28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

மடமடன்னு ஷாலினியை தாண்டி வளர்ந்த அஜித்தின் மகள்! வைரலாகும் புகைபடம்.!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய் டிவி அசத்தப் போவது யாரு புகழ் கோவை...

தொலைக்காட்சி பிரபலமும், நகைச்சுவை நடிகரும், மிமிக்ரி கலைஞருமான கோவை குணா இன்று...

RC15 படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து வெளியான லேட்டஸ்ட் புகைப்படம்...

இயக்குனர் ஷங்கர் தற்போது கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 மற்றும் ராம் சரணின்...

இயக்குனர் கல்யாண் இயக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

குலேபகாவலி மற்றும் ஜாக்பாட் போன்ற நகைச்சுவைப் படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற திரைப்படத்...

சூர்யா 42 படத்தின் டைட்டிலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

சூர்யா சிறுத்தை சிவாவுடன் தற்காலிகமாக சூர்யா 42 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்திற்கு...

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்த ...

ஜனவரியில் வெளியான துணிவு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றதில் இருந்து, அஜித் விடுமுறையில்...

அஜீத் குமார் சமீபத்தில் எச்.வினோத் இயக்கிய ‘துணிவு’ திரைப்படத்தின் மாபெரும் வெற்றியைப் பதிவுசெய்து வெளிநாட்டுக் கரையில் குடும்பத்துடன் குலுங்கிக்கொண்டிருக்கிறார். லண்டனில் இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி மற்றும் தயாரிப்பாளர் லைகா சுபாஸ்கரன் ஆகியோருடன் அவர் வரவிருக்கும் ‘ஏகே 62’ படத்தின் கதை விவாதங்களிலும் அவர் மிகவும் ஈடுபட்டிருந்தார்.இதற்கிடையில் ஷாலினி அஜித் தனது சூப்பர் ஸ்டார் கணவர் மற்றும் குழந்தைகளான அனுஷ்கா அஜித் மற்றும் ஆத்விக் அஜித் ஆகியோரின் அபிமான படங்களை பகிர்ந்துள்ளார். “குழந்தைகளுடன் இருப்பதன் மூலம் ஆன்மா குணமாகும்” என்று அவர்களுக்குப் பொருத்தமாகத் தலைப்பிட்டுள்ளார். சமூக ஊடக தளங்களில் ஆதிக்கம் செலுத்தும் விசுவாசமான அஜித் இராணுவத்திற்கு நன்றி, புகைப்படங்கள் இணையத்தில் உடனடியாக வைரலாகி வருகின்றன என்பதை சேர்க்க தேவையில்லை.

தமிழ் சினிமாவில் இன்று முன்னணி நடிகராக வருபவர் அஜித் குமார். இவர் கடைசியாக நடித்த துணிவு திரைப்படம் நல்ல விமர்சனத்தை பெற்று 250 கோடிக்கு மேல் அள்ளியது. அதை தொடர்ந்து இன்னொரு வெற்றி படத்தை கொடுக்க தனது 62 வது திரைப்படத்தில் நடிக்க இருக்கிறார். முதலில் இந்த படத்தை இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் தான் இயக்க உள்ளார் என தகவல்கள் எல்லாம் வெளியானது.

ஆனால் கடைசியாக அவர் சொன்ன முழு கதை அந்த அளவிற்கு திருப்தி தராததால் அவரை தூக்கி விட்டு இயக்குனரை தேடிக் கொண்டிருந்த நிலையில் மகிழ் திருமேனி சொன்ன கதை லைகா நிறுவனத்திற்கு பிடித்து போக தற்போது அவர் இந்த படத்தை எடுக்க இருக்கிறார். ஆனால் இதுவரை அதிகாரப்பூர்வமாக சொல்லப்படவில்லை..

வெகு விரைவில் அறிவிப்பு வரும் என சொல்லப்படுகிறது. இந்த படம் இழுத்துக் கொண்டே போக்குவதற்கு முக்கிய காரணமே அஜித்தோ.. லைகா நிறுவனமோ.. கிடையாது. இயக்குனர் மகிழ்திருமேனி தான் என சொல்லப்படுகிறது அவர் பிரபுதேவா நடிப்பில் உருவாகி வரும் படத்தில் வில்லனாக நடித்து வருகிறார் என சொல்லப்படுகிறது.

அதை முடித்துவிட்டு வந்த பிறகு ஏ கே 62 படப்பிடிப்பு தொடங்கும் என சொல்லப்படுகிறது. இந்த நேரத்தை அஜித் வேறு வழியில் செலவிடுகிறார் சமிபத்தில் வெளிநாடு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்ட அஜித் அண்மையில் சென்னை திரும்பினார் அப்பொழுது எடுக்கப்பட்ட புகைப்படங்கள் வெளியாகிய நிலையில் தற்போது தனது குடும்பத்துடன் ஊர் சுற்றி வருகிறார்.

இப்போ தனது மகன், மனைவி மற்றும் மகளுடன் இவர் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படம் ஒன்று இணையதள பக்கத்தில் வைரலாகி வருகிறது புகைப்படத்தை பார்த்த ரசிகர்கள் ஷாலினி அளவிற்கு மகள் அனோஷ்கா வளர்ந்து விட்டார் எனக் கூறி கமெண்ட் அடித்து வருகின்றனர். அஜித் தனது குடும்பத்துடன் எடுத்துக் கொண்ட அந்த அழகிய புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்கள்.

இதற்கிடையில், அஜித்தின் ‘ஏகே 62’ இந்திய திரைப்பட வர்த்தகத்தில் பெரும் சத்தத்தை ஏற்படுத்தி வருகிறது, வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படத்தின் குறிச்சொல்லைத் தட்டுகிறது. அனிருத் இசையமைப்பாளராகவும், நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்யவுள்ளதாகவும் கூறப்படுகிறது. ஆர்யா, அருள்நிதி, காஜல் அகர்வால் போன்ற முக்கிய நட்சத்திரங்களுடன் முக்கிய கதாபாத்திரங்களுக்காக பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருகிறது. இன்னும் ஓரிரு வாரங்களில் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும் என எதிர்பார்க்கப்படுகிறது. காத்திருங்கள்.

சமீபத்திய கதைகள்