Saturday, April 1, 2023

அஜித்தின் சினிமா வரலாறுகளில் இதுவும் ஓன்று உங்களில் யாருக்காவது இது தெரியுமா?

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

AK62 அடுத்த வாரம் எப்போதாவது அறிவிக்கப்படும், ஆரம்பத்தில், அஜித் தனது பைக்கில் உலக சுற்றுப்பயணம் செல்ல திட்டமிட்டிருந்ததால் படத்தின் தலைப்பு வெளியிடப்பட்டது.ஆனால் நடிகர் தனது திட்டத்தை அடுத்த ஆண்டுக்கு தள்ளி வைத்துள்ளதாக தெரிகிறது. தற்போது அஜீத் துணிவு படத்தின் வெற்றியை ரசித்து வருகிறார்.

2019 ஆம் ஆண்டு நேர்கொண்ட பார்வை மற்றும் 2022 ஆம் ஆண்டு வலிமைக்குப் பிறகு அஜீத்தும் இயக்குனரும் மூன்றாவது முறையாக இணைந்து செயல்படும் படம் துணிவு.

இத்திரைப்படம் விமர்சகர்களிடமிருந்து கலவையான விமர்சனங்களை மறுபரிசீலனை செய்தது, ஆனால் வணிகரீதியாக உலகளவில் 250 கோடிக்கு மேல் வசூல் செய்து வணிக ரீதியாக வெற்றி பெற்றது, நடிகருக்கு 2023 ஆம் ஆண்டின் முதல் பெரிய வெற்றியை அளித்தது.

அஜீத் தலைமையில் சென்னையில் வங்கியில் கொள்ளையடிக்கும் கூலிப்படையை படம்பிடிக்கிறது.கண்மணியாக மஞ்சு வாரியர், தயாளனாக சமுத்திரக்கனி, ராமச்சந்திரனாக அஜய், முத்தழகனாக ஜிஎம் சுந்தர், ராதாவாக ஜான் கொக்கன், ராஜேஷாக பகவதி பெருமாள், பிரேமாக பிரேம் குமார் ஆகியோர் இப்படத்தின் முழு நடிகர்களாக உள்ளனர்.

அஜித் தமிழ் சினிமாவில் அனைவரும் உச்சரிக்கும் பெயர், அனைவருக்கும் பிடித்த நடிகர் கூட அதேபோல் சக நடிகர்களே எம்.ஜி.ஆர்க்கு அடுத்தபடியாக அஜித் தான் என ஒரு பேட்டியில் விவேக்கே கூறியிருந்தார், அந்த அளவிற்கு அஜித்தை பல சினிமா நட்சத்திரங்களுக்கு பிடிக்கும்.அதேபோல் அவரை மட்டும் அல்லாமல் அவரின் படத்திற்கு என்றுமே மாஸ் ஒப்பனிங் இருக்கும் சென்னையில், சென்னையில் உள்ள பல திரையரங்கத்தில் அதிகாலை காட்சிகளுக்கு பெயர் பெற்றது என்றால் அது காசி தியேட்டர் தான் இது அனைவரும் அறிந்ததே.

இந்த அதிகாலை காட்சியை ஏற்பாடு செய்வது சுலபம் அல்ல அதே நேரத்தில் ஒரே நாளில் இவ்வளவு பேர் இரவில் படம் பார்ப்பது குறைவுதான் தியேட்டர் உரிமையாளர் முதன் முதலாக நான் அதிகாலை காட்சிக்கு ஏற்பாடு செய்தது அஜித்தின் பரமசிவம் படத்திற்கு தான்.

AK62 க்கான இயக்கம், படத்தின் கதைக்களம் மற்றும் நடிகர்கள் பற்றி மேலும் அறியும் வரை நாம் சிறிது நேரம் காத்திருக்க வேண்டும்.இந்த திட்டத்திற்கான இசையை அனிருத் கையாளுவார் என்பதும், தூம், வான்டட் மற்றும் 2.0 போன்ற படங்களில் பணிபுரிந்த நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவுப் பொறுப்பை ஏற்றுக்கொள்வதும் எங்களுக்குத் தெரியும்.

சமீபத்திய கதைகள்