Saturday, June 15, 2024 2:18 pm

ஜி.வி.பிரகாஷ்-ரைசா நடிக்கும் படத்தை பற்றிய லேட்டஸ்ட் அப்டேட் இதோ !!

spot_img

தொடர்புடைய கதைகள்

‘STR 48’ படத்திற்காக இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமிக்கு சூப்பர் ஸ்டார் ரஜினிகாந்த் வாழ்த்து !

இயக்குனர் தேசிங் பெரியசாமி தனது வெற்றிகரமான அறிமுகமான 'கண்ணும் கண்ணும் கொள்ளையடித்தால்'...

பருத்திவீரன் பட சர்ச்சைக்கு அமீர்க்கு சப்போர்ட் செய்த நந்தா பெரியசாமி !

இயக்குநர்கள் சசிகுமார், சமுத்திரக்கனியைத் தொடர்ந்து பருத்திவீரன் பிரச்சனையில் தயாரிப்பாளர் அமீருக்கு ஆதரவாகப்...

ஜிகர்தண்டா டபுள் எக்ஸ் படத்தின் ஓடிடி ரீலிஸ் தேதி இதோ !

கார்த்திக் சுப்பராஜின் சமீபத்திய, விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்ட, திரையரங்குகளில் வெளியாகும், ஜிகர்தண்டா...

முகன் ராவின் ஜின் படத்திலிருந்து வெளியான குட்டிமா பாடல் இதோ !

முகன் ராவின் ஜின் படத்தின் தயாரிப்பாளர்கள் குட்டிமா என்ற முதல் சிங்கிள்...
- Advertisement - Join NewsTIG WhatsApp Group
- Advertisement -

சென்னையின் புறநகரில் நடக்கும் க்ளைமாக்ஸ் காட்சியின் தீவிர படப்பிடிப்பு. ஜி.வி.பிரகாஷ், குரு சோமசுந்தரம், ஷாரா, ரைசா வில்சன் ஆகியோர் இந்த ஆக்‌ஷனுக்கு நடுவே, நாங்கள் உள்ளே நுழைந்ததும், ஷாட் முடிந்ததும், காதலிக்க யாருமில்லை குழுவினர் நம்மை அன்புடன் வரவேற்கிறார்கள். ஏறக்குறைய இரண்டு வருடங்களாக தயாரிப்பில் இருந்த இப்படம் தற்போது முடிவடையும் தருவாயில் உள்ளதால் நடிகர்கள் மகிழ்ச்சியடைந்துள்ளனர். படப்பிடிப்பு, காட்சிகள் மற்றும் இந்தப் படத்தில் பணியாற்றிய அனுபவம் பற்றி எங்களிடம் பேசுகிறார்கள்.

படத்தில் வில்லனாக நடிக்கும் குருசோமசுந்தரம் ஜி.வி.யுடன் லாக் அடிக்கும் காட்சி. அவரது கேரக்டரைப் பற்றி பேசுகையில், “நான் எதிரியாக நடிக்கிறேன், என் கதாபாத்திரத்தில் கொஞ்சம் ஆழம் இருக்கிறது. மற்ற படங்களில் வில்லன் வெறும் வில்லனாக மட்டும் இல்லாமல், இதில் நிறைய உணர்ச்சிகள் உள்ளன, எனக்கும் காதல் இருக்கிறது. ”

இப்படத்தின் இயக்குனர் கமல் பிரகாஷ் கூறும்போது, “காதலிக்கா யாருமுல்லை திரைப்படம் நிறைய கமர்ஷியல் பொருட்களைக் கொண்ட ஒரு ஃபேன்டஸி ரொமான்டிக் காமெடி. படம் நன்றாக உருவாகி வருவதால் நான் மிகவும் உற்சாகமாக இருக்கிறேன். நாங்கள் தற்போது ஒரு கற்பனைக் காட்சியைத் தயாரித்து வருகிறோம், மேலும் அதில் நிறைய ஆபத்தான ஸ்டண்ட்கள் உள்ளன. நாங்கள் சுவாரஸ்யமான ஒன்றை முயற்சிக்கிறோம், மக்கள் அதை விரும்புவார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன். ”

“திரைப்படத்தின் வகையானது தமிழ் சினிமாவில் குறைவாக ஆராயப்பட்ட ஒரு சுவாரஸ்யமான ஒன்றாகும், மேலும் இது அடுத்த தலைமுறை திரைப்பட தயாரிப்பாளர்களுக்கு ஒரு படியாக இருக்கும். இந்தப் படத்தில் நிஜ உலகங்களுக்கும் கற்பனை உலகங்களுக்கும் வித்தியாசம் இருக்கும். கொஞ்சம் சாகசமும் உள்ளது, எனவே ஸ்கோரிங் மிகவும் சவாலானது. ”

நாயகியாக நடிக்கும் ரைசா வில்சன் கூறும்போது, “கடந்த இரண்டு வருடங்களாக இந்தப் படத்தின் படப்பிடிப்பை ஆன் மற்றும் ஆஃப் செய்து வருகிறோம், எனவே நாங்கள் இப்போது ஒரு குடும்பமாக இருக்கிறோம். நான் மீரா என்ற கேரக்டரில் நடிக்கிறேன், எளிமையான ஆனால் இனிமையான பெண்ணாக. “அவர் மேலும் கூறுகிறார், “இந்த படம் நகைச்சுவை மற்றும் அறிவியல் புனைகதை த்ரில்லர் உட்பட பல வகைகளின் மாஷ்-அப் ஆகும். சில சுவாரசியமான சண்டைக்காட்சிகள் உள்ளன, மேலும் அந்த மாயாஜாலத்தை திரையில் காண என்னால் காத்திருக்க முடியாது. ”

“குரு சார் ஜோடியாக நான் நடிக்கிறேன், ஃப்ளாஷ்பேக் காட்சிகளில் என்னுடைய கதாபாத்திரம் வரும். குரு சாருடன் பணிபுரிவது வாழ்க்கைக்கு ஒரு அனுபவம். எனக்கு ஜி.வியுடன் காம்பினேஷன் காட்சிகள் இல்லை என்றாலும், ரைசாவுடன் சில காட்சிகள் உள்ளன. அவள் மிகவும் இனிமையானவள் மற்றும் வேலை செய்ய வேடிக்கையாக இருக்கிறாள். ” ஸ்டண்ட் காட்சிகளைப் பற்றி பேசுகையில், “நான் அதை ஸ்டண்ட் என்று சரியாக அழைக்கமாட்டேன், ஆனால் ஆம், நான் ஒரு சேணத்தில் உயர்த்தப்பட்டேன், அது தோன்றியதை விட கடினமாக இருந்தது. அதுவும் வலித்தது. இது ஒரு சிறந்த அனுபவம் மற்றும் நான் எப்போதும் நினைவில் வைத்திருக்கும் ஒன்று. ”

- Advertisement -

சமீபத்திய கதைகள்