Friday, March 31, 2023

உடல் நல குறைவால் பிரபல நடிகர் மரணம் ! அதிர்ச்சியில் ரசிகர்கள்

தொடர்புடைய கதைகள்

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

தீரா காதல் படத்திலிருந்து வெளியான முதல் சாங் இதோ !

செவ்வாயன்று தீரா காதல் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் உசுரன்கூடில் என்ற முதல் தனிப்பாடலை...

மார்க் ஆண்டனி படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

விஷால்-ஆதிக் ரவிச்சந்திரன் நடிப்பில் உருவாகி வரும் மார்க் ஆண்டனி படத்தின் இறுதிக்கட்ட...

வெற்றிமாறனின் ‘விடுதலை’ படத்தைப் பார்த்து சூரி மற்றும் விஜய் சேதுபதியைப் பாராட்டிய அல்போன்ஸ்

தமிழில் விஜய் சேதுபதி, சூரி நடித்துள்ள ‘விடுதலை’ திரைப்படம் இன்று வெளியாகியுள்ளது....

‘பத்து தல’ படத்தின் முதல் நாள் வசூல் ரிப்போர்ட் இதோ !

சிலம்பரசன் நடித்த 'பாத்து தலை' நேற்று (மார்ச் 30) பெரிய திரைகளில்...

நடிகரும் எழுத்தாளரும் இயக்குனருமான சதீஷ் கௌசிக் தனது 66வது வயதில் குருகிராமில் மார்ச் 8ஆம் தேதி காலமானார். அவரது உடல் பிரேதப் பரிசோதனைக்குப் பிறகு மும்பைக்குக் கொண்டுவரப்படும்.
அவரது நெருங்கிய கூட்டாளியும் சிறந்த நண்பருமான அனுபம் கெர் ட்விட்டரில் சோகமான செய்தியை அறிவித்தார். Kher’s Tweet கூறியது, “‘மரணமே இந்த உலகின் இறுதி உண்மை’ என்று எனக்குத் தெரியும், ஆனால் உயிருடன் இருக்கும் போது எனது சிறந்த நண்பர் #SatishKaushik பற்றி இதை எழுதுவேன் என்று நான் என் கனவிலும் நினைக்கவில்லை. 45 ஆண்டுகால நட்புக்கு இப்படி ஒரு திடீர் முற்றுப்புள்ளி! ! நீங்கள் இல்லாமல் வாழ்க்கை எப்போதும் ஒரே மாதிரியாக இருக்காது சதீஷ்! ஓம் சாந்தி!” அவரும் கௌசிக்கும் ஒன்றாக இருக்கும் கருப்பு வெள்ளை புகைப்படத்தையும் கேர் பகிர்ந்துள்ளார்.

பாலிவுட்டில் மூத்த நடிகர் சதீஷ் கௌசிக் மரணமடைந்ததாக அனுபம் கேர் அறிவித்துள்ளது. இவருக்கு வயது 67. இவர் மரணம் தொடர்பாக அனுபம் கேர் வெளியிட்டுள்ள twitter பதிவில், எங்களுடைய 45 ஆண்டுகால நட்பு முடிவுக்கு வந்தது என்ற உருக்கமாக கூறியுள்ளார்.

முன்னணி காமெடி நடிகராக வளம் வந்த சதீஷ் கௌஷிக், 100க்கும் மேற்பட்ட படங்களில் நடித்துள்ளார். மேலும் பல படங்களையும் அவர் இயக்கியும் உள்ளார். அவரது மறைவுக்கு திரை பிரபலங்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் உள்ளிட்ட பலரும் இரங்கல் தெரிவித்து வருகிறார்கள்.

சதீஷ் கௌசிக் ஏப்ரல் 13, 1956 இல் பிறந்தார். சேகர் கபூரின் மிஸ்டர் இந்தியா திரைப்படத்தில் காலெண்டர் என்ற கதாபாத்திரத்தில் அவரது சிறந்த பாத்திரம் இருந்தது. ஜானே பி தோ யாரோ, மண்டி மற்றும் வோ 7 தின் போன்ற ஆரம்ப வெளியீடுகளிலும் அவர் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தினார்.
ரூப் கி ராணி சோரோன் கா ராஜா மூலம் கௌசிக் இயக்கத்திற்கு மாறினார். தேரே நாம் மற்றும் ஹம் ஆப்கே தில் மே ரெஹ்தே ஹை ஆகியவை இயக்குனராக அவரது பிரபலமான படங்களில் சில.

சமீபத்திய கதைகள்