Monday, April 15, 2024 2:26 pm

மாநில செயலர் திலீப் கண்ணன் பாஜகவில் இருந்து விலகினார்

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

உலகின் மிக நீண்ட கூந்தல் கொண்ட பெண் கின்னஸ் சாதனை படைப்பு..!

உத்தரப்பிரதேசத்தைச் சேர்ந்த ஸ்மிதா ஸ்ரீவஸ்தவா உலகின் மிக நீளமான தலைமுடி கொண்ட...

தேர்தல் நடத்தை விதியை மீறிய பி.ஆர்.எஸ் எம்எல்சி கவிதா : காங்கிரஸ் கட்சி புகார்!

தெலங்கானா மாநில சட்டமன்ற தேர்தல் வாக்குப்பதிவு நடைபெற்று வரும் சூழலில், வாக்களிக்க...

ஆளுநர் ஆரிஃப் கான் 2 ஆண்டுகளாக என்ன செய்து கொண்டிருந்தார்? : கேரள ஆளுநருக்கு உச்ச நீதிமன்றம் சரமாரி கேள்வி

கேரள சட்டப்பேரவை நிறைவேற்றிய 7 மசோதாக்களுக்கு ஆளுநர் ஒப்புதல் வழங்காமல், இரண்டு ஆண்டுகளாகத் தாமதப்படுத்தியதற்கு...

இஸ்ரோ விஞ்ஞானிக்கு பிரான்ஸ் நாட்டின் உயரிய விருது

இஸ்ரோவின் ககன்யான் திட்ட முன்னாள் இயக்குநரான விஞ்ஞானி வி.ஆர்.லலிதாம்பிகாவுக்கு பிரான்ஸ் நாட்டின்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

பாஜகவின் சமூக வலைதளப் பிரிவுத் தலைவர் சிடிஆர் நிர்மல் குமார் அக்கட்சியில் இருந்து விலகி அதிமுகவில் இணைந்த மறுநாளே அக்கட்சியின் மாநிலச் செயலாளர் திலீப் கண்ணன் அக்கட்சியில் இருந்து விலகினார். நிர்மல் குமாரைப் போலவே, கண்ணனும் தனது முடிவுக்கு மாநிலத் தலைவர் அண்ணாமலையைக் குற்றம் சாட்டினார்.

கன்னியாகுமரி மண்டலத்திற்கான பாஜகவின் ஐடி மற்றும் சமூக ஊடகப் பிரிவின் பொறுப்பாளராக இருந்த திலீப் கண்ணன், கட்சியில் இருந்து விலகுவதாக சமூக ஊடகங்களில் அறிவித்தார். கனத்த இதயத்துடன் பாஜகவை விட்டு வெளியேறுகிறேன் என்று தனது பதிவில் ட்வீட் செய்த அவர், எதற்காக இந்த முடிவை எடுத்தார் என்று தனது அறிக்கையில் விவரித்தார்.

முன்னாள் ஐபிஎஸ் அதிகாரியாக மாறிய அரசியல்வாதியின் செயல்பாடு மற்றும் மாநிலப் பிரிவை இயக்கும் பாணியில் பலர் அதிருப்தி அடைந்துள்ளதால், வரும் நாட்களில் மேலும் பலர் கட்சியில் இருந்து விலக உள்ளதாக வட்டாரங்கள் தெரிவித்தன.

இந்த வளர்ச்சி சமூக வலைதளங்களில் பாஜக மற்றும் அதிமுக நிர்வாகிகளுக்கு இடையே வார்த்தைப் போரைத் தூண்டியுள்ளது. அண்ணாமலையின் ஆதரவாளரும், கட்சியின் விளையாட்டு மற்றும் திறன் மேம்பாட்டுப் பிரிவின் மாநிலத் தலைவருமான அமர் பிரசாத் ரெட்டி, நிர்மல் குமாரை தங்கள் கட்சியில் சேர்த்ததற்காக அதிமுக தலைமை மீது அதிருப்தி தெரிவித்தார். அதிமுக கூட்டணி கட்சியாக இருப்பதால் இதை செய்யக்கூடாது என்றும் அண்ணாமலையின் 3-வது தலைமையில் தமிழகத்தில் காவி கட்சி ஆட்சி அமைக்கும் என்றும் கூறினார்.

பல அதிமுக ஆதரவாளர்கள் மற்றும் நிர்வாகிகள் பிரசாத் மீது பதிலடி கொடுத்ததுடன், கூட்டணி தர்மம் குறித்து பேசியதற்காக அவரை கேலி செய்தனர்.

பாஜகவின் முன்னாள் பிரமுகர் காயத்ரி ரகுராம் அவர்களும் இந்தப் பிரச்னையில் கலந்து கொண்டு அண்ணாமலையிடம் தகராறு செய்தார். “தமிழகத்தில் பா.ஜ.க.வை வளர்க்க அடிமட்டத்திற்கு செல்ல அண்ணாமலை கேட்டுக் கொண்டார். மாறாக அண்ணாமலை தமிழகத்தில் பா.ஜ.க.வின் வேர்களை துண்டித்து வருகிறார். தமிழகத்தில் பா.ஜ.க.வை முடிக்க திமுக, வி.சி.க., ம.தி.மு.க., சி.பி.ஐ., ஐ.தே.க., தே.மு.தி.க.வுக்கு தேவையில்லை. தமிழகத்தில் பா.ஜ.க.வை முடிக்க அண்ணாமலை போதுமானவர்” என்று ட்வீட் செய்துள்ளார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்