Friday, April 19, 2024 4:38 am

முதல் நபராயை Ak 62 – ல் இணைந்த பிரபல சீரியல் நடிகை ! அவரே கூறிய உண்மை

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘துணிவு’ மெகா பிளாக்பஸ்டரை வழங்கிய அஜித் குமார், ‘ஏகே 62’ படத்திற்கான ஸ்கிரிப்டை இறுதி செய்வதிலும், தனது குடும்பத்துடன் விடுமுறை எடுப்பதிலும், பைக்கில் தனது உலகச் சுற்றுப்பயணத்தின் இரண்டாம் கட்டத்தைத் திட்டமிடுவதிலும் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளார்.

இந்நிலையில், விமான நிலையத்தில் அஜித்தின் சமீபத்திய புகைப்படம் இணையவாசிகளை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. மாஸ் ஹீரோ, வெளிர் நீல நிற சட்டை மற்றும் ஜீன்ஸ் அணிந்து குளிர்ச்சியான உடையில் அழகாக இருக்கிறார். அவர் பெரும்பாலும் நரைத்த தாடி மற்றும் மீசையுடன் தனது ஸ்வாக்கிற்கு இசைவாக இருக்கிறார். இன்னும் சில வாரங்களில் திரைக்கு வரும் ‘ஏகே 62’ படத்தின் புதிய கெட்அப்பாக இது இருக்கலாம் என ரசிகர்கள் ஏற்கனவே சமூக வலைதளங்களில் ஊகித்து வருகின்றனர்.

அஜித்தின் 62வது படத்தில் பிரபல சீரியல் நடிகை ஒருவர் இணைந்துள்ளார்.தமிழ் சினிமாவில் மிகுந்த எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது அஜித்தின் 62வது அடுத்த படம்.

இந்த படத்தின் அறிவிப்பு எப்போது வெளியாகும் என ரசிகர்கள் ஆர்வத்துடன் காத்திருக்கின்றனர். இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் இயக்குவதாக அறிவிக்கப்பட்ட இப்படம் சில காரணங்களால் கைவிடப்பட்டது. இதையடுத்து ‘தடம்’, ‘கலகத்தலைவன்’ ஆகிய படங்களை இயக்கிய மகிழ் திருமேனி இயக்கவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

லைக்கா தயாரிப்பில் உருவாகும் இந்த படத்திற்கு அனிரூத் இசையமைத்துள்ளார். முழுக்க முழுக்க ஆக்ஷனில் உருவாக்க திட்டமிட்டுள்ள இந்த படத்தின் கதை இறுதி செய்யப்பட்டுவிட்டது. இதையடுத்து நடிகர், நடிகை மற்றும் தொழில்நுட்ப கலைஞர்கள் தேர்வு நடைபெற்று வருகிறது. இந்த பணிகள் நிறைவுபெற்றவுடன் விரைவில் அறிவிப்பை வெளியிட தயாரிப்பு நிறுவனம் முடிவு செய்துள்ளது.

இந்நிலையில் பிரபல சீரியல் நடிகையான சைத்ரா ரெட்டி, ‘ஏகே 62’ படத்தில் இணைந்துள்ளார். இது குறித்து தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ள அவர், நடிகர் அஜித் மற்றும் இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி ஆகியோருக்கு நன்றி கூறி படத்தில் இணைந்துள்ளதை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். பெங்களூரைச் சேர்ந்த சைத்ரா ரெட்டி ‘கல்யாணம் முதல் காதல் வரை’ சீரியல் மூலமாக தமிழில் அறிமுகமானார். ஜீ தமிழில் ஒளிபரப்பான ‘யாரடி நீ மோகினி’ சீரியலிலும் நடித்து பிரபலமானார். அதன்பிறகு சன் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் ‘கயல்’ சீரியலில் நடித்து வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

‘ஏகே 62’ படத்தை மகிழ் திருமேனி இயக்குகிறார் மற்றும் அனிருத் இசையமைக்க லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கிறது. காஜல் அகர்வால், ஆர்யா, அருள்நிதி ஆகியோரிடம் முக்கிய கதாபாத்திரங்களுக்காக பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக கூறப்படுகிறது.

இந்த ஆண்டு இறுதியில் ‘AK 62’ முடித்த பிறகு, அஜித் தனது உலக பைக் சுற்றுப்பயணத்தை தொடங்குகிறார், அது “பரஸ்பர மரியாதைக்காக சவாரி” என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இந்த சுற்றுப்பயணம் அனைத்து கண்டங்கள் மற்றும் உலகின் முக்கிய நகரங்களை உள்ளடக்கும் என்றும், முடிக்க சுமார் 18 மாதங்கள் ஆகும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்