Thursday, March 30, 2023

விக்ரமின் ஜெமினி படத்தில் அஜித் எடுத்துக்கொண்ட தர லோக்கல் புகைப்படம் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

அஜீத்துக்காக 10 வருடமாக கதை எழுதி காத்திருக்கும் ...

AK62 மே மாதம் முதல் அதன் வழக்கமான படப்பிடிப்பைத் தொடங்கும். இந்த...

கைது வாரண்ட்டை தள்ளுபடி செய்யக்கோரி செங்கல்பட்டு நீதிமன்றத்தில் யாஷிகா...

யாஷிகா ஆனந்த் இறுதியாக மார்ச் 27 அன்று தனது 2021 விபத்து...

உண்மையிலேயே லாங் பைக் ரைடுகளை மிஸ் பண்ணுகிறேன் கவுதம்...

நடிகர் கௌதம் கார்த்திக் தனது ‘பாத்து தலை’ திரைப்படத்தின் வெளியீட்டிற்காக காத்திருக்கிறார்,...

ஒட்டுமொத்த இந்தியாவையே கலக்கு கலக்குன்னு கலக்கிய திரைப்படத்தில் ...

இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் துனிவு படத்தின் மூலம் மிகப்பெரிய வெற்றியைப் பெற்ற...

சிவகார்த்திகேயன் மாவீரன் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ...

இந்த ஆண்டு திரைக்கு வரவிருக்கும் சுவாரஸ்யமான படங்களில் ஒன்றாக மாறி வரும்...

AK62 படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டு அஜித்குமார் பைக்கில் பயணம் செய்யவுள்ளார். மோட்டார் சைக்கிளில் தனது உலக சுற்றுப்பயணத்தின் இரண்டாம் கட்டத்தை முடித்த பிறகு அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் படத்தின் படப்பிடிப்பை தொடங்குவார் என்று முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது. இப்போது நடிகரின் செய்தித் தொடர்பாளர் பகிர்ந்துள்ள சமீபத்திய புதுப்பிப்பின்படி, அஜித் முதலில் படப்பிடிப்பை முடிப்பார். AK62 லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் மூலம் ஆதரிக்கப்படுகிறது.

துணிவு படத்தை கொடுத்த அஜித் அடுத்து தனது 62வது படத்தை இயக்குவதில் தாமதம் காட்டி வருகிறார்.காரணம் கதையோடு படத்தில் இடம்பெறும் அனைத்து விஷயங்களும் எப்படி வரப்போகிறது என்பதை முழுமையாக படித்துவிட்டு படப்பிடிப்பு செல்ல முடிவு எடுத்துள்ளதால் தாமதம் ஆகிறதாம்.

விக்னேஷ் சிவனுடன் இணைவார் என்று பார்த்தால் அவர்களது கூட்டணி அமையவில்லை. அடுத்து மகிழ் திருமேனியுடன் அஜித் படம் நடிக்கிறார் என கூறப்படு இன்னும் அதிகாரப்பூர்வமாக செய்தி வரவில்லை.

இடையில் கொஞ்சம் வெளியூர் சுற்றியுள்ள அஜித் தற்போது சென்னை திரும்பியுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. அவரை நேரில் பார்த்த ரசிகர்கள் புகைப்படம் எடுத்து டுவிட்டரில் வெளியிட்டுள்ளனர்.

அதைப்பார்த்த ரசிகர்கள் அஜித் கொஞ்சம் உடல்எடை குறைத்துள்ளது போல் தெரிகிறது என கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள்.


இந்த நிலையில் அஜித்தின் அடுத்த படத்தின் அறிவிப்பு என பல தகவல் வெளியாகி ரசிகர்களிடம் ட்ரென்ட் ஆகி வருகிறது, இந்த நிலையில் அஜித் ஜெமினி படத்தில் ஏறுமுகம் என்ற தலைப்பில் நடிக்க இருந்தார் ஆனால் பாதி போட்டோ சூட் நடந்து முடிந்த பிறகு அஜித் படத்தின் கதை பிடிக்கவில்லை என பாதியில் வெளியேறினார்.

இந்த படத்தில் ஓ போடு என்ற வசனம் ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது மேலும் ஜெமினி படத்திற்காக அஜித் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படம் தற்பொழுது ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்ப்பை பெற்று வருகிறது இந்த புகைப்படத்தில் அஜித் தர லோக்கல் கெட்டப்பில் இருக்கிறார். இதோ புகைப்படம்.

அஜித்தின் சமீபத்திய தோற்றம் எச் வினோத்தின் திருட்டு திரைப்படமான துணிவு, இது ரசிகர்கள் மற்றும் விமர்சகர்களிடமிருந்து நிறைய பாராட்டுகளைப் பெற்றது. கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றாலும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் படம் நன்றாகவே இருந்தது. துனிவு படப்பிடிப்பு முழுவதும், நடிகர் ஐரோப்பா, இந்தியா மற்றும் தாய்லாந்தின் பல்வேறு பகுதிகளுக்கு பயணம் செய்தார். மேலும், அதே சுற்றுப்பயணத்தின் போது, மஞ்சு வாரியர், அஜித் குமார் மற்றும் அவரது குழுவினருடன் கடைசியாக லே-லடாக் மற்றும் காஷ்மீர் வரை பைக் பயணத்தில் சென்றார்

சமீபத்திய கதைகள்