Saturday, April 1, 2023

அடப்பாவமே இந்த ஹாலிவுட் படத்தின் அட்ட காபி தான் லியோவா.? வெளியான அதிர்ச்சி உண்மை இதோ

தொடர்புடைய கதைகள்

பெய்ஜிங் சர்வதேச குழந்தைகள் திரைப்பட விழாவிற்கு சிறுவன் சாமுவேல் தேர்வு

அறிமுக இயக்குனர் சாது பர்லிங்டன் இயக்கிய குழந்தைகளுக்கான திரைப்படமான சிறுவன் சாமுவேல்,...

யாருமே எதிர்பாக்காத 4 இளம் இயக்குனர்களை டிக் செய்த அஜித் !அடுத்தடுத்து 2 படம்!

தமிழ் திரையுலகின் பிரபல நடிகரான அஜித்குமார், தனது தந்தை பி சுப்பிரமணியத்தின்...

ஆர்யாவின் ‘காதர்பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம்’ படத்தின் டீசர்

'கொம்பன்' மற்றும் 'விருமண்' போன்ற கிராமிய ஆக்‌ஷன் என்டர்டெயின்னர்களுக்கு பெயர் பெற்ற...

ருத்ரன் படத்தின் சிங்கிள் பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

ராகவா லாரன்ஸின் ருத்ரன் படத்தின் அடுத்த சிங்கிள் பாடலான உன்னோடு வாழ்த்துக்காக...

ரேசர் படத்தின் ட்ரைலர் இதோ !

வரவிருக்கும் தமிழ் திரைப்படமான ரேசரின் தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் டிரெய்லரை வெளியிட்டனர்....

ஐமேக்ஸ் – ‘அதிகபட்சப் படம்’ என்பதன் பெயரால், திரையரங்கு பார்வையாளர்களுக்கு அதிவேக அனுபவத்தை வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்ட திரைப்படங்களைக் காண்பிக்கும் ஒரு வடிவமாகும். சாதாரணமாகச் சொல்வதானால், நான்கு பக்கங்களிலும் கருப்புப் பட்டைகள் இல்லாத மூவி ப்ரொஜெக்ஷனைப் பார்த்தால், படம் ஐமேக்ஸ் கேமராவில் படமாக்கப்பட்டது அல்லது ஐமேக்ஸ் சான்றளிக்கப்பட்ட கேமராவைப் பயன்படுத்தி படமாக்கப்பட்டது, பின்னர் சிறந்த காட்சித் தரத்திற்காக ஐமாக்ஸ் வடிவத்தில் டிஜிட்டல் முறையில் ரீமாஸ்டர் செய்யப்பட்டது.

வாரிசு படத்திற்கு பின் தளபதி 67 படத்திற்கான ப்ரோமோ வீடியோ வெளியானதிலிருந்து அது ஹாலிவுட் படத்தின் காப்பி என்று இணையத்தில் நெட்டிசன்கள் பெரும் பரபரப்பை கிளப்பிக் கொண்டிருக்கின்றனர். விஜய்யின் 67-வது படத்திற்கு லியோ என்ற பெயரிடப்பட்டு அந்த படத்தின் அனல் பறக்கும் ப்ரோமோ வீடியோ சமீபத்தில் வெளியானது.

இதைப் பார்த்த பிறகு இந்த ப்ரோமோ பல படங்களில் இருந்து காப்பி அடித்து எடுக்கப்பட்டு இருப்பதாக மீம்ஸ் போட்டு கலாய்த்து வருகின்றார்கள். அதுமட்டுமல்ல ரஜினி நடிப்பில் அடுத்ததாக ரிலீசாக இருக்கும் ஜெயிலர் படத்தின் ப்ரோமோவில் இடம் பெற்ற காட்சி ஒன்று லியோவிலும் இடம் பெற்றுள்ளது என்றும் குறிப்பிட்டுள்ளனர்.

ஆனால் தற்போது லியோ படம் இங்கிலீஷ் படத்தின் காப்பி என்பதை உறுதிப்படுத்தும் வகையில் தரமான சம்பவம் நடந்திருக்கிறது. என்னதான் பொய் சொன்னாலும், அமேசான் செய்த வேலையால் லோகேஷின் முகத்திரை கிழிந்து தொங்கும் அளவுக்கு முக்கியமான ஆதாரம் சிக்கியுள்ளது.

லியோ படம் ஆரம்பத்திலிருந்து தமிழ் சினிமாவில் பெரும் பரபரப்பு ஏற்படுத்தும் வகையில் பிரமாண்டமாக இயக்கப்பட்டு வருகிறது. இதன் படப்பிடிப்பு காஷ்மீரில் அதிநவீன கேமராக்களின் உதவியுடன் வேகவேகமாக நடைபெறுகிறது. ஆனால் இந்த படம் ஆங்கிலப் படத்தில் தழுவல் என கூறப்பட்டுள்ள நிலையில், அது பொய் என இயக்குனர் தரப்பிலிருந்து கூறப்பட்டது.

எ ஹிஸ்டரி ஆஃப் வயலன்ஸ் (A History of Violence) என்ற படத்தில் ஒரு சில காட்சிகளை மட்டுமே நாங்கள் எடுத்து உள்ளோம். முழு படமும் இல்லை என கூறிவந்தனர். எ ஹிஸ்டரி ஆஃப் வயலன்ஸ் திரைப்படமானது அமேசான் பிரைமில் அனைவராலும் விரும்பி பார்க்கப்பட்ட படம். ஆனால் கடந்த 25 நாட்களாக இந்த படம் அமேசான் பிரைமில் நீக்கப்பட்டுள்ளது. அதுவும் இந்தியாவில் மட்டும் இந்த படம் நீக்கப்பட்டுள்ளது. இதனால் சந்தேகம் ஏற்பட்டுள்ளது.

இதனை உறுதியாக, ஆமாம்! இந்த படத்தில் இருந்து தான் நாங்கள் எடுக்கிறோம் என்று கூறினால் எந்த பிரச்சனையும் வராது. எதற்காக இல்லை என மறுக்கிறார்கள் என்று இனிமேல் தான் அனைத்தும் புரியும். லோகேஷ் நிஜமாகவே ஹாலிவுட் படத்தை காப்பி அடிக்க வில்லை என்றால், எதற்காக அமேசான் இப்படிப்பட்ட வேலையை செய்து இருக்கிறது என்ற கேள்வி ரசிகர்கள் தரப்பில் இருந்து எழுப்பப்பட்டுள்ளது. இதற்கு விரைவில் விளக்கம் அளிக்க வேண்டும் என்றும் எதிர்பார்க்கின்றனர்.

நடிகர் விஜய்யின் வரவிருக்கும் தமிழ்த் திரைப்படமான லியோ, படப்பிடிப்பிற்காக ஐமேக்ஸ் சான்றளிக்கப்பட்ட கேமராக்களைப் பயன்படுத்துவதில் சமீபத்தியது, மேலும் படத்தின் ஒளிப்பதிவாளர் மனோஜ் பரமஹன்சாவின் சமூக ஊடகப் பதிவு, அவர் இந்த உயரடுக்கு இயந்திரங்களில் குறைந்தது 3 ஐப் பயன்படுத்தியதாக வெளிப்படுத்துகிறது.

சமீபத்திய கதைகள்