Sunday, April 14, 2024 4:30 am

கவுண்டவுனை ஆரம்பித்த அஜித் !!AK62 படத்திற்காக உடல் எடையை பாதியாக குறைத்த அஜித் !! வைரலாகும் தகவல்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

‘துணிவு’ மெகா பிளாக்பஸ்டரை வழங்கிய அஜித் குமார், ‘ஏகே 62’ படத்திற்கான ஸ்கிரிப்டை இறுதி செய்வதிலும், தனது குடும்பத்துடன் விடுமுறை எடுப்பதிலும், பைக்கில் தனது உலகச் சுற்றுப்பயணத்தின் இரண்டாம் கட்டத்தைத் திட்டமிடுவதிலும் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளார்.

இந்நிலையில், விமான நிலையத்தில் அஜித்தின் சமீபத்திய புகைப்படம் இணையவாசிகளை அதிர்ச்சியில் ஆழ்த்தியுள்ளது. மாஸ் ஹீரோ, வெளிர் நீல நிற சட்டை மற்றும் ஜீன்ஸ் அணிந்து குளிர்ச்சியான உடையில் அழகாக இருக்கிறார். அவர் தனது ஸ்வாக்கிற்கு இசைவாக வெளிர் முக்கியமாக நரைத்த தாடி மற்றும் மீசையுடன் விளையாடுகிறார். இன்னும் சில வாரங்களில் திரைக்கு வரும் ‘ஏகே 62’ படத்தின் புதிய கெட்அப்பாக இது இருக்கலாம் என ரசிகர்கள் ஏற்கனவே சமூக வலைதளங்களில் ஊகித்து வருகின்றனர்.

தமிழ் சினிமாவில் அசைக்க முடியாத ரசிகர்கள் பட்டாளத்தை வைத்திருக்கும் அஜித். இவர் வருடத்திற்கு ஒரு தரமான படத்தை கொடுத்து அசத்தி வருகிறார். அந்த வகையில் கடைசி இவர் நடித்த துணிவு திரைப்படம் மக்கள் மற்றும் ரசிகர்கள் மத்தியில் நல்ல வரவேற்பை பெற்று சொல் ரீதியாக 230 கோடிக்கு மேல அள்ளி புதிய சாதனை படைத்தது.

அதனை தொடர்ந்து நடிகர் அஜித் இன்னொரு வெற்றி படத்தை கொடுக்க ஏ கே 62 படத்தில் நடிக்க இருக்கிறார். இந்த படத்தை முதலில் இயக்குனர் விக்னேஷ் சிவன் இயக்க உள்ளதாக கூறப்பட்ட நிலையில் அவர் சொன்ன கதை தயாரிப்பு நிறுவனம் லைகா மற்றும் நடிகர் அஜித்துக்கு சுத்தமாக பிடிக்கவில்லை..

எனவே அவரை தூக்கிவிட்டு வெற்றி இயக்குனர் மகிழ் திருமேனிக்கு போட்டு உள்ளதாக பல தகவல்கள் வெளி வருகின்றன ஆனால் இது குறித்து இன்னும் அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பை வெளிவிடவில்லை. முதலில் இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி கதை, திரைக்கதை என அனைத்தையும் ஆரம்பத்திலேயே ரெடி செய்து விட்டு பின்பு அஜித் மற்றும் லைக்கா ப்ரொடக்ஷன் உடன் இணைவர்.

அதன் பின் இதற்கான அதிகாரப்பூர்வ அறிவிப்பு வெளியாகும் என சொல்லப்படுகிறது. இது ஒரு பக்கம் இருக்க மறுபக்கம் நடிகர் அஜித்குமார் அண்மை காலமாக வெளிநாடுகளுக்கு சுற்றுப்பயணம் மேற்கொண்டு வருவதை வழக்கமாக வைத்திருக்கிறார். சமிபத்தில் கூட அஜித் வெளிநாடுகளுக்கு சென்று விட்டு மீண்டும் சென்னை திரும்பிய..

நிலையில் ரசிகர்கள் அவருடன் இணைந்து புகைப்படங்களை எடுத்துக் கொண்டனர் அந்தப் புகைப்படம் தற்போது இணையதள பக்கத்தில் வெளியாகி வைரலாகி வருகின்றன. இதை பார்த்த ரசிகர்கள் சிலர் அஜித் கொஞ்சம் உடல் எடையை குறைத்துள்ளது போல் தெரிகிறது என குறிப்பிட்டுள்ளனர்.. இதோ செம்ம ஸ்டைலாக அஜித் இருக்கும் அந்த அழகிய புகைப்படத்தை நீங்களே பாருங்கள்.

‘ஏகே 62’ படத்தை மகிழ் திருமேனி இயக்குகிறார் மற்றும் அனிருத் இசையமைக்க லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் தயாரிக்கிறது. காஜல் அகர்வால், ஆர்யா, அருள்நிதி ஆகியோரிடம் முக்கிய கதாபாத்திரங்களுக்காக பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக கூறப்படுகிறது.

இந்த ஆண்டு இறுதியில் ‘AK 62’ முடித்த பிறகு, அஜித் தனது உலக பைக் சுற்றுப்பயணத்தை தொடங்குகிறார், அது “பரஸ்பர மரியாதைக்காக சவாரி” என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது. இந்த சுற்றுப்பயணம் அனைத்து கண்டங்கள் மற்றும் உலகின் முக்கிய நகரங்களை உள்ளடக்கும் என்றும், முடிக்க சுமார் 18 மாதங்கள் ஆகும் என்றும் கூறப்படுகிறது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்