Thursday, February 29, 2024 5:36 am

சர்பேட்டா படத்தின் பார்ட் 2 பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

எதிர்பாராத வளர்ச்சியில், சர்ப்பட்ட பரம்பரை தயாரிப்பாளர்கள் திங்களன்று படத்தின் தொடர்ச்சி அட்டையில் இருப்பதாக அறிவித்தனர். இதற்கு சர்பட்டா சுற்று 2 என்று பெயரிடப்பட்டுள்ளது.

பா ரஞ்சித் இயக்கிய, சர்ப்பட்ட பரம்பரை, 2021 ஆம் ஆண்டு பிரைம் வீடியோ OTT தளத்தில் நேரடியாக வெளியிடப்பட்ட ஒரு காலக்கட்ட விளையாட்டுத் திரைப்படமாகும். ஆர்யா தனது சமூக ஊடகக் கைப்பிடியில், நடிகரின் படத்திற்கு மேலே சர்பட்டா சுற்று 2 இன் தலைப்பு லோகோவைக் கொண்ட ஒரு போஸ்டரைப் பகிர்ந்துள்ளார். ஒரு மோதிர அங்கியில். மேலும், படத்தின் இரண்டாம் பாகம் விரைவில் வெளியாகும் என்றும் அவர் தெரிவித்துள்ளார்.

நாட் ஸ்டுடியோஸின் ஜதின் சேத்தி வரவிருக்கும் தொடர்ச்சியை ஆதரிக்கிறார். இதுகுறித்து அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், “சர்ப்பத்த பரம்பரையால் நான் வியப்படைந்தேன். சர்ப்பட்ட சுற்று 2 பெரிய திரை அனுபவத்திற்கு உத்தரவாதம் அளிக்கிறது.”

முதல் தவணைக்கு தனக்கு கிடைத்த பின்னூட்டங்களால் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைந்ததாக குறிப்பிட்ட ரஞ்சித், “தொடர்ச்சியின் தொடர்ச்சியை திரையரங்குகளில் பார்ப்பதால், தொடரின் ரசிகர்கள் மகிழ்ச்சியாக இருப்பார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன்.”

இதற்கிடையில், சர்ப்பட்ட பரம்பரை தனது படத்தொகுப்பில் ஒரு முக்கிய படம் என்று ஆர்யா கூறினார். “உலகம் முழுவதிலும் உள்ள பார்வையாளர்களின் அன்பால் நான் வெள்ளத்தில் மூழ்கினேன். அதன் தொடர்ச்சிக்காக, திரையரங்குகளில் ரசிகர்கள் படத்திற்கு எப்படி எதிர்வினையாற்றுவார்கள் என்பதைப் பார்க்க நான் காத்திருக்க முடியாது,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சர்பத்தா ரவுண்ட் 2 விரைவில் தொடங்கும் என்பதும், மீதமுள்ள நடிகர்கள் குறித்த அறிவிப்பு விரைவில் வெளியிடப்படும் என்பதும் குறிப்பிடத்தக்கது.

முதல் தவணை இரண்டு குத்துச்சண்டை குலங்களான இடியப்ப பரம்பரை மற்றும் சர்ப்பட்ட பரம்பரை இடையேயான மோதலைச் சுற்றி வந்தது. வடசென்னையை பின்னணியாக வைத்து எடுக்கப்பட்ட இப்படம் குத்துச்சண்டை கலாச்சாரத்தின் பாரம்பரியத்தையும் அதன் அரசியலையும் பிரதிபலிக்கிறது.

இதற்கிடையில், ரஞ்சித் தற்போது விக்ரம் நடிப்பில் தங்களன் என்ற பீரியட் டிராமாவில் பணிபுரிந்து வருகிறார். மறுபுறம் ஆர்யாவிடம் எம் முத்தையாவின் காதர் பாஷா எந்திர முத்துராமலிங்கம் மற்றும் தி வில்லேஜ் என்ற பிரைம் வீடியோ தொடர் உள்ளது.

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்