Tuesday, April 16, 2024 11:27 am

அட இது செம மாஸ்!அதே மூணு எழுத்து செண்டிமெண்ட்! AK62 🔥 பட தலைப்பு இதுவா !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

அஜீத் குமாரின் அடுத்த படமான ‘AK 62’ அவரது எல்லா படங்களும் எல்லா சமூக ஊடக தளங்களிலும் தினமும் பிரபலமாக உள்ளன. இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி மற்றும் அவரது குழுவினர் சென்னை புறநகரில் உள்ள ஐந்து நட்சத்திர ஹோட்டலில் முன் தயாரிப்பு வேலைகளில் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளனர்.

‘ஏகே 62’ படத்தில் முக்கிய வில்லனாக நடிக்க அருண் விஜய்யிடம் பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக ஏற்கனவே தகவல் வெளியானது. ‘தடையற தாக்க’ மற்றும் ‘தடம்’ ஆகிய இரண்டு சூப்பர் ஹிட் படங்களுக்கு ஏ.வி.யும் மகிழ்வும் இணைந்து நடித்துள்ளனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. மேலும் அவர் ஏற்கனவே சில வருடங்களுக்கு முன்பு அஜித்துடன் இணைந்து ‘என்னை அறிந்தால்’ மாபெரும் வெற்றியடைந்ததால் ரசிகர்களும் உற்சாகத்தில் இருந்தனர். அஜித்துடன் மீண்டும் இணையும் வாய்ப்பை ஏற்க ஆக்‌ஷன் ஹீரோ ஆர்வமாக இருப்பதாகவும், தேதிகளை சரிசெய்யும் பணியில் ஈடுபட்டதாகவும் கூறப்படுகிறது.

ஆனால் இப்போது ஏகே 62 படத்திற்கான அலுவலகம் எல்லாம் தயார் நிலையில் உள்ளதாம். அதுமட்டுமின்றி ஏகே 62 படத்திற்கான மூன்று தலைப்புகளை தேர்வு செய்து வைத்துள்ளார்களாம். மேலும் பரிசீலனை செய்து இதிலிருந்து ஒரு தலைப்பை உறுதி செய்ய உள்ளனர்.

இந்த தலைப்புடன் வருகின்ற மார்ச் மாதம் இரண்டாவது வாரத்தில் படத்திற்கான அறிவிப்பு வெளியாக உள்ளது. மேலும் இதில் அஜித்தின் பர்ஸ்ட் லுக் போஸ்டரும் வெளியாகும் என்று கூறப்படுகிறது. ஏகே 62 படத்தின் கதாநாயகி மற்றும் மற்ற பிரபலங்களின் பெயரும் அறிவிக்க உள்ளனர்.

ஏனென்றால் விஜய்யின் லியோ படத்தின் அறிவிப்பு வெளியான சில நாட்களிலேயே படத்தின் பிரபலங்களையும் தயாரிப்பு நிறுவனம் அறிவித்தது. அதேபோல் தான் ஏகே 62 படத்தின் அறிவிப்பு வெளியான பிறகு படத்தில் நடிக்கும் பிரபலங்களின் பெயரையும் வெளியிட இருக்கிறது.

இந்நிலையில் ஏகே 62 படத்தின் டைட்டில் டெவில் அல்லது டார்க் டெவில் என்று வைக்கப்படுவதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. ஏனென்றால் துணிவு படத்தில் அஜித்தின் கதாபாத்திரமான டார்க் டெவில் என்பதை இப்படத்தின் டைட்டிலாக வைக்கிறார்கள். இதனால் துணிவு மற்றும் ஏகே 62 படத்திற்கு ஏதாவது கனெக்ட் இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது.

அந்த வகையில் ஏகே 62 படத்தில் முக்கிய வில்லன்களாக அருண் விஜய், அருள்நிதி ஆகியோர் நடிக்கின்றனர். மேலும் பல வில்லன்கள் இப்படத்தில் நடிக்க இருப்பதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. ஏகே 62 படத்தின் அனிருத் இசை அமைக்க நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்கிறார்.

மேலும் இந்த மாதம் இரண்டாவது வாரத்தில் அறிவிப்பு வெளியான பிறகு மூன்றாவது வாரத்திலேயே படப்பிடிப்பு தொடங்க திட்டமிட்டுள்ளார்களாம். ஏனென்றால் இப்படம் தீபாவளி ரிலீஸுக்கு தயாராக உள்ளது. ஆகையால் இன்னும் ஒரு வாரம் அஜித் ரசிகர்கள் இந்த அறிவிப்புக்காக காத்திருக்க வேண்டும்.

கண்டிப்பாக அஜித்துக்காக மகிழ் தரமான கதையை தயார் செய்து வைத்திருப்பார். மேலும் மார்ச் மாதத்தில் 62 படத்தின் படப்பிடிப்பு தொடங்க உள்ளதாகவும், 120 நாட்களிலேயே படத்தை எடுத்து முடிக்க திட்டம் தீட்டியுள்ளார்களாம்.

மேலும் ஏகே 62 படம் தீபாவளி ரிலீஸுக்கு தயாராகி வருவதாக நம்பக தகுந்த வட்டாரத்தில் இருந்து தகவல் வெளியாகி உள்ளது. ஆகையால் இந்த வாரத்திற்குள் படம் குறித்து அதிகாரப்பூர்வ தகவலை லைக்கா தனது சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியிட இருக்கிறது.

இந்நிலையில் ஏகே 62 படத்தின் டைட்டில் டெவில் அல்லது டார்க் டெவில் என்று வைக்கப்படுவதாக தகவல் வெளியாகி உள்ளது. ஏனென்றால் துணிவு படத்தில் அஜித்தின் கதாபாத்திரமான டார்க் டெவில் என்பதை இப்படத்தின் டைட்டிலாக வைக்கிறார்கள். இதனால் துணிவு மற்றும் ஏகே 62 படத்திற்கு ஏதாவது கனெக்ட் இருக்கும் என்று கூறப்படுகிறது.

இதையடுத்து இயக்குனர் பாலா சூர்யாவுக்கு பதிலாக அருண் விஜய்யை ‘வணங்கான்’ படத்தில் ஒப்பந்தம் செய்து, மார்ச் 9 முதல் படப்பிடிப்பை தொடங்கவுள்ளார். இன்னும் சில மாதங்கள் படப்பிடிப்பு முடியும் வரை அருண் தனது கெட்அப்பை பராமரிக்க உள்ளதாகவும், தயக்கத்துடன் ‘ஏகே 62’ படத்தில் இருந்து விலகியதாகவும் கூறப்படுகிறது.

மகிழ் திருமேனி இப்போது இந்த பாத்திரத்திற்காக ஆர்யாவை அணுகுவது குறித்து ஆலோசித்து வருவதாகவும், இருவரும் ஏற்கனவே 2014 இல் ‘மீகமன்’ படத்தில் இணைந்துள்ளதால், நேர்மறையான சமிக்ஞை வருவதற்கான அதிக வாய்ப்புகள் இருப்பதாகவும் வட்டாரங்கள் கூறுகின்றன. மேலும் அருள்நிதி ஒரு சக்திவாய்ந்த கதாபாத்திரத்தில் நடிக்க வாய்ப்பு இருப்பதாகவும் தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்