Saturday, April 1, 2023

புதிய லுக்கில் இணையதளத்தை ஸ்தம்பிக்க வைத்த அஜித்தின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் இதோ !!

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில், அஜித்குமார் தனது உலக பைக் பயணத்தின் முதல் கட்டத்தை இந்தியாவின் அனைத்து மாநிலங்களிலும் சவாரி செய்து முடித்தார். லைகா புரொடக்‌ஷனுடன் தனது திட்டத்தை முடித்த பிறகு அஜித் தனது இரண்டாவது உலக மோட்டார் சைக்கிள் பயணத்தை தொடங்குவார் என்பது சமீபத்திய தகவல். நடிகரின் பிஆர்ஓ சுரேஷ் சந்திரா தனது சமூக ஊடக கைப்பிடியில், இந்த சுற்றுப்பயணம் ஒரு காரணத்திற்காக – பரஸ்பர மரியாதைக்காக சவாரி செய்யுங்கள் என்று கூறினார். இந்தியாவில் எங்கு பயணம் செய்தாலும் அவருக்குக் கிடைக்கும் அன்பைக் கருத்தில் கொண்டு முதல் லெக்கை முடிப்பது ஒரு சாதனை என்று அவர் முன்பு குறிப்பிட்டார்.

AK62 படத்திற்காக மகிழ் திருமேனியுடன் இணைந்து அஜித் நடிக்கிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. சமீபத்தில் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் அலுவலகத்தில் பூஜை நடந்தது. முதலில் ஏகே62 படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்குவதாக இருந்தது. ஆனால் வெளியிடப்படாத காரணங்களால் படத்தயாரிப்பாளர் திட்டத்தில் இருந்து விலகினார். முன்னதாக அஜித்துடன் வேதாளம், விவேகம் படங்களில் பணியாற்றிய இசையமைப்பாளர் அனிருத் மீண்டும் நடிகருடன் இணையவிருப்பது உறுதியாகியுள்ளது. படத்திற்கு நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். பில்லா, நேர்கொண்ட பார்வை, வலிமை மற்றும் சமீபத்தில் வெளியான துணிவு ஆகிய படங்களில் அஜித்துடன் இணைந்து நடித்தார்.

விஷ்ணுவர்தன் இயக்கத்தில் அஜித் நடிப்பில் 2013 இல் வெளியான ஆரம்பம் படம் மாபெரும் வெற்றி பெற்றது. இந்த படத்தில் டாப்ஸி, நயன்தாரா போன்ற கதாநாயகிகள் நடித்தாலும் அஜித்துக்கு ஜோடியாக நடிக்கவில்லை. அதேபோல் அஜித் நடிப்பில் வெளியான வலிமை படத்திலும் ஹூமா குரேசி நடித்திருந்தார்.

மேலும் துணிவு படத்திலும் அஜித்துடன் இணைந்து மஞ்சு வாரியர் நடித்திருந்தார். ஆனால் இவர்களையெல்லாம் அஜித்துக்கு ஜோடியாகாமல் நட்பான கதாபாத்திரங்களாக பயன்படுத்தி இருந்தார்கள். அதிலும் மஞ்சு வாரியருக்கு அஜித்துக்கு இணையான கதாபாத்திரம் கொடுக்கப்பட்டிருந்தது.இவர்களுடன் டூயட் பாடலோ, ரொமான்சோ இந்த படங்களில் இடம்பெறவில்லை. அஜித் தன்னை நம்பியும், கதையை நம்பியும் இந்த படங்களில் நடித்து வெற்றி கண்டுள்ளார். கடைசியாக வெளியான துணிவு படம் ரசிகர்களிடம் மாபெரும் வரவேற்பை பெற்று வசூல் சாதனை படைத்தது.

அதுமட்டுமின்றி அஜித் ரசிகர்களும் அவரை நம்பி தான் படத்தை பார்க்க வருகிறார்கள். இவ்வாறு தன் மீது உள்ள நம்பிக்கையால் ஆட்டநாயகனாக தொடர்ந்து அஜித் ஜெயித்து வருகிறார். இப்போது மகிழ்திருமேனி, அஜித் இணையும் ஏகே 62 படத்திற்கான அறிவிப்புக்காக அவரது ரசிகர்கள் ஆர்வமாக காத்திருக்கிறார்கள்.

இடையில் கொஞ்சம் வெளியூர் சுற்றியுள்ள அஜித் தற்போது சென்னை திரும்பியுள்ளதாக கூறப்படுகிறது. அவரை நேரில் பார்த்த ரசிகர்கள் புகைப்படம் எடுத்து டுவிட்டரில் வெளியிட்டுள்ளனர்.
அதைப்பார்த்த ரசிகர்கள் அஜித் கொஞ்சம் உடல்எடை குறைத்துள்ளது போல் தெரிகிறது என கமெண்ட் செய்து வருகிறார்கள். இந்நிலையில் அஜித்தின் லேட்டஸ்ட் புகைப்படம் தற்போது வைரலாகி வருகிறது இதோ உங்கள் பார்வைக்கு

சமீபத்திய கதைகள்