28.3 C
Chennai
Wednesday, March 22, 2023

எமி ஜாக்சன் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

விஜய் டிவி அசத்தப் போவது யாரு புகழ் கோவை...

தொலைக்காட்சி பிரபலமும், நகைச்சுவை நடிகரும், மிமிக்ரி கலைஞருமான கோவை குணா இன்று...

RC15 படப்பிடிப்பு தளத்தில் இருந்து வெளியான லேட்டஸ்ட் புகைப்படம்...

இயக்குனர் ஷங்கர் தற்போது கமல்ஹாசனின் இந்தியன் 2 மற்றும் ராம் சரணின்...

இயக்குனர் கல்யாண் இயக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட்...

குலேபகாவலி மற்றும் ஜாக்பாட் போன்ற நகைச்சுவைப் படங்களுக்கு பெயர் பெற்ற திரைப்படத்...

சூர்யா 42 படத்தின் டைட்டிலை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட்...

சூர்யா சிறுத்தை சிவாவுடன் தற்காலிகமாக சூர்யா 42 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ள படத்திற்கு...

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !! ரசிகர்கள் எதிர்பார்த்த ...

ஜனவரியில் வெளியான துணிவு நல்ல வரவேற்பைப் பெற்றதில் இருந்து, அஜித் விடுமுறையில்...

தன்னம்பிக்கை தான் ஒரு பெண்ணை சூப்பர் வுமன் ஆக்குகிறது என்கிறார் ஏறக்குறைய நான்கு வருடங்களுக்கு பிறகு இந்திய சினிமாவில் மீண்டும் நடிக்க வந்திருக்கும் எமி ஜாக்சன். மகளிர் தினத்தை முன்னிட்டு எங்களிடம் பேசுகையில், மூன்று வயது மகனைக் கொண்ட நடிகர், வேலை செய்யும் அம்மாவாக இருந்தாலும், பெண்கள் அதற்காக உழைக்கத் தயாராக இருந்தால் அனைத்தையும் பெற முடியும் என்று நம்புகிறார். வயது மற்றும் அனுபவத்துடன் தன்னம்பிக்கை வரும் என்றும், தன்னம்பிக்கையான ஒரு பெண்ணுக்கு அவள் என்ன விரும்புகிறாள், என்ன தகுதியானவள் என்பது தெரியும் என்றும் ஆமி உணர்கிறாள். நேர்காணலின் பகுதிகள்:
‘என் மகன்தான் எனக்கு முன்னுரிமை’
ஒரு வேலை செய்யும் அம்மாவாக, தனது எல்லா முடிவுகளும் மகன் ஆண்ட்ரியாஸை மனதில் வைத்து எடுக்கப்பட்டவை என்று எமி கூறுகிறார். “எனது நேரம் மிகவும் விலைமதிப்பற்றது, நான் பணிபுரியும் திட்டங்கள் மற்றும் நான் ஒத்துழைக்கும் நபர்களைப் பற்றி நான் மிகவும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டேன். எனது நேரத்தையும் ஆற்றலையும் நான் எங்கு செலவிடுகிறேன் என்பதில் நான் மிகவும் உறுதியாக இருக்கிறேன், ஏனெனில் என் மகன் எனது முன்னுரிமை, ”என்று நட்சத்திரம் கூறுகிறது.
‘குழந்தைகளுடன் தொடர்புகொள்வதே முக்கியம்’
குடும்ப வன்முறையால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு மறுவாழ்வு அளிக்கும் வகையில் செயல்படும் சென்னையில் உள்ள தொண்டு நிறுவனத்துடன் எமி தொடர்புடையவர். “நான் கற்றுக்கொண்டது என்னவென்றால், ஆண்களுக்கும் பெண்களுக்கும் பாலின சமத்துவம் குறித்த அணுகுமுறை இளம் வயதிலேயே வேரூன்றுகிறது. எனவே, பச்சாதாபம், கருணை, இரக்கம் ஆகியவற்றைக் கற்பிப்பது இன்று ஆண் குழந்தைகளை வளர்ப்பதற்கான முதல் விதி. நான் என் மகனுடன் எல்லாவற்றையும் பற்றி பேசுகிறேன், மேலும் அவர் என்னிடம் எதையும் பேச வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன். தாய்-மகன் உறவில் தொடர்பு அவசியம்” என்கிறார் நடிகர்.
படத்திற்காக ஸ்டண்ட் செய்யும் போது பட்டியைத் தள்ளுவது
மதராசப்பட்டினம் என்ற பீரியட் டிராமாவில் இயக்குனர் விஜய்யால் தமிழ் திரையுலகிற்கு அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட நடிகர், மீண்டும் தனக்கு பிடித்த இயக்குனருடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறார். “தொற்றுநோய் வருவதற்கு சற்று முன்பு, நான் விஜய் சாருடன் ஒரு வெப் சீரிஸுக்கு ஷூட் செய்யவிருந்தேன். ஆனால், தொற்றுநோய் காரணமாக அது கிடப்பில் போடப்பட்டது. எல்லாம் திறந்தவுடன், விஜய் சார் நான் ஒரு படத்திற்கு வருகிறீர்களா என்று கேட்டதற்கு, ‘ஆம்!’ இது ஒரு ஆக்‌ஷன் படம், எனக்கு மிகவும் வித்தியாசமான கேரக்டர் இருக்கிறது” என்கிறார் எமி.
நடிகர் சாண்ட்ரா ஜேம்ஸ் என்ற சிறைக்காவலராக நடித்துள்ளார் மற்றும் சில ஸ்டண்ட்களை நிகழ்த்தியுள்ளார். ஜியு-ஜிட்சுவில் பயிற்சி பெறும் தற்காப்புக் கலை ஆர்வலரான எமி, ஸ்டண்ட் நடன இயக்குனர் சில்வாவுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் மகிழ்ச்சியடைந்தார்.
சக நடிகரான அருண் விஜய்யைப் பொறுத்தவரை, அவர் செட்டில் அமைதியான உணர்வைக் கொண்டுவருகிறார், என்று அவர் கூறுகிறார். “அவர் செயலில் மிகவும் திறமையானவர், எனவே நான் அவரிடமிருந்து பல குறிப்புகள் மற்றும் தந்திரங்களை எடுக்கிறேன். மேலும் அவர் கொண்டு வரும் ஆரோக்கியமான உணவையும் நான் திருடுகிறேன், ”என்று அவள் சிரிக்கிறாள்.
மிக முக்கியமாக, எமி தனது மகன் படப்பிடிப்பில் இருந்ததால், தனது வேலையைப் பார்த்து மகிழ்ச்சியாக இருந்ததாக கூறுகிறார்.
நடிகை வித்யுத் ஜம்வால் நடிக்கும் பாலிவுட் படத்தில் ஒரே நேரத்தில் படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார். அவர் இப்போது தனது எல்லைகளைத் தாண்டி அவளை உற்சாகப்படுத்தும் திரைப்படங்களின் ஒரு பகுதியாக இருக்க விரும்புகிறார்.
“என்னிடம் சில ஸ்கிரிப்ட்கள் வந்துள்ளன. ஒன்று பெண்களை மையமாகக் கொண்ட படம். குதிரை சவாரி, குதிரை பந்தயம் மற்றும் அழகான உரையாடல் உள்ளது, நான் அதை பற்றி மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறேன். எனது நேரம் விலைமதிப்பற்றது என்பதால் நான் பணிபுரியும் திட்டங்களில் ஆ

சமீபத்திய கதைகள்