28.3 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023

வெறித்தனமாக உருவாகும் AK 62 படத்தில் புதிதாக கமிட் ஆன முக்கிய பிரபலம் !

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

இணையத்தில் வைரலாகும் லியோ படத்தின் மேக்கிங் வீடியோ இதோ...

விஜய் நடிக்கும் லியோ படத்தின் படப்பிடிப்பு காஷ்மீரில் நடைபெற்று வருவதாக முன்னதாக...

அபர்ணா பாலமுரளி உடன் ரஜினி உள்ள புகைப்படம் இணையத்தில்...

ரஜினிகாந்த் இந்தியத் திரையுலகின் மிகப்பெரிய பெயர்களில் ஒருவர். மாஸ் ஹீரோ அவரது...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கத்தில் மகேஷ் பாபு நடிக்கும் புதிய படத்தை...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியும் மகேஷ் பாபுவும் விரைவில் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளனர். 2023-ம் ஆண்டின் இறுதியில்...

வெங்கட் பிரபுவுடன் இணையும் சிவகார்த்திகேயனின் புதிய படத்தை பற்றிய...

சிவகார்த்திகேயன் வெங்கட் பிரபுவுடன் ஒரு நேர்த்தியான ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னரில் இணையவிருப்பதால், சிவகார்த்திகேயனின்...

சலார் படத்தை ஆங்கிலத்திலும் டப் செய்யப்பட படக்குழு முடிவு...

பிரபாஸ் நடித்த சாலார் இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்,...

லைகா புரொடக்‌ஷன்ஸ் தயாரிப்பில் அஜீத் குமாரின் புதிய படமான ‘ஏகே 62’ படம் சூழ்ந்துள்ளது. விக்னேஷ் சிவன் இயக்குனராகவும், அனிருத் இசையமைப்பாளராகவும் இணைந்து இந்த திட்டம் பல மாதங்களுக்கு முன்பு அறிவிக்கப்பட்டது. இருப்பினும் சில வாரங்களுக்கு முன் தெரியாத காரணங்களால் விக்னேஷ் சிவன் படத்தில் இருந்து நீக்கப்பட்டு அவருக்கு பதிலாக ‘தடம்’ புகழ் மகிழ் திருமேனி இயக்கியுள்ளார் .

அஜீத் குமாரின் அடுத்த படமான ‘AK 62’ குறித்த கிசுகிசுப்புகள் சமூக வலைதளங்களிலும் தினமும் பரவி வருகிறது. இது குறித்த லேட்டஸ்ட் அப்டேட் என்னவென்றால், இயக்குனர் மகிழ் திருமேனி மற்றும் அவரது குழுவினர் சென்னை புறநகரில் உள்ள, நட்சத்திர ஹோட்டலில் முன் தயாரிப்பு வேலைகளில் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளனராம்.

ஏகே 62 படத்தில் முக்கிய வில்லனாக நடிக்க அருண் விஜய்யிடம் பேச்சு வார்த்தை நடந்து வருவதாக ஏற்கனவே தகவல் வெளியானது. தடையற தாக்க மற்றும் தடம் ஆகிய இரண்டு சூப்பர் ஹிட் படங்களுக்கு அருண் விஜய்யும் மகிழ் திருமேனியும் இணைந்து பணியாற்றியுள்ளனர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

மேலும், அருண் விஜய் ஏற்கனவே சில வருடங்களுக்கு முன்பு அஜித்துடன் இணைந்து நடித்த ‘என்னை அறிந்தால்’ படம் மாபெரும் வெற்றியடைந்ததால் ரசிகர்களும் உற்சாகத்தில் இருந்தனர். ஆனால் இயக்குனர் பாலா, சூர்யாவுக்கு பதிலாக அருண் விஜய்யை ‘வணங்கான்’ படத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தம் செய்து, மார்ச் 9 முதல் படப்பிடிப்பை தொடங்கவுள்ளாராம். இதனால், தயக்கத்துடன் ‘ஏகே 62’ படத்தில் இருந்து விலகியதாகவும் கூறப்படுகிறது.

இந்நிலையில், மகிழ் திருமேனி இப்போது அந்த வில்லன் கதாபாத்திரத்திற்காக ஆர்யாவை அணுக ஆலோசித்து வருவதாகவும், இயக்குனரும் ஆர்யாவும் 2014-ல் ‘மீகமன்’ படத்திலும் அந்த வகையில், ஆர்யாவும் அஜித்தும் ஆரம்பம் படத்தில் இணைந்து ஒன்றாக பணியாற்றி உள்ளதால், இந்த பேச்சு வார்த்தை கைகூடி வர வாய்ப்புகள் இருப்பதாகவும் கிசுகிசுக்கப்படுகிறது.

அதுமட்டுமில்லாமல் சண்டைக் காட்சிகள் மிரட்டலாக இருக்கும் எனவும் தகவல் கிடைத்துள்ள இந்த நிலையில் தற்போது இந்த திரைப்படத்தில் ஸ்டன்ட் இயக்குனர் சுப்ரீம் சுந்தர் இணைந்துள்ளதாக நெருங்கிய வட்டாரத்தில் இருந்து தகவல் வெளியாகியுள்ளது. வலிமை திரைப்படத்தில் சண்டை காட்சிகள் மிரட்டலாக இருந்தது போல் இந்த திரைப்படத்திலும் மாஸ் ஸ்டன்ட் காட்சிகள் அமையும் என தெரிகிறது.

மேலும் மகிழ்திருமேனி இயக்கும் இந்த திரைப்படத்தை லைக்கா தான் தயாரிக்க இருக்கிறார். திரைப்படம் முழுக்க முழுக்க ஆக்ஷன் மையமாக வைத்து படம் உருவாகும் எனவும் படம் முழுவதும் மிகவும் விறுவிறுப்பாக போகும் எனவும் கூறப்படுகிறது.

மேலும் இந்த திரைப்படத்தில் இணையும் நடிகர் மற்றும் நடிகைகள் குறித்த தகவல் விரைவில் அறிவிக்கப்படும் எனவும் தகவல் கிடைத்துள்ளது.

இந்த சலசலப்பு உண்மையாக மாறினால், ரசிகர்கள் அஜித்தின் மாஸ் வீடியோவுக்கு விருந்தளிப்பார்கள், மேலும் ‘ஏகே 62’ படத்தின் தலைப்பும் ஆரம்பத்தில் வெளியிடப்படும். அஜித், தயாரிப்பாளர் சுபாஷ்கரன் மற்றும் மகிழ் திருமேனி ஆகியோர் ஏற்கனவே லண்டனில் இருப்பதால் இதற்கான வேலைகள் ஆரம்பமாகிவிட்டதாகவும், விரைவில் வீடியோ வெளியாகும் என்றும் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. காத்திருந்து பார்க்கலாம்.

சமீபத்திய கதைகள்