Thursday, February 29, 2024 8:13 am

லியோவை மிரட்ட மகிழ் திருமேனி போட்ட ஸ்கெட்ச் ! அஜித்துக்கு வில்லனாகும் ரொமான்டிக் ஹீரோ

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில், அஜித்குமார் தனது உலக பைக் பயணத்தின் முதல் கட்டத்தை இந்தியாவின் அனைத்து மாநிலங்களிலும் சவாரி செய்து முடித்தார். லைகா புரொடக்‌ஷனுடன் தனது திட்டத்தை முடித்த பிறகு அஜித் தனது இரண்டாவது உலக மோட்டார் சைக்கிள் பயணத்தை தொடங்குவார் என்பது சமீபத்திய தகவல். நடிகரின் பிஆர்ஓ சுரேஷ் சந்திரா தனது சமூக ஊடக கைப்பிடியில், இந்த சுற்றுப்பயணம் ஒரு காரணத்திற்காக – பரஸ்பர மரியாதைக்காக சவாரி செய்யுங்கள் என்று கூறினார். இந்தியாவில் எங்கு பயணம் செய்தாலும் அவருக்குக் கிடைக்கும் அன்பைக் கருத்தில் கொண்டு முதல் லெக்கை முடிப்பது ஒரு சாதனை என்று அவர் முன்பு குறிப்பிட்டார்.

வாரிசு, துணிவு படத்திற்கு பிறகு விஜய், அஜித்தின் அடுத்த படங்களான லியோ மற்றும் ஏகே 62 படத்தின் மீதான எதிர்பார்ப்பை நாளுக்கு நாள் படக்குழு எகிற விட்டுக் கொண்டிருக்கிறது. அதிலும் லோகேஷ் கனகராஜ் இயக்கும் லியோ படத்தில் விஜய்க்கு பாலிவுட் முதல் டோலிவுட் வரை ஏகப்பட்ட வில்லன்களை களம் இறக்கி உள்ளனர்,

இந்நிலையில் லியோ படத்தை ஓவர் டெக் செய்யும் வகையில் மகிழ் திருமேனியும் அஜித்துக்கு வில்லனாக தமிழ் சினிமாவின் ரொமான்டிக் ஹீரோவை தேர்ந்தெடுத்து இருக்கிறார். ஏகே 62 படத்தின் கதை விவாதம் வேகவேகமாக ஒரு பைவ் ஸ்டார் ஹோட்டலில் நடந்து வருகிறது.

இதில் அஜித் முடிந்தவரை கலந்து கொள்கிறார். இந்த படத்திற்கு வில்லனாக முதலில் அருண் விஜய் மற்றும் அருள்நிதி இவர்களிடம் பேச்சுவார்த்தை நடைபெற்று வந்தது. தற்போது நடிகர் ஆர்யாவிடம் மகிழ்திருமேனி பேசியிருக்கிறார். அவருக்கு முக்கியமான கதாபாத்திரம் இருக்கிறது, நீங்கள் நடித்தே ஆக வேண்டும் என்று கூறியிருக்கிறாராம்.

ஆர்யா, மகிழ்திருமேனி இருவரும் நெருங்கிய நண்பர்கள். அஜித் படத்தில் ஆர்யா கண்டிப்பாக நடிப்பார் என்று கூறப்படுகிறது. இது மட்டுமல்ல லியோ படத்திற்கு போட்டியாக நிறைய வில்லன்களை வைத்து ஏகே 62 படத்தின் கதை தயார் செய்துள்ளாராம் மகிழ் திருமேனி. அதற்காகவே அஜித்துக்கு தரமான வில்லனை தேர்வு செய்துள்ளார்.

சமீப காலமாகவே விஜய் சேதுபதி, சூர்யா, பிரசன்னா, வினைய் போன்ற ஹீரோக்கள் எல்லாம் வில்லனாக நடித்து ட்ரெண்டாகி கொண்டிருக்கின்றனர். அந்த வகையில் ஆர்யாவும் கொடூரமான வில்லனாக ஏகே 62 என்ட்ரி கொடுக்கப் போகிறார்.

இந்த தகவல் தல ரசிகர்களை மேலும் குஷிப்படுத்தி உள்ளது. தற்போது ஆர்யா, பா. ரஞ்சித் இயக்கத்தில் சூப்பர் ஹிட் அடித்த சார்பட்டா பரம்பரை படத்தின் 2ம் பாகத்தில் நடிக்க தயாராகிக் கொண்டிருக்கிறார். இதற்கிடையில் ஏகே 62 படத்திலும் வில்லனாக நடிக்க உள்ளார்.

AK62 படத்திற்காக மகிழ் திருமேனியுடன் இணைந்து அஜித் நடிக்கிறார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது. சமீபத்தில் லைகா புரொடக்ஷன்ஸ் அலுவலகத்தில் பூஜை நடந்தது. முதலில் ஏகே62 படத்தை விக்னேஷ் சிவன் இயக்குவதாக இருந்தது. ஆனால் வெளியிடப்படாத காரணங்களால் படத்தயாரிப்பாளர் திட்டத்தில் இருந்து விலகினார். முன்னதாக அஜித்துடன் வேதாளம், விவேகம் படங்களில் பணியாற்றிய இசையமைப்பாளர் அனிருத் மீண்டும் நடிகருடன் இணையவிருப்பது உறுதியாகியுள்ளது. படத்திற்கு நீரவ் ஷா ஒளிப்பதிவு செய்துள்ளார். பில்லா, நேர்கொண்ட பார்வை, வலிமை மற்றும் சமீபத்தில் வெளியான துணிவு ஆகிய படங்களில் அஜித்துடன் இணைந்து நடித்தார்.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்