28.3 C
Chennai
Thursday, March 23, 2023

ஜி.வி.பிரகாஷ்-ரைசா நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

Date:

தொடர்புடைய கதைகள்

இணையத்தில் வைரலாகும் லியோ படத்தின் மேக்கிங் வீடியோ இதோ...

விஜய் நடிக்கும் லியோ படத்தின் படப்பிடிப்பு காஷ்மீரில் நடைபெற்று வருவதாக முன்னதாக...

அபர்ணா பாலமுரளி உடன் ரஜினி உள்ள புகைப்படம் இணையத்தில்...

ரஜினிகாந்த் இந்தியத் திரையுலகின் மிகப்பெரிய பெயர்களில் ஒருவர். மாஸ் ஹீரோ அவரது...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கத்தில் மகேஷ் பாபு நடிக்கும் புதிய படத்தை...

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியும் மகேஷ் பாபுவும் விரைவில் இணைந்து பணியாற்றவுள்ளனர். 2023-ம் ஆண்டின் இறுதியில்...

வெங்கட் பிரபுவுடன் இணையும் சிவகார்த்திகேயனின் புதிய படத்தை பற்றிய...

சிவகார்த்திகேயன் வெங்கட் பிரபுவுடன் ஒரு நேர்த்தியான ஆக்‌ஷன் என்டர்டெய்னரில் இணையவிருப்பதால், சிவகார்த்திகேயனின்...

சலார் படத்தை ஆங்கிலத்திலும் டப் செய்யப்பட படக்குழு முடிவு...

பிரபாஸ் நடித்த சாலார் இந்த ஆண்டின் மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட படங்களில் ஒன்றாகும்,...

சென்னையின் புறநகரில் நடக்கும் க்ளைமாக்ஸ் காட்சியின் தீவிர படப்பிடிப்பு. ஜி.வி.பிரகாஷ், குரு சோமசுந்தரம், ஷாரா, ரைசா வில்சன் ஆகியோர் இந்த ஆக்‌ஷனுக்கு நடுவே, நாங்கள் உள்ளே நுழைந்ததும், ஷாட் முடிந்ததும், காதலிக்க யாருமில்லை குழுவினர் நம்மை அன்புடன் வரவேற்கிறார்கள். ஏறக்குறைய இரண்டு வருடங்களாக தயாரிப்பில் இருந்த இப்படம் தற்போது முடிவடையும் தருவாயில் உள்ளதால் நடிகர்கள் மகிழ்ச்சியடைந்துள்ளனர். படப்பிடிப்பு, காட்சிகள் மற்றும் இந்தப் படத்தில் பணியாற்றிய அனுபவம் பற்றி எங்களிடம் பேசுகிறார்கள்.

படத்தில் வில்லனாக நடிக்கும் குருசோமசுந்தரம் ஜி.வி.யுடன் லாக் அடிக்கும் காட்சி. அவரது கேரக்டரைப் பற்றி பேசுகையில், “நான் எதிரியாக நடிக்கிறேன், என் கதாபாத்திரத்தில் கொஞ்சம் ஆழம் இருக்கிறது. மற்ற படங்களில் வில்லன் வெறும் வில்லனாக மட்டும் இல்லாமல், இதில் நிறைய உணர்ச்சிகள் உள்ளன, எனக்கும் காதல் இருக்கிறது. ”

இப்படத்தின் இயக்குனர் கமல் பிரகாஷ் கூறும்போது, “காதலிக்கா யாருமுல்லை திரைப்படம் நிறைய கமர்ஷியல் பொருட்களைக் கொண்ட ஒரு ஃபேன்டஸி ரொமான்டிக் காமெடி. படம் நன்றாக உருவாகி வருவதால் நான் மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறேன். நாங்கள் தற்போது ஒரு கற்பனைக் காட்சியைத் தயாரித்து வருகிறோம், மேலும் அதில் நிறைய ஆபத்தான ஸ்டண்ட்கள் உள்ளன. நாங்கள் சுவாரஸ்யமான ஒன்றை முயற்சிக்கிறோம், மக்கள் அதை விரும்புவார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன். ”

“திரைப்படத்தின் வகையானது தமிழ் சினிமாவில் குறைவாக ஆராயப்பட்ட ஒரு சுவாரஸ்யமான ஒன்றாகும், மேலும் இது அடுத்த தலைமுறை திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களுக்கு ஒரு படியாக இருக்கும். இந்தப் படத்தில் நிஜ உலகங்களுக்கும் கற்பனை உலகங்களுக்கும் வித்தியாசம் இருக்கும். கொஞ்சம் சாகசமும் உள்ளது, எனவே ஸ்கோரிங் மிகவும் சவாலானது. ”

நாயகியாக நடிக்கும் ரைசா வில்சன் கூறும்போது, “கடந்த இரண்டு வருடங்களாக இந்தப் படத்தின் படப்பிடிப்பை ஆன் மற்றும் ஆஃப் செய்து வருகிறோம், எனவே நாங்கள் இப்போது ஒரு குடும்பமாக இருக்கிறோம். நான் மீரா என்ற கேரக்டரில் நடிக்கிறேன், எளிமையான ஆனால் இனிமையான பெண்ணாக. “அவர் மேலும் கூறுகிறார், “இந்த படம் நகைச்சுவை மற்றும் அறிவியல் புனைகதை த்ரில்லர் உட்பட பல வகைகளின் மாஷ்-அப் ஆகும். சில சுவாரசியமான சண்டைக்காட்சிகள் உள்ளன, மேலும் அந்த மாயாஜாலத்தை திரையில் காண என்னால் காத்திருக்க முடியாது. ”

“குரு சார் ஜோடியாக நான் நடிக்கிறேன், ஃப்ளாஷ்பேக் காட்சிகளில் என்னுடைய கதாபாத்திரம் வரும். குரு சாருடன் பணிபுரிவது வாழ்க்கைக்கு ஒரு அனுபவம். எனக்கு ஜி.வியுடன் காம்பினேஷன் காட்சிகள் இல்லை என்றாலும், ரைசாவுடன் சில காட்சிகள் உள்ளன. அவள் மிகவும் இனிமையானவள் மற்றும் வேலை செய்ய வேடிக்கையாக இருக்கிறாள். ” ஸ்டண்ட் காட்சிகளைப் பற்றி பேசுகையில், “நான் அதை ஸ்டண்ட் என்று சரியாக அழைக்கமாட்டேன், ஆனால் ஆம், நான் ஒரு சேணத்தில் உயர்த்தப்பட்டேன், அது தோன்றியதை விட கடினமாக இருந்தது. அதுவும் வலித்தது. இது ஒரு சிறந்த அனுபவம் மற்றும் நான் எப்போதும் நினைவில் வைத்திருக்கும் ஒன்று. ”

சமீபத்திய கதைகள்