூப்களையும் பயன்படுத்தாமல் ஸ்டண்ட் காட்சிகளை நிகழ்த்துவதில் நிறைய ரிஸ்க் எடுத்துள்ளார்.
இந்த படத்தின் முக்கிய காட்சியை தென்காசி அருகே உள்ள அடர்ந்த காடுகளுக்கு அருகில் தரை மட்டத்திற்கு கீழே 5500 சதுர அடியில் குகை அமைத்து படமாக்கியிருக்கிறார். இந்த காட்சிகளில் ஜித்தன் ரமேஷுடன் பல நடிகர்களும் நடித்துள்ளனர்.
சுற்றுச்சூழலுக்கு இலவச காற்றோட்டம் கிடைக்க வழி இல்லை என்பதால், மின்விசிறியின் பயன்பாடு மட்டுமே ஆறுதலாக இருக்கும். ஆயினும்கூட, அது இறுதியில் படத்தின் யதார்த்தமான வெளியீட்டைத் தடுக்கும் என்று உணர்ந்த ஜித்தன் ரமேஷ், 55 டிகிரி செல்சியஸ் வெப்பத்தில் வெப்பத்தையும் ஈரப்பதத்தையும் தாங்கி, கிட்டத்தட்ட 22 நாட்களுக்கு ஒரு நாளைக்கு 14 மணிநேரம்.
சில சமயங்களில் வெப்பம் தாங்க முடியாமல், தன்மீது தண்ணீரைத் தெளித்துக்கொண்டு, இடைவேளையோ, ஓய்வோ இல்லாமல், சீக்வென்ஸைப் படமாக்குவதற்கு உடனடியாகத் திரும்புவார்.
இப்படத்தின் பர்ஸ்ட் லுக் சமீபத்தில் வெளியாகி நல்ல வரவேற்பை பெற்றது.

சமீபத்திய கதைகள்