Friday, March 1, 2024 7:54 am

அருண்விஜய் நடிக்கும் அடுத்த படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

கோலிவுட்டின் விருப்பமான இடங்களில் ஒன்றான பின்னி மில்ஸில் நுழையும்போது, மேலே ஆங்கிலக் கொடியுடன் கூடிய ஒரு பெரிய சிறைச்சாலையைப் பார்க்கிறோம். இயக்குனர் விஜய் மற்றும் அவரது குழுவினர், அருண் விஜய் மற்றும் எமி ஜாக்சன் (தமிழில் அவரது மறுபிரவேசம் படத்தில்) ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடிக்கும், அச்சம் என்பது இல்லையா திரைப்படத்திற்காக சென்னையில் லண்டன் சிறைச்சாலையை மீண்டும் உருவாக்கியுள்ளனர்.
துப்பாக்கிகள் மற்றும் கைதிகள் சம்பந்தப்பட்ட கிளைமாக்ஸ் காட்சிக்காக படக்குழு ஒத்திகையில் ஈடுபட்டாலும், விஜய் கூலாக இசையமைத்துள்ளார். நாங்கள் உட்பட நடிகர்கள், டெக்னீஷியன்கள் மற்றும் பிறரை வாழ்த்தி, செட்டில் சுற்றி வருகிறார். கடந்த அக்டோபரில் தயாரிப்பைத் தொடங்கிய இப்படம் நிறைவடையும் தருவாயில் உள்ளது மற்றும் பெரும்பாலான நடிகர்கள் இது நன்றாக வந்திருப்பதாக நம்புகிறார்கள்.

அருண் விஜய், சோர்வாக காணப்பட்டாலும், படப்பிடிப்பு தளத்தில் தெருநாய்களுக்கு உணவளிக்க ஓய்வு எடுத்துக் கொள்கிறார். அவர் எங்களை அன்புடன் வரவேற்று, பட்ஜெட் மற்றும் அளவின் அடிப்படையில் அவரது மிகப்பெரிய படங்களில் அச்சம் என்பது இல்லையே என்று கூறுகிறார். “நான் விஜய் படங்களின் தீவிர ரசிகன். இந்த திட்டத்தை அவர் செயல்படுத்தும் விதம் ஆச்சரியமாக இருக்கிறது மற்றும் முழு குழுவினரும் வளையத்தில் உள்ளனர். நாங்கள் பெரும்பாலும் நைட் ஷூட்களை வைத்திருந்தோம், அது அவ்வளவு எளிதானது அல்ல. ஜெயில் செட் மிகவும் நன்றாக இருக்கிறது, விஜய்யின் பார்வையும் கலை இயக்குனரும் இல்லாமல் இது சாத்தியமில்லை.

இயக்குனர் விஜய் கூறும்போது, “50 நாட்களாக பின்னி மில்லில் இருந்தோம், இது ஒரு அருமையான அனுபவம். உணர்ச்சிகள் ஒரு கதையை இயக்குகின்றன என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன், மேலும் இந்த படமும் ஒரு ரேசி ஆக்ஷன் த்ரில்லராக இருந்தாலும், எல்லாவற்றின் கலவையாகும். அருண் விஜய்யுடன் பணியாற்றுவது அருமை – அவர் ஒரு சிறந்த நடிகர். அவர் தனது கதாபாத்திரத்தை நன்கு புரிந்துகொண்டு அதை முழுமையாக செயல்படுத்துகிறார். ”
எமி ஜாக்சனின் கடின உழைப்பிற்காக விஜய்யும் பாராட்டினார், அவர் குடும்பத்தைப் போன்றவர் என்று கூறினார். “நான் அவளைச் சந்தித்து கிட்டத்தட்ட 14 ஆண்டுகள் ஆகின்றன, அவள் இன்னும் அப்படியே இருக்கிறாள். இந்த திட்டத்தின் மூலம் அவர் தமிழில் மீண்டும் வருவதில் நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன். இது ஒரு சக்திவாய்ந்த பாத்திரம், மேலும் அவர் தொடர்ந்து நல்ல படங்களை எடுப்பார் என்று நம்புகிறேன். ”

ஸ்டண்ட் சில்வா, எமி, அருண் விஜய், பரத் மற்றும் குட்டி இயல் ஆகியோரை உள்ளடக்கிய ஒரு அதிரடி காட்சிக்கு நடனம் அமைத்திருந்தார். படம் பற்றி அவர் கூறும்போது, “இது ஒரு சுவாரஸ்யமான கதைக்களத்தை கையாள்கிறது மற்றும் இதுவரை விஜய் ஆராயாத வகையில் உள்ளது. பல ஸ்டண்ட் காட்சிகள் உள்ளன, அவற்றை படமாக்க அருண் விஜய் மிகவும் கடினமாக உழைத்துள்ளார். நான் எமியுடன் 2. 0 இல் பணிபுரிந்தேன்; அவள் விரைவாகக் கற்றுக்கொள்பவள் மற்றும் வேலை செய்ய வசதியாக இருக்கிறாள். கன்னட நடிகர் பரத் வில்லனாக நடிக்கிறார். அவர் அவ்வளவு திறமையான பையன். அருண் விஜய்யுடன் திரை இடத்தைப் பகிர்ந்து கொள்வதால் ஸ்டண்ட் கற்றுக் கொள்ளச் சொன்னேன். தேசிய தற்காப்புக் கலை சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் பங்கேற்கத் தயாராக இருந்ததைப் போல அவர் வந்தார்! அவர் உண்மையிலேயே நன்றாக செய்திருக்கிறார். ”

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்