28.3 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023

முதல் நபராயை Ak 62 – ல் இணைந்த பிரபல சீரியல் நடிகை ! அவரே கூறிய உண்மை

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அபர்ணா பாலமுரளி உடன் ரஜினி உள்ள புகைப்படம் இணையத்தில்...

ரஜினிகாந்த் இந்தியத் திரையுலகின் மிகப்பெரிய பெயர்களில் ஒருவர். மாஸ் ஹீரோ அவரது...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கத்தில் மகேஷ் பாபு நடிக்கும் புதிய படத்தை...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியும் மகேஷ் பாபுவும் விரைவில் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளனர். 2023-ம் ஆண்டின் இறுதியில்...

வெங்கட் பிரபுவுடன் இணையும் சிவகார்த்திகேயனின் புதிய படத்தை பற்றிய...

சிவகார்த்திகேயன் வெங்கட் பிரபுவுடன் ஒரு நேர்த்தியான ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னரில் இணையவிருப்பதால், சிவகார்த்திகேயனின்...

சலார் படத்தை ஆங்கிலத்திலும் டப் செய்யப்பட படக்குழு முடிவு...

பிரபாஸ் நடித்த சாலார் இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்,...

கேப்டன் மில்லர் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட்...

சமீபத்திய தகவல்களின்படி, கேப்டன் மில்லரின் கிளைமாக்ஸ் படப்பிடிப்பு குற்றாலத்தில் சுமார் 1000...

‘துணிவு’ மெகா பிளாக்பஸ்டரை வழங்கிய அஜித் குமார், ‘ஏகே 62’ படத்திற்கான ஸ்கிரிப்டை இறுதி செய்வதிலும், தனது குடும்பத்துடன் விடுமுறை எடுப்பதிலும், பைக்கில் தனது உலகச் சுற்றுப்பயணத்தின் இரண்டாம் கட்டத்தைத் திட்டமிடுவதிலும் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளார்.

இந்நிலையில், விமான நிலையத்தில் அஜித்தின் சமீபத்திய புகைப்படம் இணையவாசிகளை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. மாஸ் ஹீரோ, வெளிர் நீல நிற சட்டை மற்றும் ஜீன்ஸ் அணிந்து குளிர்ச்சியான உடையில் அழகாக இருக்கிறார். அவர் பெரும்பாலும் நரைத்த தாடி மற்றும் மீசையுடன் தனது ஸ்வாக்கிற்கு இசைவாக இருக்கிறார். இன்னும் சில வாரங்களில் திரைக்கு வரும் ‘ஏகே 62’ படத்தின் புதிய கெட்அப்பாக இது இருக்கலாம் என ரசிகர்கள் ஏற்கனவே சமூக வலைதளங்களில் ஊகித்து வருகின்றனர்.

அஜித்தின் 62வது படத்தில் பிரபல சீரியல் நடிகை ஒருவர் இணைந்துள்ளார்.தமிழ் சினிமாவில் மிகுந்த எதிர்பார்ப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது அஜித்தின் 62வது அடுத்த படம்.

இந்த படத்தின் அறிவிப்பு எப்போது வெளியாகும் என ரசிகர்கள் ஆர்வத்துடன் காத்திருக்கின்றனர். இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் இயக்குவதாக அறிவிக்கப்பட்ட இப்படம் சில காரணங்களால் கைவிடப்பட்டது. இதையடுத்து ‘தடம்’, ‘கலகத்தலைவன்’ ஆகிய படங்களை இயக்கிய மகிழ் திருமேனி இயக்கவுள்ளதாக கூறப்படுகிறது.

லைக்கா தயாரிப்பில் உருவாகும் இந்த படத்திற்கு அனிரூத் இசையமைத்துள்ளார். முழுக்க முழுக்க ஆக்ஷனில் உருவாக்க திட்டமிட்டுள்ள இந்த படத்தின் கதை இறுதி செய்யப்பட்டுவிட்டது. இதையடுத்து நடிகர், நடிகை மற்றும் தொழில்நுட்ப கலைஞர்கள் தேர்வு நடைபெற்று வருகிறது. இந்த பணிகள் நிறைவுபெற்றவுடன் விரைவில் அறிவிப்பை வெளியிட தயாரிப்பு நிறுவனம் முடிவு செய்துள்ளது.

இந்நிலையில் பிரபல சீரியல் நடிகையான சைத்ரா ரெட்டி, ‘ஏகே 62’ படத்தில் இணைந்துள்ளார். இது குறித்து தனது ட்விட்டர் பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ள அவர், நடிகர் அஜித் மற்றும் இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி ஆகியோருக்கு நன்றி கூறி படத்தில் இணைந்துள்ளதை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். பெங்களூரைச் சேர்ந்த சைத்ரா ரெட்டி ‘கல்யாணம் முதல் காதல் வரை’ சீரியல் மூலமாக தமிழில் அறிமுகமானார். ஜீ தமிழில் ஒளிபரப்பான ‘யாரடி நீ மோகினி’ சீரியலிலும் நடித்து பிரபலமானார். அதன்பிறகு சன் டிவியில் ஒளிபரப்பாகி வரும் ‘கயல்’ சீரியலில் நடித்து வருகிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

‘ஏகே 62’ படத்தை மகிழ் திருமேனி இயக்குகிறார் மற்றும் அனிருத் இசையமைக்க லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கிறது. காஜல் அகர்வால், ஆர்யா, அருள்நிதி ஆகியோரிடம் முக்கிய கதாபாத்திரங்களுக்காக பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக கூறப்படுகிறது.

இந்த ஆண்டு இறுதியில் ‘AK 62’ முடித்த பிறகு, அஜித் தனது உலக பைக் சுற்றுப்பயணத்தை தொடங்குகிறார், அது “பரஸ்பர மரியாதைக்காக சவாரி” என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இந்த சுற்றுப்பயணம் அனைத்து கண்டங்கள் மற்றும் உலகின் முக்கிய நகரங்களை உள்ளடக்கும் என்றும், முடிக்க சுமார் 18 மாதங்கள் ஆகும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்