Saturday, April 1, 2023

சூர்யா 42 படத்தின் ஃபர்ஸ்ட் லுக் பற்றிய லேட்டஸ்ட் ஹாட் அப்டேட் !

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

சூர்யா 42 திரைப்படம் இந்தியா முழுவதும் வெளியாகும் ஒரு பெரிய பட்ஜெட் படமாகும், இதன் படப்பிடிப்பு விறுவிறுப்பாக நடந்து வருகிறது. இப்படத்தின் தலைப்பு மற்றும் டீசர் ஏப்ரல் 14 ஆம் தேதி ஹைதராபாத்தில் பிரம்மாண்டமான முறையில் வெளியிடப்படும் என்பது சூர்யா ரசிகர்களுக்கு பெரிய செய்தி.

தளபதி விஜய்யின் லியோ படத்திற்கு இயக்குனர் லோகேஷ் கனகராஜ் செய்ததைப் போன்ற டீசரை வெளியிட படக்குழுவினர் விரும்புவதாக இந்தியாடுடே.இன் வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன. 170 கோடி ரூபாய் பட்ஜெட்டில் உருவாகி வரும் இந்த படத்தின் முழு முயற்சியில் இயக்குனர் சிறுத்தை சிவா ஈடுபட்டு வருகிறார்.

சூர்யா 42 டீம் மீண்டும் ஒரு ஷெட்யூலுக்காக கோவா செல்கிறது, மேலும் அங்கு ஒரு போர்க் காட்சியை படமாக்க பிரமாண்டமான செட் அமைக்கப்பட்டு வருவதாகவும் உள் தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. ஏற்கனவே அறிவிக்கப்பட்டபடி, குழு கடந்த ஆண்டு கோவாவில் படமாக்கப்பட்டது, அங்கு 250 க்கும் மேற்பட்ட கலைஞர்கள் பங்கேற்ற ஒரு ஸ்டண்ட் காட்சி.

திஷா பதானி இளவரசி வேடத்தில் நடிக்கிறார், வெளிப்படையாக, அவர் படத்தில் ஒப்பந்தம் செய்தபோது, ​​பாலிவுட் நடிகர் கூறினார், “சூரியா சார் மற்றும் சிவா சாருடன் எனது அடுத்த படத்தை அறிவிப்பதில் நான் மிகவும் உதைக்கப்பட்டேன். இவ்வளவு பெரிய படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருப்பது மிகவும் மகிழ்ச்சியாக உள்ளது. பெரிய திரையில் பார்வையாளர்கள் அனுபவிக்கும் வாழ்க்கையை விட பெரிய அனைத்து அம்சங்களையும் பெற்ற திட்டம். மேலும், நான் நடிக்கும் கதாபாத்திரமும் மிகவும் தனித்துவமானது, மேலும் நான் இதுவரை பார்த்திராத அவதாரத்தை பார்வையாளர்களுக்கு கொண்டு வருவதில் ஆர்வமாக உள்ளேன். .”

சூர்யா 42 ஒரு காலகட்ட ஆக்‌ஷன்-சாகச நாடகமாகும், இதில் சூர்யா ஐந்து அவதாரங்களில் நடித்துள்ளார். இவர் வேங்கடார், அறத்தார், மண்டங்கர், முகத்தார், பெருமானார் என ஐந்து வேடங்களில் நடிக்கிறார்.

சிறுத்தை சிவா இயக்கியிருக்கும் இப்படம் ரஜினிகாந்த் தலைமையிலான ஆக்ஷன் நாடகமான அண்ணாத்த படத்திற்குப் பிறகு அவரது முதல் வெளியீடாகும். இப்படம் 2டி மற்றும் 3டியில் படமாக்கப்பட்டு வருகிறது. சூர்யா 42 படத்திற்கு தேவி ஸ்ரீ பிரசாத் இசையமைத்துள்ளார். Biggie இந்தியா மற்றும் உலகம் முழுவதும் 10 மொழிகளில் திரையரங்குகளில் வெளியாக உள்ளது. இப்படத்தை K. E. ஞானவேல் ராஜாவின் ஸ்டுடியோ கிரீன் மற்றும் UV கிரியேஷன்ஸ் இணைந்து தயாரித்துள்ளது.

சமீபத்திய கதைகள்