Friday, March 31, 2023

ஒட்டு மொத்த இந்திய சினிமாவையே மிரட்டிய மெகா ஹிட் திரைப்படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தில் அஜித் !

தொடர்புடைய கதைகள்

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

தீரா காதல் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

செவ்வாயன்று தீரா காதல் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் உசுரன்கூடில் என்ற முதல் தனிப்பாடலை...

மார்க் ஆண்டனி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

விஷால்-ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் நடிப்பில் உருவாகி வரும் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் இறுதிக்கட்ட...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தைப் பார்த்து சூரி மற்றும் விஜய் சேதுபதியைப் பாராட்டிய அல்போன்ஸ்

தமிழில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடித்துள்ள ‘விடுதலை’ திரைப்படம் இன்று வெளியாகியுள்ளது....

‘பத்து தல’ படத்தின் முதல் நாள் வசூல் ரிப்போர்ட் இதோ !

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' நேற்று (மார்ச் 30) பெரிய திரைகளில்...

கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில், அஜித்குமார் தனது உலக பைக் பயணத்தின் முதல் கட்டத்தை இந்தியாவின் அனைத்து மாநிலங்களிலும் சவாரி செய்து முடித்தார். லைகா புரொடக்‌ஷனுடன் தனது திட்டத்தை முடித்த பிறகு அஜித் தனது இரண்டாவது உலக மோட்டார் சைக்கிள் பயணத்தை தொடங்குவார் என்பது சமீபத்திய தகவல். நடிகரின் பிஆர்ஓ சுரேஷ் சந்திரா தனது சமூக ஊடக கைப்பிடியில், இந்த சுற்றுப்பயணம் ஒரு காரணத்திற்காக – பரஸ்பர மரியாதைக்காக சவாரி செய்யுங்கள் என்று கூறினார். இந்தியாவில் எங்கு பயணம் செய்தாலும் அவருக்குக் கிடைக்கும் அன்பைக் கருத்தில் கொண்டு முதல் லெக்கை முடிப்பது ஒரு சாதனை என்று அவர் முன்பு குறிப்பிட்டார்.

தற்போதெல்லாம் ஹாலிவுட்டை போல தமிழ் சினிமா துறையிலும் வெற்றி படங்களின் இரண்டாம், மூன்றாம் பாகங்கள் எடுப்பது வழக்கமாக மாறிவிட்டது. இவ்வாறு உருவாகும் படங்களுக்கு ரசிகர்கள் மத்தியில் பெரும் வரவேற்பு கிடைத்து வருகிறது.அந்த வகையில் தற்போது 20 ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு ஆக்சன் கிங் அர்ஜுனின் சூப்பர் ஹிட் படமான ‘முதல்வன்’ படத்தின் இரண்டாம் பாகம் உருவாக உள்ளதாக தகவல்கள் கிடைத்துள்ளன.

அதாவது தமிழ் சினிமாவின் பிரம்மாண்ட இயக்குனர் என்றழைக்கப்படும் ஷங்கரின் இயக்கத்தில், அர்ஜுனின் நடிப்பில் வெளியாகி சூப்பர் ஹிட் அடித்த படம் தான் முதல்வன். இந்த நிலையில் ஷங்கர் முதல்வன் படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தினை இயக்க உள்ளதாகவும், அந்த படத்திற்காக தல அஜித்திடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தி வருவதாகவும் சினிமா வட்டாரங்களிலிருந்து தகவல்கள் கசிந்து வருகின்றன.

தற்போது ஷங்கர் ‘இந்தியன் 2’ திரைப்படத்தில் பிஸியாக இருக்கிறார். இந்த படத்தை தொடர்ந்து முதல்வன் படத்தின் இரண்டாம் பாகத்தின் படப்பிடிப்பு வேலைகள் துவங்க உள்ளதாம். அத்தோடு ‘முதல்வன் 2’ படத்தின் கதையை இயக்குனர் சங்கர் தல அஜித் இடம் கூறியுள்ளதாகவும், அஜித்துக்கு படத்தின் கதை மிகவும் பிடித்து விட்டதாகவும் கூறப்படுகிறது.

மேலும் தல அஜித் தற்போது ‘ஏகே 62’ படத்தில் பிசியாக நடித்துக் கொண்டிருப்பதால், ஷங்கரிடம் முதல்வன் 2 படத்தை பிறகு பார்த்துக் கொள்ளலாம் என்று கூறியுள்ளாராம். இதனால் ‘முதல்வன் 2’ படம் தான் ‘தல 61’ படமாக இருக்கும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ஏனென்றால், தற்போதெல்லாம் தல அஜித் சோசியல் பிரெண்ட்லி படங்களில் நடிப்பதில் மிகுந்த ஆர்வம் காட்டி வருகிறார். இதனால் ஷங்கரின் ‘முதல்வன் 2’ படத்தில் தல அஜீத் நடிக்க அதிக வாய்ப்புகள் உள்ளதாக சினிமா வட்டாரங்களில் பரவலாக கிசுகிசுக்கப்படுகிறது.

எனவே, பிரம்மாண்டதோடு, ஈரெழுத்து வீரம் கூட்டணி போட போவதை கேட்ட தல ரசிகர்கள் பலர், இந்த தகவல்களை அதிக அளவில் ஷேர் செய்து வருகின்றனராம்.AK62 படத்திற்காக மகிழ் திருமேனியுடன் இணைந்து அஜித் நடிக்கிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. சமீபத்தில் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் அலுவலகத்தில் பூஜை நடந்தது. முதலில் ஏகே62 படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்குவதாக இருந்தது. ஆனால் வெளியிடப்படாத காரணங்களால் படத்தயாரிப்பாளர் திட்டத்தில் இருந்து விலகினார். முன்னதாக அஜித்துடன் வேதாளம், விவேகம் படங்களில் பணியாற்றிய இசையமைப்பாளர் அனிருத் மீண்டும் நடிகருடன் இணையவிருப்பது உறுதியாகியுள்ளது. படத்திற்கு நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். பில்லா, நேர்கொண்ட பார்வை, வலிமை மற்றும் சமீபத்தில் வெளியான துணிவு ஆகிய படங்களில் அஜித்துடன் இணைந்து நடித்தார்.

சமீபத்திய கதைகள்