Saturday, February 24, 2024 9:05 pm

எமி ஜாக்சன் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தன்னம்பிக்கை தான் ஒரு பெண்ணை சூப்பர் வுமன் ஆக்குகிறது என்கிறார் ஏறக்குறைய நான்கு வருடங்களுக்கு பிறகு இந்திய சினிமாவில் மீண்டும் நடிக்க வந்திருக்கும் எமி ஜாக்சன். மகளிர் தினத்தை முன்னிட்டு எங்களிடம் பேசுகையில், மூன்று வயது மகனைக் கொண்ட நடிகர், வேலை செய்யும் அம்மாவாக இருந்தாலும், பெண்கள் அதற்காக உழைக்கத் தயாராக இருந்தால் அனைத்தையும் பெற முடியும் என்று நம்புகிறார். வயது மற்றும் அனுபவத்துடன் தன்னம்பிக்கை வரும் என்றும், தன்னம்பிக்கையான ஒரு பெண்ணுக்கு அவள் என்ன விரும்புகிறாள், என்ன தகுதியானவள் என்பது தெரியும் என்றும் ஆமி உணர்கிறாள். நேர்காணலின் பகுதிகள்:
‘என் மகன்தான் எனக்கு முன்னுரிமை’
ஒரு வேலை செய்யும் அம்மாவாக, தனது எல்லா முடிவுகளும் மகன் ஆண்ட்ரியாஸை மனதில் வைத்து எடுக்கப்பட்டவை என்று எமி கூறுகிறார். “எனது நேரம் மிகவும் விலைமதிப்பற்றது, நான் பணிபுரியும் திட்டங்கள் மற்றும் நான் ஒத்துழைக்கும் நபர்களைப் பற்றி நான் மிகவும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டேன். எனது நேரத்தையும் ஆற்றலையும் நான் எங்கு செலவிடுகிறேன் என்பதில் நான் மிகவும் உறுதியாக இருக்கிறேன், ஏனெனில் என் மகன் எனது முன்னுரிமை, ”என்று நட்சத்திரம் கூறுகிறது.
‘குழந்தைகளுடன் தொடர்புகொள்வதே முக்கியம்’
குடும்ப வன்முறையால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு மறுவாழ்வு அளிக்கும் வகையில் செயல்படும் சென்னையில் உள்ள தொண்டு நிறுவனத்துடன் எமி தொடர்புடையவர். “நான் கற்றுக்கொண்டது என்னவென்றால், ஆண்களுக்கும் பெண்களுக்கும் பாலின சமத்துவம் குறித்த அணுகுமுறை இளம் வயதிலேயே வேரூன்றுகிறது. எனவே, பச்சாதாபம், கருணை, இரக்கம் ஆகியவற்றைக் கற்பிப்பது இன்று ஆண் குழந்தைகளை வளர்ப்பதற்கான முதல் விதி. நான் என் மகனுடன் எல்லாவற்றையும் பற்றி பேசுகிறேன், மேலும் அவர் என்னிடம் எதையும் பேச வேண்டும் என்று நான் விரும்புகிறேன். தாய்-மகன் உறவில் தொடர்பு அவசியம்” என்கிறார் நடிகர்.
படத்திற்காக ஸ்டண்ட் செய்யும் போது பட்டியைத் தள்ளுவது
மதராசப்பட்டினம் என்ற பீரியட் டிராமாவில் இயக்குனர் விஜய்யால் தமிழ் திரையுலகிற்கு அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட நடிகர், மீண்டும் தனக்கு பிடித்த இயக்குனருடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் மகிழ்ச்சி அடைகிறார். “தொற்றுநோய் வருவதற்கு சற்று முன்பு, நான் விஜய் சாருடன் ஒரு வெப் சீரிஸுக்கு ஷூட் செய்யவிருந்தேன். ஆனால், தொற்றுநோய் காரணமாக அது கிடப்பில் போடப்பட்டது. எல்லாம் திறந்தவுடன், விஜய் சார் நான் ஒரு படத்திற்கு வருகிறீர்களா என்று கேட்டதற்கு, ‘ஆம்!’ இது ஒரு ஆக்‌ஷன் படம், எனக்கு மிகவும் வித்தியாசமான கேரக்டர் இருக்கிறது” என்கிறார் எமி.
நடிகர் சாண்ட்ரா ஜேம்ஸ் என்ற சிறைக்காவலராக நடித்துள்ளார் மற்றும் சில ஸ்டண்ட்களை நிகழ்த்தியுள்ளார். ஜியு-ஜிட்சுவில் பயிற்சி பெறும் தற்காப்புக் கலை ஆர்வலரான எமி, ஸ்டண்ட் நடன இயக்குனர் சில்வாவுடன் இணைந்து பணியாற்றுவதில் மகிழ்ச்சியடைந்தார்.
சக நடிகரான அருண் விஜய்யைப் பொறுத்தவரை, அவர் செட்டில் அமைதியான உணர்வைக் கொண்டுவருகிறார், என்று அவர் கூறுகிறார். “அவர் செயலில் மிகவும் திறமையானவர், எனவே நான் அவரிடமிருந்து பல குறிப்புகள் மற்றும் தந்திரங்களை எடுக்கிறேன். மேலும் அவர் கொண்டு வரும் ஆரோக்கியமான உணவையும் நான் திருடுகிறேன், ”என்று அவள் சிரிக்கிறாள்.
மிக முக்கியமாக, எமி தனது மகன் படப்பிடிப்பில் இருந்ததால், தனது வேலையைப் பார்த்து மகிழ்ச்சியாக இருந்ததாக கூறுகிறார்.
நடிகை வித்யுத் ஜம்வால் நடிக்கும் பாலிவுட் படத்தில் ஒரே நேரத்தில் படப்பிடிப்பில் இருக்கிறார். அவர் இப்போது தனது எல்லைகளைத் தாண்டி அவளை உற்சாகப்படுத்தும் திரைப்படங்களின் ஒரு பகுதியாக இருக்க விரும்புகிறார்.
“என்னிடம் சில ஸ்கிரிப்ட்கள் வந்துள்ளன. ஒன்று பெண்களை மையமாகக் கொண்ட படம். குதிரை சவாரி, குதிரை பந்தயம் மற்றும் அழகான உரையாடல் உள்ளது, நான் அதை பற்றி மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறேன். எனது நேரம் விலைமதிப்பற்றது என்பதால் நான் பணிபுரியும் திட்டங்களில் ஆ

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்