28.9 C
Chennai
Monday, March 20, 2023
Homeசினிமாகவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !!AK62 படத்திற்காக உடல் எடையை பாதியாக குறைத்த அஜித் !! வைரலாகும்...

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !!AK62 படத்திற்காக உடல் எடையை பாதியாக குறைத்த அஜித் !! வைரலாகும் தகவல்

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

இறுதி கட்டத்தை நெருங்கும் மாவீரன் படத்தை பற்றிய முக்கிய...

சென்னை மற்றும் அதைச் சுற்றியுள்ள பகுதிகளில் பெரும்பாலான பகுதிகளை முடித்த பிறகு,...

சூர்யா ரூ.70 கோடிக்கு புதிய சொகுசு வீட்டை வாங்கிய...

சூர்யா தமிழ் சினிமாவின் முன்னணி சூப்பர்ஸ்டார்களில் ஒருவர், அவர் தனது நடிப்புத்...

அந்த அளவுக்கு சொல்லியும் பிரம்மாண்ட இயக்குனருக்கு நோ சொல்லி...

அஜித்தின் புதிய படம் குறித்து பெரும் பரபரப்பு நிலவி வருகிறது, மேலும்...

‘சொர்கவாசல்’ படத்தில் ஆர்.ஜே.பாலாஜி படத்தில் இணைந்த செல்வராகவன்!

ஆர்ஜே பாலாஜி கடைசியாக 'ரன் பேபி ரன்' திரைப்படத்தில் நடித்தார், இது...

ரஜினி மகள் வீட்டில் கொள்ளை பெரும் பரபரப்பு !...

பழம்பெரும் நடிகர் ரஜினிகாந்தின் மகளும், திரைப்பட தயாரிப்பாளருமான ஐஸ்வர்யா ரஜினிகாந்த், தனது...

‘துணிவு’ மெகா பிளாக்பஸ்டரை வழங்கிய அஜித் குமார், ‘ஏகே 62’ படத்திற்கான ஸ்கிரிப்டை இறுதி செய்வதிலும், தனது குடும்பத்துடன் விடுமுறை எடுப்பதிலும், பைக்கில் தனது உலகச் சுற்றுப்பயணத்தின் இரண்டாம் கட்டத்தைத் திட்டமிடுவதிலும் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளார்.

இந்நிலையில், விமான நிலையத்தில் அஜித்தின் சமீபத்திய புகைப்படம் இணையவாசிகளை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. மாஸ் ஹீரோ, வெளிர் நீல நிற சட்டை மற்றும் ஜீன்ஸ் அணிந்து குளிர்ச்சியான உடையில் அழகாக இருக்கிறார். அவர் தனது ஸ்வாக்கிற்கு இசைவாக வெளிர் முக்கியமாக நரைத்த தாடி மற்றும் மீசையுடன் விளையாடுகிறார். இன்னும் சில வாரங்களில் திரைக்கு வரும் ‘ஏகே 62’ படத்தின் புதிய கெட்அப்பாக இது இருக்கலாம் என ரசிகர்கள் ஏற்கனவே சமூக வலைதளங்களில் ஊகித்து வருகின்றனர்.

தமிழ் சினிமாவில் அசைக்க முடியாத ரசிகர்கள் பட்டாளத்தை வைத்திருக்கும் அஜித். இவர் வருடத்திற்கு ஒரு தரமான படத்தை கொடுத்து அசத்தி வருகிறார். அந்த வகையில் கடைசி இவர் நடித்த துணிவு திரைப்படம் மக்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று சொல் ரீதியாக 230 கோடிக்கு மேல அள்ளி புதிய சாதனை படைத்தது.

அதனை தொடர்ந்து நடிகர் அஜித் இன்னொரு வெற்றி படத்தை கொடுக்க ஏ கே 62 படத்தில் நடிக்க இருக்கிறார். இந்த படத்தை முதலில் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் இயக்க உள்ளதாக கூறப்பட்ட நிலையில் அவர் சொன்ன கதை தயாரிப்பு நிறுவனம் லைகா மற்றும் நடிகர் அஜித்துக்கு சுத்தமாக பிடிக்கவில்லை..

எனவே அவரை தூக்கிவிட்டு வெற்றி இயக்குனர் மகிழ் திருமேனிக்கு போட்டு உள்ளதாக பல தகவல்கள் வெளி வருகின்றன ஆனால் இது குறித்து இன்னும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை வெளிவிடவில்லை. முதலில் இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி கதை, திரைக்கதை என அனைத்தையும் ஆரம்பத்திலேயே ரெடி செய்து விட்டு பின்பு அஜித் மற்றும் லைக்கா ப்ரொடக்ஷன் உடன் இணைவர்.

அதன் பின் இதற்கான அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும் என சொல்லப்படுகிறது. இது ஒரு பக்கம் இருக்க மறுபக்கம் நடிகர் அஜித்குமார் அண்மை காலமாக வெளிநாடுகளுக்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டு வருவதை வழக்கமாக வைத்திருக்கிறார். சமிபத்தில் கூட அஜித் வெளிநாடுகளுக்கு சென்று விட்டு மீண்டும் சென்னை திரும்பிய..

நிலையில் ரசிகர்கள் அவருடன் இணைந்து புகைப்படங்களை எடுத்துக் கொண்டனர் அந்தப் புகைப்படம் தற்போது இணையதள பக்கத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகின்றன. இதை பார்த்த ரசிகர்கள் சிலர் அஜித் கொஞ்சம் உடல் எடையை குறைத்துள்ளது போல் தெரிகிறது என குறிப்பிட்டுள்ளனர்.. இதோ செம்ம ஸ்டைலாக அஜித் இருக்கும் அந்த அழகிய புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்கள்.

‘ஏகே 62’ படத்தை மகிழ் திருமேனி இயக்குகிறார் மற்றும் அனிருத் இசையமைக்க லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கிறது. காஜல் அகர்வால், ஆர்யா, அருள்நிதி ஆகியோரிடம் முக்கிய கதாபாத்திரங்களுக்காக பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக கூறப்படுகிறது.

இந்த ஆண்டு இறுதியில் ‘AK 62’ முடித்த பிறகு, அஜித் தனது உலக பைக் சுற்றுப்பயணத்தை தொடங்குகிறார், அது “பரஸ்பர மரியாதைக்காக சவாரி” என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இந்த சுற்றுப்பயணம் அனைத்து கண்டங்கள் மற்றும் உலகின் முக்கிய நகரங்களை உள்ளடக்கும் என்றும், முடிக்க சுமார் 18 மாதங்கள் ஆகும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்