Saturday, June 15, 2024 9:56 am

விக்ரமின் ஜெமினி படத்தில் அஜித் எடுத்துக்கொண்ட தர லோக்கல் புகைப்படம் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

AK62 படத்தின் படப்பிடிப்பை முடித்துவிட்டு அஜித்குமார் பைக்கில் பயணம் செய்யவுள்ளார். மோட்டார் சைக்கிளில் தனது உலக சுற்றுப்பயணத்தின் இரண்டாம் கட்டத்தை முடித்த பிறகு அஜித் குமார் தனது வரவிருக்கும் படத்தின் படப்பிடிப்பை தொடங்குவார் என்று முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது. இப்போது நடிகரின் செய்தித் தொடர்பாளர் பகிர்ந்துள்ள சமீபத்திய புதுப்பிப்பின்படி, அஜித் முதலில் படப்பிடிப்பை முடிப்பார். AK62 லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் மூலம் ஆதரிக்கப்படுகிறது.

துணிவு படத்தை கொடுத்த அஜித் அடுத்து தனது 62வது படத்தை இயக்குவதில் தாமதம் காட்டி வருகிறார்.காரணம் கதையோடு படத்தில் இடம்பெறும் அனைத்து விஷயங்களும் எப்படி வரப்போகிறது என்பதை முழுமையாக படித்துவிட்டு படப்பிடிப்பு செல்ல முடிவு எடுத்துள்ளதால் தாமதம் ஆகிறதாம்.

விக்னேஷ் சிவனுடன் இணைவார் என்று பார்த்தால் அவர்களது கூட்டணி அமையவில்லை. அடுத்து மகிழ் திருமேனியுடன் அஜித் படம் நடிக்கிறார் என கூறப்படு இன்னும் அதிகாரப்பூர்வமாக செய்தி வரவில்லை.

இடையில் கொஞ்சம் வெளியூர் சுற்றியுள்ள அஜித் தற்போது சென்னை திரும்பியுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. அவரை நேரில் பார்த்த ரசிகர்கள் புகைப்படம் எடுத்து டுவிட்டரில் வெளியிட்டுள்ளனர்.

அதைப்பார்த்த ரசிகர்கள் அஜித் கொஞ்சம் உடல்எடை குறைத்துள்ளது போல் தெரிகிறது என கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள்.


இந்த நிலையில் அஜித்தின் அடுத்த படத்தின் அறிவிப்பு என பல தகவல் வெளியாகி ரசிகர்களிடம் ட்ரென்ட் ஆகி வருகிறது, இந்த நிலையில் அஜித் ஜெமினி படத்தில் ஏறுமுகம் என்ற தலைப்பில் நடிக்க இருந்தார் ஆனால் பாதி போட்டோ சூட் நடந்து முடிந்த பிறகு அஜித் படத்தின் கதை பிடிக்கவில்லை என பாதியில் வெளியேறினார்.

இந்த படத்தில் ஓ போடு என்ற வசனம் ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்பை பெற்றது மேலும் ஜெமினி படத்திற்காக அஜித் எடுத்துக்கொண்ட புகைப்படம் தற்பொழுது ரசிகர்களிடம் நல்ல வரவேற்ப்பை பெற்று வருகிறது இந்த புகைப்படத்தில் அஜித் தர லோக்கல் கெட்டப்பில் இருக்கிறார். இதோ புகைப்படம்.

அஜித்தின் சமீபத்திய தோற்றம் எச் வினோத்தின் திருட்டு திரைப்படமான துணிவு, இது ரசிகர்கள் மற்றும் விமர்சகர்களிடமிருந்து நிறைய பாராட்டுகளைப் பெற்றது. கலவையான விமர்சனங்களைப் பெற்றாலும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் படம் நன்றாகவே இருந்தது. துனிவு படப்பிடிப்பு முழுவதும், நடிகர் ஐரோப்பா, இந்தியா மற்றும் தாய்லாந்தின் பல்வேறு பகுதிகளுக்கு பயணம் செய்தார். மேலும், அதே சுற்றுப்பயணத்தின் போது, மஞ்சு வாரியர், அஜித் குமார் மற்றும் அவரது குழுவினருடன் கடைசியாக லே-லடாக் மற்றும் காஷ்மீர் வரை பைக் பயணத்தில் சென்றார்

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்