32.2 C
Chennai
Saturday, March 25, 2023

ஜெயம் ரவி நடித்த அகிலன் படத்தின் முழு விமர்சனம் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

பொன்னியின் செல்வன் II டிரெய்லர் பற்றிய லேட்டஸ்ட் தகவல்...

பொன்னியின் செல்வன் II அனைத்தும் ஏப்ரல் 28 அன்று திரையரங்குகளில் வந்தன....

தளபதி விஜய்யை தொடர்ந்து அஜித் வீட்டிற்கு சென்ற சிம்பு...

நடிகர் அஜீத் குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24-ம் தேதி...

மகன் மனோஜ் இயக்கத்தில் நடிக்கும் பாரதிராஜா !

நடிகர் மனோஜ் பாரதிராஜா இயக்குநராக அறிமுகமாகவுள்ளார், வரவிருக்கும் தமிழ்த் திரைப்படத்தில் அவரது...

விஜய் அஜித்தின் வீட்டிற்கு ஆறுதல் தெரிவிக்க போனதற்கு முக்கிய...

அஜித்குமாரின் தந்தை இன்று காலமானதையடுத்து, அவரது உடல் பெசன்ட் நகர் மயானத்தில்...

அஜித்துக்கு போன் செய்தாரா ரஜினி ! வைரலாகும் தகவல்

அஜித்குமாரின் தந்தை பி.எஸ்.மணி கடந்த மார்ச் 24ஆம் தேதி சென்னையில் காலமானார்....

துறைமுகத்தில் நடக்கும் அனைத்து சட்டவிரோத ஆட்கடத்தல்களுக்கும் ஆணிவேர் அகிலன். இந்த அனைத்து கடத்தல் பேரங்களுக்கும் கபூர் தான் தலைவன். அவரை எப்படியாவது சந்திக்க வேண்டும் என்று முடிவெடுத்து, பல நாடுகளின் உளவு ரகசியங்களை வைத்திருக்கும் ஒருவரை நாடு கடத்தும் பணி அகிலனுக்கு வழங்கப்படுகிறது. இதற்கிடையில், நேர்மையான போலீஸ் அதிகாரி ஒருவர் அகிலனின் ஆட்டத்தை நிறுத்த நினைக்கிறார், பலவித வியூகங்களை வகுத்து அவரை கைது செய்ய முயற்சிக்கிறார். இறுதியாக அகிலன் வேலையை முடித்தாரா? அதன் பின்னணியில் அவரது மாஸ்டர் பிளான் என்ன?

நீண்ட நாட்களுக்குப் பிறகு ஒரு தமிழ்ப் படத்தில், படத்தின் லொகேஷன்கள் கண்ணுக்கு விருந்தாக அமைந்திருக்கிறது. நீண்ட இடைவேளைக்குப் பிறகு துறைமுகம், கடல், கப்பல், முழுக்க கடற்கரை மற்றும் அதைச் சார்ந்த இடங்களைப் பார்ப்பது புது அனுபவமாக இருந்தது. பொன்னியின் செல்வன்-1 படத்திற்கு பிறகு ஜெயரவி அகிலனாக இசையமைத்தார். அவரது அசைக்க முடியாத நடிப்பு அற்புதம். கேரக்டரில் மூழ்கி விட்டார்.

படத்தில் கேள்வி கேட்க முடியாத அளவுக்கு விவரங்கள் உள்ளன. எனவே கதை என்னவாக இருக்கும் என்பதை நம்மால் உடனடியாக கணிக்க முடிந்தாலும், படத்தின் திரைக்கதை சில திருப்பங்களுடன் நம்மை இருக்கையின் நுனியில் உட்கார வைக்கிறது. சாம் சிஎஸ்-ன் பின்னணி இசை பயமுறுத்துகிறது மற்றும் அது கதையுடன் கலக்கிறது.

படத்தில் பெரிய பலவீனங்கள் எதுவும் இல்லை. ஆனால், நீங்கள் ஒரு டூயட் அல்லது ரொமான்ஸை எதிர்பார்த்தால், நீங்கள் நிச்சயமாக ஏமாற்றமடைவீர்கள். அதனால்தான் பிரியா பவனின்சங்கருக்கு அதிக வேலை இல்லை. ப்ரியா பவானியை விட தன்யா ராஜேந்திரன் இன்னும் சிறப்பாக ஸ்கோர் செய்துள்ளார் மற்றும் குறைந்த இடம் இருந்தபோதிலும் அவரது திரை இடம் உறுதியானது. மற்ற கதாபாத்திரங்கள் தங்கள் பாத்திரங்களுக்கு நியாயம் செய்திருக்கிறார்கள்.

மொத்தத்தில், அருண்மொழியுடன் பிளாக்பஸ்டர் அடித்த பிறகு ஜெயம் ரவிக்கு ஒரு ஹிட் அகிலன் தமிழ்த் திரைப்படம் 10 மார்ச், 2023 அன்று வெளியானது. இத்திரைப்படத்தை என். கல்யாணகிருஷ்ணன் இயக்கியுள்ளார் மற்றும் ஜெயம் ரவி, பிரியா பவானி சங்கர், ஹரிஷ் உத்தமன் மற்றும் தன்யா ரவிச்சந்திரன் ஆகியோர் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளனர். அகிலன் படத்தில் நடித்த மற்றொரு பிரபல நடிகர் ஹரீஷ் பேரடி.

சமீபத்திய கதைகள்