Friday, February 23, 2024 12:21 pm

“AK “சாருக்க்காக இதுவரை யாரும் யோசிக்காத அளவிற்கு கதை வைத்துளேன்- உண்மையை சொன்ன மெகா ஹிட் இயங்குனர்!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

AK62 அடுத்த வாரம் எப்போதாவது அறிவிக்கப்படும், ஆரம்பத்தில், அஜித் தனது பைக்கில் உலக சுற்றுப்பயணம் செல்ல திட்டமிட்டிருந்ததால் படத்தின் தலைப்பு வெளியிடப்பட்டது.ஆனால் நடிகர் தனது திட்டத்தை அடுத்த ஆண்டுக்கு தள்ளி வைத்துள்ளதாக தெரிகிறது. தற்போது அஜீத் துணிவு படத்தின் வெற்றியை ரசித்து வருகிறார்.

2019 ஆம் ஆண்டு நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் 2022 ஆம் ஆண்டு வலிமைக்குப் பிறகு அஜீத்தும் இயக்குனரும் மூன்றாவது முறையாக இணைந்து செயல்படும் படம் துணிவு.இத்திரைப்படம் விமர்சகர்களிடமிருந்து கலவையான விமர்சனங்களை மறுபரிசீலனை செய்தது, ஆனால் வணிகரீதியாக உலகளவில் 250 கோடிகளுக்கு மேல் வசூலித்து வணிக ரீதியாக வெற்றி பெற்றது, நடிகருக்கு 2023 ஆம் ஆண்டின் முதல் பெரிய வெற்றியை அளித்தது.

கண்மணியாக மஞ்சு வாரியர், தயாளனாக சமுத்திரக்கனி, ராமச்சந்திரனாக அஜய், முத்தழகனாக ஜி.எம்.சுந்தர், ராதாவாக ஜி.எம்.சுந்தர், ராதாவாக ஜான் கொக்கன், ராஜேஷாக பகவதி பெருமாள், பிரேமாக பிரேம் குமார் ஆகியோர் இப்படத்தின் முழு நடிகர்களாக உள்ளனர்.

அஜித் 62 படத்தை மகிழ் திருமேனி இயக்குவது கிட்டத்தட்ட உறுதியாகியுள்ள நிலையில் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்புக்காக ரசிகர்கள் காத்திருக்கின்றனர். அஜித்தின் 62வது திரைப்படத்தை லைகா நிறுவனம் தயாரிக்க உள்ளதாக அதிகாரப்பூர்வமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும் விக்னேஷ் சிவன் இயக்கத்தில் அனிருத் இசையில் இந்த படம் உருவாக இருப்பதாகவும் அறிவிக்கப்பட்டது. ஆனால் கடைசி நேரத்தில் விக்னேஷ் சிவன் நீக்கப்பட்டு மகிழ் திருமேனி ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக சொல்லப்படுகிறது. இதற்கான வேலைகளை மகிழ் திருமேனி இப்போது செய்து வருவதாக சொல்லப்படுகிறது.

இந்நிலையில் இப்போது இந்த படத்தில் நடிக்கும் நடிகைகள் தேர்வு நடந்து வருவதாக சொல்லப்படுகிறது. ஏற்கனவே அருண்விஜய் மற்றும் அருள்நிதி ஆகியோரிடம் பேச்சுவார்த்தை நடத்தப்படுவதாக சொல்லப்படும் நிலையில் இப்போது ஆர்யாவும் ஒரு முக்கியவேடத்தில் நடிக்க உள்ளதாக சொல்லப்படுகிறது. ஏற்கனவே ஆர்யா, அஜித்துடன் ஆரம்பம் படத்தில் இணைந்து நடித்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

தமிழ் சினமாவில் மோகன்ராஜா இயக்கத்தில் ஒரு புரட்சியை ஏற்படுத்திய படம் ‘தனி ஒருவன்’ இது ஒரு மிக பெரிய வெற்றி படமாக அமைத்தது. இதனை அடுத்து மோகன்ராஜா இயக்கித்தில் ‘வேலைக்காரன்’ படத்தின் மூலம் தமிழ் சினமாவில் பல மாற்றங்களை கொண்டுவந்த படமாக அமைந்தது.இந்தநிலையில் சமீபத்தில் ஒரு பேட்டி ஒன்றில் மோகன்ராஜாவை அஜித்தை வைத்து ஏன் இன்னும் படம் இயக்கவில்லை என்று கேட்டனர்.

அதற்கு அவர் நான் எப்போதும் ஒரு முறை கதை சொல்ல போனால் கண்டிப்பாக அவர் ஓகே சொல்ல வேண்டும் என்று எண்ணத்தில் இருகிறேன்.

நான் அந்த அளவிற்கு அவரை கவர வேண்டும், அஜித் சாருக்காக இதுவரை யாரும் யோசிக்காத கதாபாத்திரத்தை உருவாக்கி வைத்துள்ளேன் கண்டிப்பாக அவரிடம் ஒரு நாள் கதை சொல்லி ஓகே வாங்குவேன் என கூறியுள்ளார்.

ஆரம்பத்தில் AK62, இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் இந்த திட்டத்தை இயக்கி வந்தார், ஆனால் கருத்து வேறுபாடுகள் காரணமாக விலகியதால் இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி களக தலைவன் மற்றும் தடம் போன்ற படங்களுக்கு பெயர் பெற்றவர்.ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் மற்றும் த்ரிஷா கிருஷ்ணா இருவரும் முக்கிய வேடங்களில் நடிப்பது போன்ற நல்ல சலசலப்பு இந்த திட்டத்தைச் சுற்றி இருந்தது.

மேலும் இந்த படத்தில் அரவிந்த் சாமி முக்கிய எதிரியாக நடித்துள்ளார், இது பல அஜித் ரசிகர்களை இந்த திட்டத்தில் உற்சாகப்படுத்தியது.இந்த திட்டத்திற்கான படப்பிடிப்பு மார்ச் முதல் வாரத்தில் மும்பையில் தொடங்க திட்டமிடப்பட்டு 35-40 நாட்களில் முடிவடையும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்