Tuesday, April 16, 2024 11:35 am

அஜித் 62 படத்தில் வில்லன் வதந்திக்கு முற்றுபுள்ளி! இதோ அவரே கூறிய பதில்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

தமிழ் சினிமாவின் பிரபல நடிகரான அஜீத் குமார் தனது சமீபத்திய வெளியீடான வலிமையின் வணிக ரீதியான வெற்றியால் தற்போது உச்சத்தில் இருக்கிறார். ஸ்டைலிஷ் நடிகர் தற்போது தமிழ் சினிமாவில் தனது 62வது படப்பிடிப்பை தொடங்க உள்ளார். திறமையான திரைப்பட தயாரிப்பாளரான மகிழ் துருமேனியால் இயக்கப்படும் இந்த திட்டத்திற்கு தற்காலிகமாக ஏகே 62 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. சமீபத்திய புதுப்பிப்புகளின்படி, ஏகே 62 இப்போது அதிகாரப்பூர்வமாக பூஜை விழாவுடன் தொடங்கப்பட்டது, இது சமீபத்தில் சென்னையில் நடைபெற்றது.

அஜித் நடிப்பில் வெளியான துணிவு படமானது வாரிசு உடன் மோதிய நிலையில் தற்பொழுது இரண்டு ஹீரோக்களும் அவர்களின் படங்களில் பிஸியாக நடித்து வருகின்றனர். ஆனால் ஏகே 62 திரைப்படம் குறித்த அறிவிப்பை வெளியிடுவதில் மிக கவனமாக காய் நகர்த்தி வருகிறார் அஜித். இதனால் தான் படப்பிடிப்பு தொடங்குவதற்கு காலதாமதம் ஏற்பட்டுள்ளது.

இந்நிலையில் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கத்தில் தற்பொழுது விஜய் நடித்து வருகிறார். இவர் நடிப்பில் உருவாகி வரும் லியோ படத்திற்கான படப்பிடிப்பானது படு ஜோராக நடந்து வருகிறது. ஆனால் அஜித் நடிப்பில் உருவாக இருக்கும் ஏகே 62 படத்திற்கு மகிழ் திருமேனி இயக்குனராக உறுதி செய்யப்பட்டுள்ள நிலையில் அதற்கான செய்தியை அறிவிப்பதில் காலதாமதம் ஏற்பட்டு வருகிறது.

இதனைத் தொடர்ந்து மறுபடியும் எந்த குளறுபடியும் நடக்காத வண்ணம் அஜித் காய் நகர்த்தி வருகிறார். மேலும் படத்தினை பற்றி முழுமையாக உறுதி செய்த பிறகே அறிவிப்பை வெளியிட வேண்டும் என்று உறுதியாக இருந்து வருகிறார். இதனால்தான் ஏகே 62 படத்தை பற்றிய அதிகாரபூர்வமான தகவலானது இன்னும் வெளிவராமல் இருக்கிறது.

இன்னும் ஒரு வாரத்தில் கண்டிப்பாக அனைத்து பணிகளும் முடிவடைந்து அறிவிப்பு வெளியாகும் என தெரிகிறது. அதற்கான வேலைகளில் படக்குழு தீவிரமாக ஈடுபட்டு வருகிறது. ஆனால் இதற்கெல்லாம் காரணம் அஜித் தான் என்று தெள்ளத் தெளிவாக தெரிகிறது.

விஷ்ணுவர்தன் இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பில் 2013 இல் வெளியான ஆரம்பம் படம் மாபெரும் வெற்றி பெற்றது. இந்த படத்தில் டாப்ஸி, நயன்தாரா போன்ற கதாநாயகிகள் நடித்தாலும் அஜித்துக்கு ஜோடியாக நடிக்கவில்லை. அதேபோல் அஜித் நடிப்பில் வெளியான வலிமை படத்திலும் ஹூமா குரேசி நடித்திருந்தார்.

மேலும் துணிவு படத்திலும் அஜித்துடன் இணைந்து மஞ்சு வாரியர் நடித்திருந்தார். ஆனால் இவர்களையெல்லாம் அஜித்துக்கு ஜோடியாகாமல் நட்பான கதாபாத்திரங்களாக பயன்படுத்தி இருந்தார்கள். அதிலும் மஞ்சு வாரியருக்கு அஜித்துக்கு இணையான கதாபாத்திரம் கொடுக்கப்பட்டிருந்தது.

இவர்களுடன் டூயட் பாடலோ, ரொமான்சோ இந்த படங்களில் இடம்பெறவில்லை. அஜித் தன்னை நம்பியும், கதையை நம்பியும் இந்த படங்களில் நடித்து வெற்றி கண்டுள்ளார். கடைசியாக வெளியான துணிவு படம் ரசிகர்களிடம் மாபெரும் வரவேற்பை பெற்று வசூல் சாதனை படைத்தது.

அதுமட்டுமின்றி அஜித் ரசிகர்களும் அவரை நம்பி தான் படத்தை பார்க்க வருகிறார்கள். இவ்வாறு தன் மீது உள்ள நம்பிக்கையால் ஆட்டநாயகனாக தொடர்ந்து அஜித் ஜெயித்து வருகிறார். இப்போது மகிழ்திருமேனி, அஜித் இணையும் ஏகே 62 படத்திற்கான அறிவிப்புக்காக அவரது ரசிகர்கள் ஆர்வமாக காத்திருக்கிறார்கள்.

அஜித் 62 படத்தில் வில்லனாக எஸ்ஜே சூர்யா நடிக்க இருக்கிறார் என்ற தகவல் சமீபத்தில் வைரல் ஆனது. இதுபற்றி எஸ் ஜே சூர்யாவிடம் ஒரு பேட்டியில் கேட்டபோது அவர் கூறியதாவதுஅஜித் 62 திரைப்படத்தில் வில்லனாக நான் கிடையாது என அறிவித்திருந்தார்.

ஏகே 62 நட்சத்திர நடிகர்கள் பற்றி அதிகம் எதுவும் வெளியிடப்படவில்லை என்றாலும், பிரபல நடிகர்கள் அருண் விஜய் மற்றும் அருள்நிதி ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்க அணுகியதாக வதந்திகள் தெரிவிக்கின்றன. அப்படியானால், இந்த திட்டம் 2015-ல் வெளியான பிளாக்பஸ்டர் யென்னை அறிந்தால் பிறகு அஜித் மற்றும் அருண் மீண்டும் இணைவதை குறிக்கலாம். படத்தின் கதாநாயகி யார் என்பதை தயாரிப்பாளர்கள் இன்னும் முடிவு செய்யவில்லை.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்